[Funland] Nha Trang khách sạn vẫn tắt đèn cả loạt

Captain

[Tịch thu bằng lái]
Nha Trang ăn uống chán vãi, mà đắt đỏ...Giờ thấy phố xá vắng hoe...Được mỗi cái là thời tiết tốt, biển đẹp và nước trong vắt..

L.C.D

Xe container
eo , giờ mới nói cái địa điểm này .
Em thử chèn link đua xe cụa em vào đây khoe cụ mà ứ được. Địa điểm này vào đấy bọn em tìm chỗ chơi mới biết, vì nó khai trương hôm mùng 2 tết và vướng dịch Covid tới 1/6 vừa rồi mới mở lại nên ít ng biết.
Chơi mấy trò này phấn khích lắm cụ ạ, em post lên fb mà bạn bè em vào hỏi tới tấp

Chỉnh sửa cuối:

Kỹ thuật hậu kỳ

[Tịch thu bằng lái]
Em ủng hộ cả Hà Nội với mấy tỉnh dính Covid cấm triệt để đi. Làm căng 1 tháng xong trở lại bình thường. Chứ thế này lúc nào cũng nghi ngờ lo âu chả được việc gì. Các bố các mẹ cũng có tý ý thức tập trung ita người thôi, dọ m.õm vào và tuân thủ quy định cho nó nhanh hồi phục còn ổn định. Dăm hôm lại 1 ông ba hôm lại 1 bà dính thì cuối cùng chả làm ăn được việc gì cả.

Được gửi từ iPhone 7 Plus - Otofun

Jamebonds

Xe container
Hạ long cụ phải ra khu cái răm hoặc sang bên kia cầu. Chứ Hạ Long mùa hè thì là máy chém rồi. Em xưa có làm tý liên quan đến Tour mà còn hãi hạ long, xưa khu nhà ăn Hoàng Gia nó còn đắt hơn cả Emperor 18 Lê Thánh Tông Hà nội thì cụ hiểu khiếp ntn rồi.
HL đắt vì mặt bằng giá ở đó đắt, nó là TP công nghiệp, giàu sẵn rồi nên giá nó thế, dân bản địa ăn uống cũng thế. Còn Phú quốc, đà nẵng... du lịch thì xôm chứ dân cũng bt nên mặt bằng giá nó thấp.

Ô anh e ở QN lên Hà giang người ta đãi cả đoàn mà ô ý bảo chi phí chỉ bằng 1 mâm ô ý đãi ở QN

Kỹ thuật hậu kỳ

[Tịch thu bằng lái]
HL đắt vì mặt bằng giá ở đó đắt, nó là TP công nghiệp, giàu sẵn rồi nên giá nó thế, dân bản địa ăn uống cũng thế. Còn Phú quốc, đà nẵng... du lịch thì xôm chứ dân cũng bt nên mặt bằng giá nó thấp.

Ô anh e ở QN lên Hà giang người ta đãi cả đoàn mà ô ý bảo chi phí chỉ bằng 1 mâm ô ý đãi ở QN
Cái này chuẩn. Bên bãi cháy đắt lòi tù và có tiếng. Em làm việc liên quan đến du lịch hạ long từ năm 2000 đến 2008. Thực sự là chán vì dịch vụ không xứng với đồng tiền bỏ ra. Khách cũng ko quay lại nhiều, điều khách nhớ ko phải là con người mà là phong cảnh. Giá cả thì bọn em toàn đánh xe sang bên Hòn gai cho lành.

Được gửi từ iPhone 7 Plus - Otofun