Nhà to quá không ở đến em bán.

Trạng thái
Thớt đang đóng
Tỉnh thành
Hà Nội
Giá
1,250 VNĐ
Diện tích
184㎡

nxttruong

Xe hơi

Mợ Yến

Xe lăn
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Người OF
Theo bản đồ này thì làng Đan Nhiễm không nằm trong quy hoạch mợ nhỉ
Đan Nhiễm thuộc Khánh Hà cụ ạ. Thật ra em đưa cái quy hoạch cũng chỉ để các cụ mợ tham khảo thêm thôi quy hoạch cũng còn rất lâu lâu, mua căn nhà các cụ mợ cũng nên tìm hiểu đủ mọi yếu tố cấu thành và phù hợp khác :D

nxttruong

Xe hơi
Đan Nhiễm thuộc Khánh Hà cụ ạ. Thật ra em đưa cái quy hoạch cũng chỉ để các cụ mợ tham khảo thêm thôi quy hoạch cũng còn rất lâu lâu, mua căn nhà các cụ mợ cũng nên tìm hiểu đủ mọi yếu tố cấu thành và phù hợp khác :D
Vâng em cũng chỉ thắc mắc về cái bản đồ thôi nó cũng như kiểu lấy mấy xã của Thường tín, Thì có thể nó cũng chỉ lấy mấy thôn của khánh Hà thôi. Như trên bản đồ thì nó lại bỏ qua làng Đan Nhiễm

smile19

Xe tải
Nhà ngoại thành, ngõ xe máy bé tý xíu, giá như thế này ... khó của Nam Cường rồi:
- Nếu ai mua để ở trong ngõ ngách ngoại thành này với số tiền này: bỏ hơn tỷ mua chung cư khu Thanh Trì, 1 tỷ còn lại mua mảnh đất chỗ khác cũng ngoại thành -> Ngon choét hơn nhiều lần;
- Nếu mua đầu tư: với số tiền nhà cũ ngóc ngách ngoại thành này, chỉ có các nhà đầu tư F0 lơ tơ mơ mới mua;
Quả này mợ buôn ngược rồi, có bán được cũng mướt mồ hôi mà lãi chả đáng bao nhiêu với số tiền vốn bỏ ra của mợ :D

Chỉnh sửa cuối:

Mợ Yến

Xe lăn
Người OF
Vâng em cũng chỉ thắc mắc về cái bản đồ thôi nó cũng như kiểu lấy mấy xã của Thường tín, Thì có thể nó cũng chỉ lấy mấy thôn của khánh Hà thôi. Như trên bản đồ thì nó lại bỏ qua làng Đan Nhiễm
Làng Đan Nhiễm sát nhất với Đại Áng - (làng cuối của Thanh Trì) trong các làng của Khánh Hà em không hiểu sao lại bỏ nó để nhặt các làng sau nó :D. Thôi cứ tính em bán đất Thường Tín có sẵn nhà to đi cho nhanh. Còn tiềm năng gửi các cụ nghiên cứu.

Chỉnh sửa cuối:
  • Vodka
Reactions: nam

Mợ Yến

Xe lăn
Người OF
Nhà ngoại thành, ngõ xe máy bé tý xíu, giá như thế này ... khó của Nam Cường rồi.
Quả này mợ buôn ngược rồi, có bán được cũng mướt mồ hôi mà lãi chả đáng bao nhiêu với số tiền vốn bỏ ra của mợ :D
Mỗi nhà mỗi vị trí mỗi giá tiền nó phù hợp với tiêu chí của mỗi người khác nhau. Giá em bán cũng rẻ hơn giá thị trường cùng khu vực và hiện tại nhiều khách cũng gần tiến tới mức giá hợp lý cho cả hai bên rồi cụ ạ.

Mợ Yến

Xe lăn
Người OF
Nhà ngoại thành, ngõ xe máy bé tý xíu, giá như thế này ... khó của Nam Cường rồi:
- Nếu ai mua để ở trong ngõ ngách ngoại thành này với số tiền này: bỏ hơn tỷ mua chung cư khu Thanh Trì, 1 tỷ còn lại mua mảnh đất chỗ khác cũng ngoại thành -> Ngon choét hơn nhiều lần;
- Nếu mua đầu tư: với số tiền nhà cũ ngóc ngách ngoại thành này, chỉ có các nhà đầu tư F0 lơ tơ mơ mới mua;
Dạ cảm ơn cụ đã phân tích, em bán nhà gặp nhiều phân tích như này lắm rồi em cũng không ngại lắm ạ. Nào nhà chữ L, nào đường đâm, nào ngõ nhỏ, nào nhà to khó phá chia lô, nào nhà méo. Vậy mà em vẫn bán vì thực tế nó là cái nhà, là mảnh đất lành là khối tài sản hiện hữu không có giá trị với người này lại là cả gia tài, kế hoạch, mong ước, dự định, tương lai của người khác.

Mợ Yến

Xe lăn
Người OF
Các cụ mợ cứ tính cho chủ sau nhưng em lại đang nghĩ về người chủ trước. Người bố khá giả vui chơi quá đà phải bán nhà, người con trai nhỏ tầm 10 tuổi khóc lóc không muốn rời đi vì nó ở từ tấm bé. Ngôi nhà họ phải bán ra với giá rẻ ko phải là mong muốn của e. Nếu ông bố mà quay về mua lại em sẵn sàng bớt cả vào vốn tặng lại cho con trai ông ấy.

Hehe, thôi e đi bán hàng đã. Các cụ khen chê gạch đá cứ ném hết vào đây đằng nào em cũng ra chợ quen rồi thêm tí gạch cho nó thêm trải nghiệm :D

smile19

Xe tải
Các cụ mợ cứ tính cho chủ sau nhưng em lại đang nghĩ về người chủ trước. Người bố khá giả vui chơi quá đà phải bán nhà, người con trai nhỏ tầm 10 tuổi khóc lóc không muốn rời đi vì nó ở từ tấm bé. Ngôi nhà họ phải bán ra với giá rẻ ko phải là mong muốn của e. Nếu ông bố mà quay về mua lại em sẵn sàng bớt cả vào vốn tặng lại cho con trai ông ấy.

Hehe, thôi e đi bán hàng đã. Các cụ khen chê gạch đá cứ ném hết vào đây đằng nào em cũng ra chợ quen rồi thêm tí gạch cho nó thêm trải nghiệm :D
E phân tích thôi, ko gạch đá gì đâu. Ủn cho mợ.

Mợ Yến

Xe lăn
Người OF
E phân tích thôi, ko gạch đá gì đâu. Ủn cho mợ.
Vâng nhờ vía các cụ mợ otofun, khách vừa chốt cọc nhà rồi ạ, Khách cũng là thành viên otofun và chốt cọc qua ib otofun.

Tuy không phải là giá em mong muốn nhưng mua bán là cái duyên. Em mong cụ mợ chủ mới luôn gặp may mắn, thuận lợi, hanh thông với căn nhà này của em.

Em cảm ơn cụ khách, em cảm ơn các cụ mợ đã hỗ trợ đẩy thuyền em trôi về bến khách. Có dịp em xin mời cf tất cả cccm đã ghé thăm thớt em và đặt còm nơi này.

VicLove

Xe tải
ôi thế là sắp có kèo Café phố cổ rồi

Mợ Yến

Xe lăn
Người OF

Mợ Yến

Xe lăn
Người OF
Trong làng em Huỳnh Cung Tam Hiệp ngõ ngay sát nhà em có 1 nhà cắt 52m đất bán để xây nhà giá 33tr/m ngõ nhỏ, cách ô tô tránh 50m, ngoài ngõ ô tô đỗ càng vào sâu càng nhỏ tầm xe máy tránh và là ngõ cụt. Nhà gần chỗ chỗ cuối cùng. Chỗ đất đấy khá thoáng, một mặt thoáng vì là ngõ của nhà khác ko xây nhà đến đó, gần như là lô góc.
Giá 33tr là giá chốt, đang rẻ nhất ở làng e rồi. Đất có nhà cấp 4, họ xây nhà lấy bức tường nhưng có thể sửa ở tạm đc. Cụ mợ nào thích về làm hàng xóm e ko em dắt sang, free nhé, em không cần lộc lá gì chỉ cần hàng xóm thôi.
Ở làng em rất nhiều chỗ gửi xe ô tô, gửi dễ.
20°57'06.5"N 105°49'44.7"E

Chỉnh sửa cuối:

Mợ Yến

Xe lăn
Người OF
Nhà này cuối tuần về quê nghỉ dưỡng có phải sướng không mợ
Chúc mừng em đã giao dịch thành công
Em cảm ơn cụ ạ, nó khó khăn mỗi cái ngõ còn nhà đẹp, xung quanh làng thoáng đãng, dân thân thiện dễ gần, chợ gần, tiện xe buýt, nhà nhiều phòng tha hồ ở ạ.

Mợ Yến

Xe lăn
Người OF
Trạng thái
Thớt đang đóng