Nóng hổi, vừa thổi vừa xem, Test BJ lần 1

vuonglam

Xe tăng
Website
blog.360.yahoo.com
Sau khi moi BJ lên đường chỉ huy, Vịt kéo BJ về quán thịt dê, làm vài đĩa né, đặc biệt hôm nay có món tủy dê có một không hai :6:
Nhậu xong thay tuy ô nước BJ lại chạy phe phé.

Trên đường về em chộp được cảnh này, cụ nào đoán sự việc trong bức ảnh Galloper xin tặng lại BJ

Nàh Galloper vặt trộm cái biển báo cấm của nàh nước hả cụ Râu ?

thanhphobuon_cn

Xe buýt
híc các cụ xướng thía còn gì tắm bùn xả láng nha.ơ mà cụ vuốt bao xuống tóc roài a:ohmy::ohmy::ohmy:

Ruarualady

Xe tăng
:21::21::21:
món độc độc đây ợ

Bj Spa khoảng 5p tróng hố này

đặc quánh

đặt đc chân trước lên đỉnh nhưng ko thoát đc, lốp kém quá thôi

Ruarualady

Xe tăng
hí hí...mũi hếch....hậu quả là sặc nước

bùn vào đến cổ chế hỏa khí luôn

chân to rồi, H tập tay cho cân hàng nên hắn chơi cái này

Vulcan4x4

Xe buýt
Website
www.vulcan4x4.com
Xin lỗi bác, hôm vuotbao vào em nhậu với hắn nhiều quá nên mấy hôm nay vẫn còn táo, cố lắm mà ra có nhiêu đây thôi ạ :) hị hị

Món off của anh FJ tốt phết (k) cho lên nhiều đi xem nào?

GALLOPER

Xe buýt
Cụ GAY và Cụ FJ offroad nhiều mà không hiểu vấn đề. E là em muốn test thử xem cái máy sau khi thay bộ điện cũng như chế hòa khí của nhật thì khả năng bốc của máy đạt đc ở mức nào. Vì thế mới phải kiếm một cái hố bùn để thử xem khi bốn bánh bị bùn giữ chặt thì máy có thể ra lực bao nhiêu (để anh Hoàn còn chỉnh bộ chế hòa khí). Chả nhẽ em lại k hiểu bốn cái lốp đấy để dùng vào việc gì. E bảo là đi test máy của xe chứ có đi offroad đâu. he he he
Muốn BJ tốt thì phải làm từ từ, các Cụ đừng vội.
@ Vuotbao: CỤ thấy con châu chấu của em ở đâu không?
@ NAKIO: Mỗi anh là hiểu vấn đề, bá cá anh máy rất ngon rồi, bây giờ có thể đốt lốp ngay từ khi xuất phát, cái này Vuotbao và Hunga đã thử. Sau khi máy móc ok hết thì em mới tính đến đồ chơi offroad.

Chỉnh sửa cuối:
Thằng BJ này có 1 nhược điểm rất dở là khi lao xuống nước ko hiểu sao nước, bùn đất nó văng lên từ gầm trùm cả máy, trong khi cũng chỗ đó xe khác đi thì lại ko bị.

Galoper xem nghiên cứu chế thêm tấm chắn kiểu gì đó để tránh sặc khi lao vào nước mà vẫn thoáng mát máy.

Ruarualady

Xe tăng
thấy roài, tôm bay nhẩy vào chảo lửa

Ruarualady

Xe tăng
Nhà NV tìm lại của quý trong rừng lúc

GALLOPER

Xe buýt
Thằng BJ này có 1 nhược điểm rất dở là khi lao xuống nước ko hiểu sao nước, bùn đất nó văng lên từ gầm trùm cả máy, trong khi cũng chỗ đó xe khác đi thì lại ko bị.

Galoper xem nghiên cứu chế thêm tấm chắn kiểu gì đó để tránh sặc khi lao vào nước mà vẫn thoáng mát máy.
Cái này là do hốc bánh trc của ông BJ k có cái gì chắn nên bùn nó cứ phọt ngược lên. Giải quyết đơn giản là gò tôn 1 ly cho 2 hốc bánh trc là OK ngay. Cái này nhà em trồng đc.:41::41::41::41::41::41:

pick-up

Xe buýt
Mấy ông này học nhiều thế :redface: đeo cả kính cận mà phi lên cả bãi cỏ :redface:à em xin lỗi chắc uông rượu rồi lái xe nó mới trình độ .Phải đi lên cỏ mới là offroad.Em kính nể các cụ :redface: à mà em quên lần sau các bác đem cả con đi nữa cho nó học tập:redface:giỏi quá giỏi quá em (b)(b)(b)(b)(b)các bác.

GALLOPER

Xe buýt
Mấy ông này học nhiều thế :redface: đeo cả kính cận mà phi lên cả bãi cỏ :redface:à em xin lỗi chắc uông rượu rồi lái xe nó mới trình độ .Phải đi lên cỏ mới là offroad.Em kính nể các cụ :redface: à mà em quên lần sau các bác đem cả con đi nữa cho nó học tập:redface:giỏi quá giỏi quá em (b)(b)(b)(b)(b)các bác.
Có những lúc say người ta lao cả xe chở đầy khách xuống ruộng cụ ạ. Sau đó rồi vào tù. Cụ đá chéo quá.

DuongDr

Xe tăng
Website
www.facebook.com
Không hiểu ý cụ này ??? Ném đá à ???

Libor

Xe điện
Nhân đây nhờ các cụ một việc:
Có cụ nào biết ở đâu bán ống pô của xe Uóat k chỉ em phát, em cần mua một cái để lấy âm thanh, hiện BJ đã có một bộ máy, bộ điện, bộ phanh chuẩn k cần chỉnh.
Cụ lấy pô xịn của GM thì em tặng cụ 1 cái.... hình như em vẫn còn 1 cái mới cứng chả để làm giề...ống xả mềm thì nhiều như quân nguyên, cụ thít bao nhiu cái để lắp cũng có! (b)(b)

3G

3Bugi
Nếu cụ vẫn nói cái kiểu này em e rằng dễ Đi lắm đấy :77::))

Komat

Xe tải
Nhìn xe của bác em cũng muốn bỏ cái bạt của xe ra rồi, hay đổi nhiều thế có đi khám lưu hành được không?