Nếu chỉ có 400 triệu - 1tỉ, sinh lời ít nhất 150 triệu/năm các cụ mợ có đầu tư không?

Trạng thái
Thớt đang đóng

jojo_b

Xe tăng
Website
360.yahoo.com
cụ nổ nó cũng nhẹ thôi, dân giờ ít người ngu lắm cụ nổ đầu tư 400 - 1tỷ lãi mỗi năm 150 triệu , nên dân người ta cứ ghét môi giới đấy
Cần gì nổ hả cụ, em người thật việc thật. Những cụ mợ trong này từng chơi vs em biết em nói đc làm đc.
Còn vấn đề yêu ghét lại là nhìn nhận khía cạnh khác, và do cách làm việc của cò.
Nếu yêu công việc, hết lòng với khách hàng, đem lại quyền lợi cho kh, ko để tình trạng đem con bỏ chợ thì ai ghét đc hả cụ?
Mục đích của em không phải chỉ bán nhà, mà em cần sự hợp tác dài lâu giữa em với khách hàng trong việc khai thác sản phẩm em bán.
Em tự tin em có thể khiến sp sinh lãi với mức giá em nêu ( tất nhiên phải có giúp đỡ từ nhiều phía và em là ng hỗ trợ các cụ mợ.
Em chỉ buồn vì khách hàng do chưa kịp hiểu dự án đã đổ vấy này nọ lên chúng em, thành ra một định kiến chả hay ho gì :(
Dân thì em ko dám sure vì em ngu, có thể rất nhiều ng như em.
Nhưng nhà đầu tư tất nhiên con ng họ giỏi, họ biết dùng tiền sinh ra tiền, dành thời gian nghiên cứu và đi thực tiễn.
Nhà cháu còn bánh bao chi phí mà chưa ai dám triển chả hiểu dư lào vẫn sau bàn phím là chính.
Nhiều cảm xúc quá các cụ có mất gì đâu nhỉ

Chỉnh sửa cuối:

biahoihanoi

Xe lăn
Ngon thế thì giữ lấy chứ bán đi phí lắm. Bỏ ra có 400 tr-1 tỉ mà được những 150 tr/ năm cơ mà.

jojo_b

Xe tăng
Website
360.yahoo.com
Ngon thế thì giữ lấy chứ bán đi phí lắm. Bỏ ra có 400 tr-1 tỉ mà được những 150 tr/ năm cơ mà.
nếu là nhà em thì em chả bao giờ bán cụ ạ
CĐT cần bán nhà
khách hàng cần nhà và tiền đẻ ra tiền, nếu sử dụng nhà mình thì tiện nghi như khách sạn, có người dọn, mua thức ăn về có người nấu, đi chơi không lo giá cả, có sẵn phương tiện, không hậm hực kiểu như bị dắt mũi
em giải quyết bài toán đấy cụ ạ

Chỉnh sửa cuối:

mhg1910

Xe hơi
Nghe cụ nói cũng êm tai quá ...

jojo_b

Xe tăng
Website
360.yahoo.com
Có thông tin dự án nào sắp chào bán ko cụ, để em đến tiếp thị :]]]]
chủ nhật này mở bán Anland Dương Nội
còn khu chung cư cạnh Times chắc chắn ngon lành, dự kiến tháng 11 ra hàng
cụ chuẩn bị tư thế nhé
à Anland em không quan tâm nhiều lắm :P công ty em bán thôi

jojo_b

Xe tăng
Website
360.yahoo.com
chuần quá cụ ơi mấy ông vẽ ra ở đây toàn các ông cò vạc em cũng bds đây em còn lạ gì.Nhưng em có một kênh đầu tư nói ngắn gọn là ở đó các cụ kiếm được tiền và nhiều tiền vì nơi đó toàn những người nhiều tiền họ chơi em may mắn có gặp chị họ các đây mấy đời rồi hi hi được chị cho theo học cũng kiếm đuọc khơ khớ bác nào muốn đổi ít tiền lẻ lấy tiền chẵn thì ới e nhé 0942777115
chị lưu ý cho em tí này.
bản thân em cũng là cò vạc - đừng chửi những người đang làm nghề giống mình!
nếu em tốt, em đã không phải ăn theo một thớt đầu tư công sức nghiên cứu, tìm tòi, tư vấn tỉ mỉ.
Chị hơn các cò khác chị dám bỏ tiền ra đầu tư phục vụ khách tận chân răng, đi tận nơi để biết điều chị nói là đúng chứ không phải ngồi ba hoa chích chòe bảo nhiều tiền nọ kia. khách nào đã cầm được tiền các em vẽ ra thế? còn mô hình của chị chạy rồi, khách cầm đồng tiền lợi nhuận rồi, chị dám đưa khách tới những người chủ căn hộ đã kết hợp cùng chị để nghe chia sẻ 2 chiều chị mới dám nói em nhé. Chị không hướng tới khách nhiều tiền, chị hướng tới khách đầu tư, và là người dám đầu tư thôi em ạ! :)
Đôi khi nghĩ rằng mình dìm được người khác bản thân em thấy hả hê vì tưởng cướp được miếng cơm của người khác.
Không đâu em ạ, có những người như em, khách hàng càng biết rõ dự án của chị và chị dễ bán hàng hơn
Cám ơn em.
Hãy suy nghĩ trước khi gõ phím
chị để ý em cũng phải hóng thớt của chị cả ngày.
học lại đi em nhé. viết mà không có nổi 1 câu cú đàng hoàng, dấu chấm dấu phẩy, đọc mệt lắm em ạ, còn chả ai hiểu em định nói gì cơ

Chỉnh sửa cuối:

insurance_vn

Xe hơi
Ở KS tầm 1,5 - 2tr/đêm được phục vụ tận răng. Thuê CC 2tr thì mình e rằng khó lắm. Ngoài ra chắc chắn phải trả 1 khoản phí quản lý không nhỏ cho CĐT, nếu mình tự quảng cáo cho thuê thì thêm chi phí này nữa. Em nghĩ vụ này đầu tư nhỏ lẻ thì e rằng khó đấy. Nếu đầu tư lớn,chơi hẳn 1 sàn và có chiến lược thì còn có thể

jojo_b

Xe tăng
Website
360.yahoo.com
Ở KS tầm 1,5 - 2tr/đêm được phục vụ tận răng. Thuê CC 2tr thì mình e rằng khó lắm. Ngoài ra chắc chắn phải trả 1 khoản phí quản lý không nhỏ cho CĐT, nếu mình tự quảng cáo cho thuê thì thêm chi phí này nữa. Em nghĩ vụ này đầu tư nhỏ lẻ thì e rằng khó đấy. Nếu đầu tư lớn,chơi hẳn 1 sàn và có chiến lược thì còn có thể
Cám ơn cụ đã quan tâm và đặt câu hỏi.
nếu cụ ở khách sạn thì chỉ được 1 phòng ngủ, chi phí phát sinh từ các dịch vụ cụ sử dụng khá cao.
Còn khi thuê 1 căn chung cư chỗ em, cụ có 2 phòng ngủ, có khách, có bếp, có máy giặt, máy rửa bát, view biển, cụ được sử dụng các dịch vụ với giá niêm yết, được cung cấp phương tiện di chuyển đi du lịch, mua sắm, có đầu bếp nấu ăn tận giường nếu thích.
Đúng như cụ thắc mắc, đầu tư nhỏ lẻ thì rất khó, các cụ tự cho thuê tìm khách đau cả mắt, và giá cả cho thuê không được như mong muốn nên bên em kết hợp cùng với các chủ căn hộ thành 1 tổ hợp căn hộ cho thuê theo hình thức chia sẻ lợi nhuận với tỉ lệ 70/30.
30% doanh thu bên em dùng vào để trả chi phí chạy marketing trên các trang thuê phòng, trả tiền cò các tour du lịch, vận hành hệ thống, bảo dưỡng nội thất, và trả lương cho nhân viên tạp vụ. 70% thuộc về khách

jojo_b

Xe tăng
Website
360.yahoo.com
thưa các cụ mợ
mấy hôm em lập thớt đã có khá nhiều tin nhắn, cuộc gọi điện của các cụ mợ quan tâm tới dự án của bên em, các chính sách, đặc biệt khả năng sinh lời 10 -15%/năm và những thắc mắc trong email em gửi các cụ mợ vẫn chưa thể đề cập hết. Các cụ mợ em chưa kịp gửi email cho phép em nợ đến tối nay ạ.
Gần đây các cụ hay hay nghe đến cụm từ Condontel và đầu tư kinh doanh bất động sản nghỉ dưỡng biệt thự, liền kề ven bờ biển các điểm du lịch như Nha Trang, Phú Quốc, Vũng Tàu, Đà Nẵng với những lời hứa hẹn lợi nhuận 15 -20% , ăn chia 85/15 rất hấp dẫn, vậy bản chất là gì?
- Giá đất ở khu vực miền Trung rất rẻ, nhưng CC và đất biệt thự liền kề luôn được bán với giá cao, ngang ngửa Hà Nội và được giải thích vì lí do vị trí đẹp, giá đất sẽ tăng trong tương lai tiến gần với giá trị các cụ mợ bỏ ra hiện tại, khuyên các cụ mợ mô hình condontel, cho thuê để sinh ra lợi nhuận. Thực chất CĐT lấy chính tiền của các cụ mợ trả cho các cụ mợ hàng năm từ khoản chênh giá trị bđs mua - giá trị thực (tính toán trong khoản 5 năm là trả hết), tất yếu CĐT lấy nhà các cụ mợ cho thuê, tiền đút túi CĐT, khách hàng tưởng lãi mà lỗ. Trong trường hợp các cụ mợ không muốn cho thuê, mà để ở, phát sinh trong 5 năm CĐT hứa hẹn, người thiệt vẫn là KH.
Trường hợp dự án GreenBay Premium em đang giới thiệu với các cụ mợ là chung cư 26 tầng, nằm ngay cạnh biển, có sẵn cơ sở hạ tầng, kèm các tiện ích. KH mua đứt căn hộ theo giá thị trường bđs tại QN nên các cụ mợ có thể yên tâm không lo vấn đề thổi giá và các cụ mợ có thể tùy thích sử dụng theo nhu cầu của mình : để ở và đầu tư cho thuê.
Về đầu tư cho thuê bên em chia ra thành 2 loại hình: chia sẻ lợi nhuận và cam kết lợi nhuận
+ Chia sẻ lợi nhuận: khách hàng có nhu cầu cho thuê nhưng không muốn giới hạn số ngày sử dụng căn hộ có thể tham khảo hình thức này. Trường hợp này thì bên em không kí cam kết lợi nhuận, ví dụ như khách ở 11 tháng, cho thuê 1 tháng đòi lấy 10% giá trị căn hộ thì em đi ăn mày sớm!
+ Cam kết lợi nhuận : cam kết bằng văn bản, có tính pháp lý. Ở trường hợp này các cụ mợ có nhu cầu sử dụng căn hộ rất ít thì nên tham gia ạ. Khách hàng kí hợp đồng ủy quyền cho thuê và nhận lợi nhuận 10 - 15% /năm dù căn hộ có phát sinh ra khách thuê phòng hay không.
Nếu tham gia vào hình thức đầu tư bên em các cụ mợ không phải lo tìm kiếm khách hàng thuê phòng, cũng không phải lo về dọn phòng, nội thất được bảo dưỡng thường xuyên, hỏng hóc thì phía bên em sẽ đền. Trường hợp khách phát sinh từ chủ căn hộ tự tìm kiếm, thì nghiễm nhiên các cụ mợ đc hưởng 100%. Nếu các cụ mợ có dịp xuống HL thì em sẽ cho các cụ mợ thăm quan căn hộ nằm trong chuỗi căn hộ cho thuê khách hàng đang hợp tác với bên em. Một số chủ căn hộ của tòa 17 tầng và Sunrise đang sử dụng mô hình của bên em.

Căn hộ dưới đây bên em định giá thuê 2,5tr/ ngày đêm

Em hơi lu bu khách khứa téo, khi rảnh em lại tiếp tục viết để các cụ mợ thêm thông tin ạ

Chỉnh sửa cuối:

jojo_b

Xe tăng
Website
360.yahoo.com
Mợ chủ cho mình xin thông tin vào email teespring2015@gmail.com nhé! Thanks!
em đã gửi cho các cụ mợ thông tin về dự án chung cư tốt nhất hiện nay tại Hạ Long và giá đang trong thời điểm khá tốt. Cuối năm nay giá bđs sẽ nhích lên nên các cụ mợ cân nhắc về thời điểm giao dịch.

congngo

Xe điện
Các cụ bank nhảy vào đây mà ôm hàng này, sinh lời tốt thế, sao phải lăn lóc đi kiếm khách hàng để cho vay với lãi suất khoảng 8% làm gì.

jojo_b

Xe tăng
Website
360.yahoo.com
Các cụ bank nhảy vào đây mà ôm hàng này, sinh lời tốt thế, sao phải lăn lóc đi kiếm khách hàng để cho vay với lãi suất khoảng 8% làm gì.
cụ không phải tư vấn cho các bạn ấy đâu
MB với Vietin bao hết rồi
Vừa lườm,nguýt, quát còn đuổi đi không hết khách, bank khác không có cửa đâu

Taihoatu

Xe lăn
Không ợ, cháu hãi lắm rồi
Nếu có một là quy ra vàng rồi chôn đầu giờng, hoặc là nhét vào mấy bank lớn thôi.

Trạng thái
Thớt đang đóng