Nên độ những gì cho Vit?

Trước Tết em đi Campuchia chơi thấy bộ bridg AT quá đẹp, giá chỉ 110USD một quả, định vác 5 quả vê nhưng nặng quá nên thôi. Ko biết cụ Năm có nguồn hàng giá tốt ko để anh em theo.

FAT BOB

Xe tải
cụ matiz máu thế??? lại bị thuốc nên cần hàng nặng đô à??? ;)

NAM VŨ

Xe container
Website
www.namvu.com.vn
Trước Tết em đi Campuchia chơi thấy bộ bridg AT quá đẹp, giá chỉ 110USD một quả, định vác 5 quả vê nhưng nặng quá nên thôi. Ko biết cụ Năm có nguồn hàng giá tốt ko để anh em theo.
Lốp BS A/T (gai 694) 235/75R15 giá bán tại HN là 3T2 bác ạ.

Nếu máu nữa thì làm bộ BS gai MT 673 như trên với em đi, bác 4 quả em 6 quả là vừa đủ lô hàng.

Chỉnh sửa cuối:
OK bác nhớ rủ em chã của bác đi test cùng nhé. Ko biết phụ nữ họ thích cứng hay mềm :-??
Bác Viper hay nhỉ? Sao lại lấy nhà cháu ra làm chuẩn để biết được là phụ nữ thích cứng hay mềm?
Cá nhân cháu thì chưa được đi xe bác nên không biết cái cứng nó hay ho ra sao. Nhưng trước mắt là cháu vẫn đang thích cái mềm của nhà bác Matiz_sport

Vitara in TN

Xe tải
Bác Viper hay nhỉ? Sao lại lấy nhà cháu ra làm chuẩn để biết được là phụ nữ thích cứng hay mềm?
Cá nhân cháu thì chưa được đi xe bác nên không biết cái cứng nó hay ho ra sao. Nhưng trước mắt là cháu vẫn đang thích cái mềm của nhà bác Matiz_sport
^:)^ mợ...............

iwate

Xe buýt
Các cụ có Vit cứ mang xe qua Vietvoiz bác ý làm cho. Thỉnh thoảng em đi hát rong qua đấy thấy mấy con vit đẹp kinh, Tây còn phải nể. Chả là hôm rồi em dẫn mấy gã Tây qua để chào hàng cho mấy sản phẩm chăm sóc xe hơi nhập twf Đức về. Bọn em về KS rồi mới thấy buồn cười vì sang tới vietvoiz nó cứ đi ngắm mấy cái xe vit đang làm cản và sơn chống ồn. Thế là bác Voi và thằng tây cú ba hoa chích chòe với nhau và chẳng tiếp thị được gì. Về đến KS mới nhận ra điều đó thế là công toi cả buổi sáng. Nhưng thằng tây nó cuãng phải công nhận bác Voi làm xe ngon, chỉ chế mỗi cái xưởng hơi nhếch nhác tý thôi. Theo tôi muốn làm đẹp cho vit thì ở vietvoiz là chuẩn đấy. Chúc các bác vit càng ngày càng đẹp nhớ!

Các cụ có Vit cứ mang xe qua Vietvoiz bác ý làm cho. Thỉnh thoảng em đi hát rong qua đấy thấy mấy con vit đẹp kinh, Tây còn phải nể. Chả là hôm rồi em dẫn mấy gã Tây qua để chào hàng cho mấy sản phẩm chăm sóc xe hơi nhập twf Đức về. Bọn em về KS rồi mới thấy buồn cười vì sang tới vietvoiz nó cứ đi ngắm mấy cái xe vit đang làm cản và sơn chống ồn. Thế là bác Voi và thằng tây cú ba hoa chích chòe với nhau và chẳng tiếp thị được gì. Về đến KS mới nhận ra điều đó thế là công toi cả buổi sáng. Nhưng thằng tây nó cuãng phải công nhận bác Voi làm xe ngon, chỉ chế mỗi cái xưởng hơi nhếch nhác tý thôi. Theo tôi muốn làm đẹp cho vit thì ở vietvoiz là chuẩn đấy. Chúc các bác vit càng ngày càng đẹp nhớ!
Thế này thì hôm nào em phải mang con Vịt nhà em sang nhờ lão Việt Vòi chăm sóc mới được !

viper2007

Xe điện
Đấy là mấy ông tây của bác ko qua đúng hôm có gần chục con Vit ở bên VV đấy :-bd

babatoi268

Xe tải
Em mới độ nhẹ nhà dưa lày:

Bọc lại ghế da (bóc hẳn nỉ cũ đi) Êm và căng, ngồi rất thít và mát:

Hộp tỳ tay. Cái phần ốp da bên trên hộp em cho bọc lại giống như chất da của ghế luôn:

DVD Kovan Tung Cửa, loa Sub và Camera lùi:

Cho em hỏi cái hộp tỳ tay này ở đâu bán đấy ạ ?rổ rá thế nào ?

tptitoe

Xe tăng
Cái hộp tỳ tay này ngày xửa ngày xưa bán 300k lúc vàng 20 tr/lạng, nhưng nay đã ruyệt chủng.

raotro

Xe container
Cái hộp đấy hỏi quocanh xem, hắn mua về...xong cho cháu đang dùng ạ.:P

Cb11

Xe đạp
Bác Nava đã thay lốp và nâng gầm chưa, kết quả và chi phí thế nào để anh em tham khảo với. Độ để đi offroad thi theo bác offroad tư vấn giúp nên làm gì (chi phí vừa phải VD: Thay lốp, nâng gầm, nâng ống thở)
Cảm ơn các bác nhiều
E cũng có cùng trí hướng với bác . Nhờ các vác có kinh nghiệm chỉ bải thêm.

Cb11

Xe đạp
Khổ thân e. Bg mới biết đến vịt mà nhìn lại bài các bác thì ôu thôi. E có quá muộn k các bác

Nguyễn Cao Trí

Xe đạp
Từ khi mua tới giờ chưa độ gì (ngoài bộ cản trước, sau, hông). Các bác xài Vit cho xin tý kinh nghiệm với, đừng quên cho biết cả chất lượng và chi phí nhé.
Thanks
Cho mình xin vài tấm hình xe bác độ cản trước sau với ạ