[Funland] Những trò nghịch vừa thâm vừa dại

quochieuvnnet

Xe tăng
vãi cụ thật=))

Có cụ nào đã chơi trò buộc dép vào trym rồi đặt lên bụng thằng bạn đang ngủ chưa, xong ngoáy mũi cho nó tỉnh dậy, mắt nhắm mắt mở thấy cái dép trên bụng thẳng tay ném đi, ôi giời, may mà không bị đứt trym.

nguarung

Xe điện
Tất cả rắm của người khác đều thối trừ rắm của mình cụ nhỉ, hôm nào em thử phát rồi báo cáo cụ nhá.
Em bị nhiễm cái thói này đến tận giờ nhưng văn minh hơn tý là em ko bốc tay nữa mà dùng chăn, thỉnh thoảng quan tâm quay sang đắp chăn cho gấu mà nó giật mình đạp tung chăn ra mới tủi cơ :(((
E cũng giống cụ, nhiều hôm còn bị gấu đuổi theo đấm cho mấy cái

Compass_Clock

Đi bộ
Hồi lớp 6 bọn em học 1 cô dạy thể dục hắc xì dầu, cả lũ con trai rất ghét cô này. Có thằng bày chiêu sát lá thị lên ghế để cô này được phen xì hơi. Thế là chúng nó lôi 1 túm lá sát vào ghế trước giờ học . Chả biết cô ây cao số thế nào mà hôm đó lại có 1 thầy giáo trẻ vào dạy thay. Thế là cả lũ con trai ngồi dưới cứ ôm mồm mà ko dám hé răng cười. Thầy giáo thì ko biết chuyện gì, mặt cứ đỏ ửng mà không biết vì sao. Đến lúc hết giờ cả lớp lăn ra cười đau hết cả bụng. Sau đấy tụi con gái lại khoe mách cô chủ nhiệm làm cả lũ được phen xanh mặt. Nghĩ lại vẫn yêu cái thời đấy thế.

XL Điện

Xe tăng
Hồi lớp 6 bọn em học 1 cô dạy thể dục hắc xì dầu, cả lũ con trai rất ghét cô này. Có thằng bày chiêu sát lá thị lên ghế để cô này được phen xì hơi. Thế là chúng nó lôi 1 túm lá sát vào ghế trước giờ học . Chả biết cô ây cao số thế nào mà hôm đó lại có 1 thầy giáo trẻ vào dạy thay. Thế là cả lũ con trai ngồi dưới cứ ôm mồm mà ko dám hé răng cười. Thầy giáo thì ko biết chuyện gì, mặt cứ đỏ ửng mà không biết vì sao. Đến lúc hết giờ cả lớp lăn ra cười đau hết cả bụng. Sau đấy tụi con gái lại khoe mách cô chủ nhiệm làm cả lũ được phen xanh mặt. Nghĩ lại vẫn yêu cái thời đấy thế.
Có cụ nào lấy nước lá thị vò ra cho vào điếu cày chưa. Vừa hút xong nghecnghe ở nhà hát ấy.

DauHung

Xe hơi
cụ cũng thâm nho nhọ *** nhỉ

solyan84

Xe hơi
Các cụ có tuổi thơ quá dữ dội =))

DauHung

Xe hơi
nhưng tre con mà ,em cũng đầy chuyên nghich dại hơn cụ

Xecutkit2008

Xe điện
Thằng bạn em nó ghét một ông chú họ bằng tuổi nó, nhiều lần không biết chơi ông chú họ kiểu gì. Một hôm 2 chú cháu nó ngủ cùng giường với nhau, thằng bạn em thì thuộc dạng thức khuay, nó quay sang thấy ông chú họ đang ngủ say sưa, ngon lành. Các bác biết nó làm gì không
- Bẹt phát, ông chú bật dậy ngơ ngác không hiểu cái gì, quay sang thấy ông cháu họ đang ngủ. Cứ thế sờ má đỏ tấy cả lên, không hiểu ai tát mình :-|

co_tranh2006

Xe tải
Cụ chơi hiểm thế hả trời >:)

Hồi đi lính bọn em ghét quá đ/c đại phó qs, 1 ngày nọ đ/c trực chỉ huy và vợ đ/c lên thăm chồng. Ngày đó đơn vị ko có nhà khách vì thế vợ thủ trưởng cũng ở luôn tại đại đội, sáng cn chị đến thì y như rằng đến gần trưa trên đoạn dây phơi góc ban chỉ huy xuất hiện cái "màu sắc xinh xinh", giờ ngủ trưa mấy thằng ôn vật rủ nhau xát lá han vào cái mảnh xinh xinh đó...
Kết quả cho thấy đến giờ tập trung điểm danh buổi tối chả hiểu tại sao xung quanh mồm thủ trưởng đỏ rực:D, còn chị thì đóng cửa trong phòng suốt:((

alexandra

Xe điện
Hồi còn bé tụi em có mấy thằng học nhóm xong rồi ngủ lại cùng nhau. Ngủ thì không biết trời đất gì luôn.
Có hôm cả bọn dậy rồi mà còn 1 thằng vẫn đang ngủ thế là cả bọn rủ nhau lấy nước chè tưới vào quần nó, chỗ đó...
Thằng bạn tỉnh dậy cứ nghĩ mình đ ái dầm, vội vàng lấy cặp che chỗ ướt lại rồi bỏ về luôn. Sáng sớm cổng vẫn còn khoá, nó trèo qua tường để về thay quần mà không cần mở cổng :))

Cạp Cạp

Xe tải
Hồi còn bé tụi em có mấy thằng học nhóm xong rồi ngủ lại cùng nhau. Ngủ thì không biết trời đất gì luôn.
Có hôm cả bọn dậy rồi mà còn 1 thằng vẫn đang ngủ thế là cả bọn rủ nhau lấy nước chè tưới vào quần nó, chỗ đó...
Thằng bạn tỉnh dậy cứ nghĩ mình đ ái dầm, vội vàng lấy cặp che chỗ ướt lại rồi bỏ về luôn. Sáng sớm cổng vẫn còn khoá, nó trèo qua tường để về thay quần mà không cần mở cổng :))
Ngủ trên trường mà cũng kiếm được nước chè hả cụ Chém gió to v

Becgie

Xe điện
1. Chơi nghịch:
Hồi bé bọn em thấy thằng nào trèo lên cây là đứng dưới rung, lắc cho nó rớt :(
Ông anh trai em thì bảo em đứng im để ông ấy phi tiêu .... vào má em :((
Ông bạn hàng xóm thì lấy súng diêm dí vào má em gái bắn đoàng 1 phát :(
2. Chơi thâm:
Em nghĩ ko phải trẻ con mà chính các cụ nhà mình, cụ nào cũng hay chơi chỗ.... thâm lắm =))

Ivanpavel

Xe tải
thằng bạn em nó chơi hiểm! nhà nó đúng đoạn cuối dốc, mùa gặt, bà con phơi rơm đầy đường! nó để hòn đá cỡ nửa viên gạch giữa đường, phủ rơm lên! nghĩ tội cho mấy bác ra khỏi nhà bước nhầm chân trái! ngã đến xoảnh một cái mà cà nhắc đứng dậy toàn chửi nhà phơi rơm sống ác ý, còn tụi trẻ trâu em nhòm thì thấy ai càng chầy trụa, cong vành, đau đớn thì càng sướng cười như nắc nẻ! giờ nghĩ lại sao ngu vãi!!!

beomap2

Xe container
Ngày xưa dịp Tết hay có pháo thăng thiên, có lần mang pháo thăng thiên ra đầu làng đốt, cắm đuôi pháo xuống bùn non, lúc châm ngòi cho cháy phụt lửa thì pháo bị nghiêng dần dần, lúc nó bay lên thì lao cắm vào mái rơm nhà ngừơi ta, được hôm trời khô và có gió, lửa bùng lên ngay. Việc còn lại là chạy về nhà đắp chăn.

rain161088

Xe buýt
hồi cấp 2 đi học cứ thằng nào mà thầy cô gọi đứng dậy phát biểu là khi ngồi xuống phía dưới ghế có vật lạ, hồi đó bọn e thường dùng bút cắm ngược các cụ ạ

co_tranh2006

Xe tải
Có cụ nào lừa cho bọn trẻ con hơn ăn khoai ráy rồi nó ngứa cổ gãi chứ đứt cổ chưa?