OF BICYCLE CLUB - XE ĐẠP OF bố cáo thành lập

Trạng thái
Thớt đang đóng

tuanha72

Xe tải
Website
www.vgi-vn.com
Nhà em có cái xe ESKA cổ của Đức ngày xưa.... để em mang đi sửa rồi đăng ký vào hội cùng các bác nhá.

Nhà cháu xin chân bên này :)

Getz5324

Xe điện
Cụ hay nhề...em có quản lý cái chưn của cụ í đâu... Mờ cụ có xe đạp chưa mờ vào đây...cái xe hồng đấy cụ trả cho f1 đi nhá :))
đang tính thịt của ông con quả X-game để nhập hội đây :D

Liz

Xe buýt
E điểm danh đã ! :D

vuahe77

Xe điện
Có đạp thật không đấy các kụ ơi...

BICYCLE CLUB

Đi bộ
@ALL:

Kính thưa tân Chủ tịch Fiat_ELX cùng toàn thể thành viên OF BICYCLE CLUB (Chi hội XE ĐẠP OF),

Tới thời điểm này Chi hội chúng ta đã chính thức được công nhận là một Chi hội của OtoFun, về nguyên tắc các Chi hội muốn hoạt động được hiệu quả thì cần phải có một tổ chức tốt

Hiện tại cụ Fiat_ELX là tân Chủ tịch, người Chủ tịch đầu tiên của Chi hội chúng ta. Để có bộ khung cốt cán đủ mạnh, đủ sức dẫn dắt Chi hội ngày một phát triển và vững mạnh thì Chi hội chúng ta cần:
- Có thêm một vài CHỨC TƯỚC nữa để giúp sức cho cụ Fiat_ELX trong công tác dẫn dắt Chi hội.
- Những nội quy hay quy định riêng ngoài nội quy chung của diễn đàn nhằm định hướng sự phát triển của Chi hội, có được các hoạt động xã hội chất lượng, giao lưu giữa các thành viên của Chi hội, giao lưu với các Chi hội khác và với BĐH OF

Vậy kính mong mọi người cho đề xuất và ý kiến để Chi hội chúng ta nhanh chóng ổn định tổ chức và đi vào hoạt động

PS: Em nghĩ Chi hội chúng ta cần có một buổi siêu OFF thì mới mong nhanh chóng giải quyết được các vấn đề vướng mắc

NHÂU THÔI

Thời gian: 11h Chủ Nhật (27/11/2011)

Địa điểm: cả nhà chọn đê...

Kinh phí: Quốc vương Campuchia và ca sỹ Lê Quyên tài trợ (các thành viên nhỏ tuổi, chưa tự làm ra tiền được thì miễn phí)

Khách mời: chắc chắn là đại diện BĐH OF, đại diện các Chi hội bạn và tất cả các OFFers muốn đăng ký dự cùng

Danh sách thành viên Chi hội XE ĐẠP OF đăng ký nhậu:

1. Fiat_ELX (bắt buộc phải có mặt)

2. USYD

3. ...

Mời cả nhà nhào vô:))
Em QUOTE từ ĐÂY sang đây

BICYCLE CLUB

Đi bộ
Ai đó đứng ra cập nhật danh sách tham dự giúp em với ạ:)

Fiat_ELX

Xe điện
@ALL:
Kính thưa tân Chủ tịch Fiat_ELX cùng toàn thể thành viên OF BICYCLE CLUB (Chi hội XE ĐẠP OF),
Tới thời điểm này Chi hội chúng ta đã chính thức được công nhận là một Chi hội của OtoFun, về nguyên tắc các Chi hội muốn hoạt động được hiệu quả thì cần phải có một tổ chức tốt
Hiện tại cụ Fiat_ELX là tân Chủ tịch, người Chủ tịch đầu tiên của Chi hội chúng ta. Để có bộ khung cốt cán đủ mạnh, đủ sức dẫn dắt Chi hội ngày một phát triển và vững mạnh thì Chi hội chúng ta cần:
- Có thêm một vài CHỨC TƯỚC nữa để giúp sức cho cụ Fiat_ELX trong công tác dẫn dắt Chi hội.
- Những nội quy hay quy định riêng ngoài nội quy chung của diễn đàn nhằm định hướng sự phát triển của Chi hội, có được các hoạt động xã hội chất lượng, giao lưu giữa các thành viên của Chi hội, giao lưu với các Chi hội khác và với BĐH OF
Vậy kính mong mọi người cho đề xuất và ý kiến để Chi hội chúng ta nhanh chóng ổn định tổ chức và đi vào hoạt động
PS: Em nghĩ Chi hội chúng ta cần có một buổi siêu OFF thì mới mong nhanh chóng giải quyết được các vấn đề vướng mắc
NHÂU THÔI
Thời gian: 11h Chủ Nhật (27/11/2011)
Địa điểm: cả nhà chọn đê...
Kinh phí: Quốc vương Campuchia và ca sỹ Lê Quyên tài trợ (các thành viên nhỏ tuổi, chưa tự làm ra tiền được thì miễn phí)
Khách mời: chắc chắn là đại diện BĐH OF, đại diện các Chi hội bạn và tất cả các OFFers muốn đăng ký dự cùng

Danh sách thành viên Chi hội XE ĐẠP OF đăng ký nhậu:
1. Fiat_ELX (bắt buộc phải có mặt)
2. USYD
3. ...
Mời cả nhà nhào vô:))
Thôi thì Cung Kính Không Bằng Tuân Mệnh, các bác đã tin tưởng thì em cũng xin cố gắng, ít ra sau này cũng có tên Nguyên Chủ Tich :))
Nhưng 1 cây không thể làm nên 1 rừng cây, em mong chờ sự ủng hộ của các bác trong và ngoài chi hội, truyền ngọn lửa đam mê xe đạp đến các thành viên OF cũng như gia đình, 1 đam mê lành mạnh cho mình cho cho mọi người.

Chương trình offline 11h chủ nhật 27/11/2011 thì cứ thế đi ạ, các bác cho xin địa điểm là xong.

Em xin rót rượu lần lượt.

Thèm_Ôtô

Xe tăng
Website
www.otofun.net
Thôi thì Cung Kính Không Bằng Tuân Mệnh, các bác đã tin tưởng thì em cũng xin cố gắng, ít ra sau này cũng có tên Nguyên Chủ Tich :))
Nhưng 1 cây không thể làm nên 1 rừng cây, em mong chờ sự ủng hộ của các bác trong và ngoài chi hội, truyền ngọn lửa đam mê xe đạp đến các thành viên OF cũng như gia đình, 1 đam mê lành mạnh cho mình cho cho mọi người.

Chương trình offline 11h chủ nhật 27/11/2011 thì cứ thế đi ạ, các bác cho xin địa điểm là xong.

Em xin rót rượu lần lượt.
Đúng và văn chỉ tụt có khác nhể. Em cũng phải kiếm quả khung dựng để lượn mới được.

USYD

Xe tăng
Người OF
Website
nthscc.com.vn
Chúc một ngày mới vui vẻ, em đăng ký rồi nhé:D

Maika87

Xe tăng
em chào cả nhà chúc cả nhà 1 ngày vui :x

Ngo Gia

Xe tăng
Website
www.butmay.com
Em chào cả nhà, chúc chi hội ngày càng phát triển. Em đang nhịn ăn sáng để dành tiền sửa sang cái xe đạp cũ đi off với các bác.

USYD

Xe tăng
Người OF
Website
nthscc.com.vn
Để em làm cái danh sách đi OFF nhé
Thời gian 11h 27/11 (Chủ nhật tới)

1. Fiat_ELX
2. USYD
3. tou1368 (50/50)
4. ...

Chỉnh sửa cuối:

hanoien

Xe điện
Các cụ xe đạp cho em hỏi, em tính mua cai Asama AMT 31 F, giá 3t650 thì có hợp lý k nhỉ?

Trạng thái
Thớt đang đóng