[Funland] Nữ cầu thủ còn máu lửa như vậy...?

sonvg

Xe điện
Nó chỉ có ở 1 số đại lý thôi. Cụ lưu ý tránh mua phải hàng nhái nhé. Đúng phải gần 600k lọ như ngón tay thôi. Cứu cánh cho các loại trầy xước - nơi bị quần áo cọ vào vì qua một đêm đang sưng chảy nước vàng tùm lum nhỏ vào sáng hôm sau khô cong như thuốc tiên luôn. Không bị đóng vảy mưng mủ bên trong như rắc kháng sinh.
Cụ có địa chỉ Hà Nội thì giới thiệu e, thanks cụ. Món này e chạy sân cỏ năm phải đôi ba vụ.

Leanh65

Xe container
Cụ có địa chỉ Hà Nội thì giới thiệu e, thanks cụ. Món này e chạy sân cỏ năm phải đôi ba vụ.
Em dưới QN ,trước mua ở nhà thuốc góc đường Láng Hạ cụ ạ.
Giờ cụ lên google hay lazanda em đang thấy giá 480k không biết có sịn không vì em đang dùng đến lọ thứ 5 vẫn mua 600k gần 6 tháng trước. Ngoài thỉnh thoảng nhà bôi còn cho bạn bè hay hàng xóm mỗi khi có người bị thương. Gấu em và 3 đứa nhỏ vẫn pha nước ấm uống buổi tối để trị viêm họng và phòng bệnh đường ruột. Thuốc tính theo giọt vì lọ nó được rất ít.

haunt86

Xe tăng
Thực sự xúc động khi xem trận đấu vì tinh thần quả cảm của các chị em. Các cụ cũng đừng lúc nào cũng nghĩ là họ thi đấu vì tiền, nó hèn con người mình đi. Vận động viên thể thao đầu tiên họ chơi vì đam mê, sau đó vì màu cờ sắc áo của đất nước. Chứ đãi ngộ của mình đc đến đâu, hay ông nào cũng chỉ lo phần mình. Khi họ có thành tích thì tung hô ăn theo, khi sự nghiệp thi đấu dừng lại thì mấy ai quan tâm. Bạc !

tazan_90

Xe tăng
Vết đánh săm này rát và khó chịu lắm đây, Các em thật phi thường, mong rằng tết này các em có nhiều niềm vui, đỡ vất vả
Trước có sân mơi làm e bị nhẹ hơn mà cả tháng đó cụ,cong nó cong bị ngứa do cao su vào nữa.

Visser III

Xe tăng
Nói là mang lại thành tích cho VN. Nhưng cũng là miếng cơm manh áo. Mang HCV về thì lương thưởng thêm chút. Ko có thì lương thưởng ít đi.
Tết nguyên đán đang đến gần rồi :D
Cụ nói nghe ngứa lắm.
cụ phát biểu thế khác gì cha mẹ cụ "nói là sinh thành ra cụ nhưng cũng là chịch nhau cho sướng".
em thô nhưng thật

cadilac30

Xe tăng
Cơ mà nhìn lúc băng bố em nghi ngờ người băng không phải là y tế, nó vụng về vô cùng !!

MAGIC LIFE

Xe buýt
Cụ nói nghe ngứa lắm.
cụ phát biểu thế khác gì cha mẹ cụ "nói là sinh thành ra cụ nhưng cũng là chịch nhau cho sướng".
em thô nhưng thật
nói như cụ cũng được có sao đâu. Hãy nhìn thẳng vào sự thật đi tránh né làm gì. :D
Cụ ngứa gì ở đây.
E chỉ nêu lên 1 sự thật là các VĐV nữ đời sống khó khăn quá. "màu cờ sắc áo" vui thật đấy, tự hào thật đấy. Nhưng nếu ko có tiền thì "màu cờ sắc áo" ko mài ra ăn được. Lấy đâu ra $ nuôi gia đình, con nhỏ.

Chỉnh sửa cuối:

TaiNon1974

Xe buýt
Công nhận e Kiều này sức khỏe, thể lực tốt... mọi quả đá lên, phát động tấn công, đá phạt.. hầu như e nó phát động và thực hiện hết!
Em này đá chắc đét, cả trận không hề sai sót mặc dù đã cố 200% sức lực. Cảm ơn các em!

HenryFord

Xe điện
Dạ. Mới hôm qua có cô kiệt sức đi cấp cứu đấy cụ, chắc do không đủ dĩnh dưỡng. Huy chương mà đổi ra được gạo với thịt thì tốt quá.
Chắc cũng có với cái HCV. Nhưng các em gái chơi bóng đá vất vả quá.

hungkiemvn

Xe hơi
Cơ mà nhìn lúc băng bố em nghi ngờ người băng không phải là y tế, nó vụng về vô cùng !!
Cụ ơi, lúc đó không có nhiều thời gian, chân cầu thủ ra mồ hôi, tư thế đứng không dễ như nằm trên giường bệnh
Cái này cũng phải thông cảm thôi,

sonvg

Xe điện
Em dưới QN ,trước mua ở nhà thuốc góc đường Láng Hạ cụ ạ.
Giờ cụ lên google hay lazanda em đang thấy giá 480k không biết có sịn không vì em đang dùng đến lọ thứ 5 vẫn mua 600k gần 6 tháng trước. Ngoài thỉnh thoảng nhà bôi còn cho bạn bè hay hàng xóm mỗi khi có người bị thương. Gấu em và 3 đứa nhỏ vẫn pha nước ấm uống buổi tối để trị viêm họng và phòng bệnh đường ruột. Thuốc tính theo giọt vì lọ nó được rất ít.
Thuốc này uống được ạ?

cadilac30

Xe tăng
Cụ ơi, lúc đó không có nhiều thời gian, chân cầu thủ ra mồ hôi, tư thế đứng không dễ như nằm trên giường bệnh
Cái này cũng phải thông cảm thôi,
Không phải cụ ạ ,em cũng từng trải qua việc như thế này, chuyên nghiệp thì ở đâu cũng ok ,súng đạn bắn ầm ầm mà vẫn làm được, xá gì 3 cái này,