Hội khác OF - Yên Bái - Tin Offline (No Spam!)

huyblog

Xe tải
Website
huyblog.violet.vn
Cụ chủ tịch nhà mình trông oách quá!

Một pha tấn công như vũ bão này!

Thủ thế này!

Nhận giải này...

Và nhiều nữa...

Toàn cảnh này...

Chỉnh sửa cuối:

bibiabc

Xe buýt
Oai phong. Lẫm liệt.... Gần giống dáng của Federer roài đấy Cụ ah. :P

Alibaba2259

Xe đạp
Cụ Tráng nhà mềnh tài trợ hẳn 02 con xe đạp hay sao ý các cụ nhở? :))
Có quả ảnh cụ nhà mềnh bay như chim ý :)

cóc cụ

Xe tải
DIỄN ĐÀN otofun.net
Chi hội OF Hưng Yên

THƯ CẢM ƠN

Kính gửi: CHI HỘI OF YÊN BÁI

Lễ kỷ niệm một năm ngày thành lập Chi hội OF Hưng Yên (08/10/2010-08/10/2011) đã diễn ra với sự hiện diện của rất nhiều các Chi hội. Ngoài cố gắng của các thành viên OF Hưng Yên trong vai chủ nhà thì việc các Cụ các Mợ nhiệt tình ủng hộ và tham dự mới là nhân tố quan trọng để buổi lễ thành công tốt đẹp.

Thay mặt OF Hưng Yên, em xin được gửi lời cảm ơn chân thành, sâu sắc tới các Cụ các Mợ chi hội OF YÊN BÁI, mặc dù bận rộn nhưng các cụ đã gửi quà mừng tới chúng em (2 can rượu chỉ chưa đầy 2h đã hết bay từ tối hôm trước ạ) :D

Em cũng mong muốn qua buổi sinh nhật OF Hưng Yên này, mối giao hảo giữa các Chi hội trên toàn Diễn đàn OF sẽ ngày càng khăng khít và tốt đẹp hơn.

Một lần nữa, xin chân thành cảm ơn!

Thay mặt Chi hội OF-Hưng Yên
Chủ tịch

Cóc Cụ

MIT-ONE

Xe điện
CT OF YB sao lại phải đi dép lê lên nhận giải nhỉ X_XX_XX_XX_X
Tất cả mọi người đâu xúm vào làm từ thiện đôi dày Thượng đình cho CT đi
( Trang phục thi đấu chắc do OF tài trợ hay là mượn roài ???? :-??:-??:-??)

Chỉnh sửa cuối:

phuong auto

Xe điện
Website
www.facebook.com
CT OF YB sao lại phải đi dép lê lên nhận giải nhỉ X_XX_XX_XX_X
Tất cả mọi người đâu xúm vào làm từ thiện đôi dày Thượng đình cho CT đi
( Trang phục thi đấu chắc do OF tài trợ hay là mượn roài ???? :-??:-??:-??)
ấy,đừng đùa.CT nhà mình giản dị lắm.mà dép tông chứ ko phải dép lê nhé

MIT-ONE

Xe điện
Nhắc lại kỷ niệm Yên bái-Có cụ nào giống Em ?

Xa quê hương YB 30 năm rồi, Vào Of thấy AE giao lưu đầm ấm vui vẻ thật cảm động
Dù biết rằng trong căn nhà hội YB AE có thể một số ít tuổi hơn nhưng cũng xin có một chút ôn lại chia sẻ cùng các cụ !
Khi xưa còn nhớ những ngày đi học cấp 3 ( Vì cấp 1+2 E lang thang nhiều tỉnh vì chiến tranh mà : Thái nguyên -Tuyên Quang-rồi về Yên bình..) quê hương Y B còn nghèo lắm
Năm 79 Tàu khựa đánh biên giới thì Nd Lào cai sơ tán về YB dân bắt đầu đông vui hơn
Cũng những năm này một số ae lớp 10 lên đường nhập ngũ và một số không còn gặp lại nữa
Các thầy cô giờ cũng về hưu nhiều rồi Chỉ còn một số thầy cô trẻ nay còn đang công tác và giảng dạy - Có thầy cô hồi đó giờ đã lên làm lãnh đạo rồi

Khi xưa đi đâu phải xếp hàng mua vé ở bến xe-nhà ga-Bến cảng hồ T bà.. không như giờ allo cái là AE đánh xe tụ tập được
.....
Giờ lên YB thật đẹp-Khang trang mà lại có cảm giác yên ả hơn vài năm trước đây
Phong cảnh đẹp-nhiều quán ăn ngon và hơn hết con người YB vẫn giữ được tình cảm mến khách như bao năm trước đây không hề thay đổi
Trước đây có nhiều lần đạp xe từ thác bà ra YB-Giờ đi qua con đường ấy đã trải nhựa phẳng hết đi OTO hết vài chục phút
Bưởi ngã ba Cát lem không có bưởi ngon như xưa nữa - Cá Hồ cũng ít thấy bán cá to hơn-..
Buổi tối YB bây giờ lộng lẫy hơn Giao thông thì tương đối trật tự ( Tương đối thôi ợ .)
Dân giờ giàu hơn nhiều Xung túc và đông vui hơn Đường phố rộng rãi , uống rượu thì quả là tuyệt vời : Nhiều - Nhiệt tình - chảy mãi không dừng lại ...
E đã dự uống rượu YB kỷ lục nhất : Một ngày 4 cuộc ( Hội nghị xã Tuy Lộc -Quán dê tây bắc-Thịt chó bờ sông- Cá ngạnh nướng ở Ga ) Phê nổ đom đóm - 10h đêm lái xe về HN - Đến láng hòa lạc lúc 2 giờ sáng >> Không thể đi tiếp
Mong sao lần sau lên YB không bao giờ "" ĐƯỢC "" uống như vậy nữa nhưng vẫn muốn về YB..

Các cụ ở đó giờ gặp nhau hàng ngày - Có hình gì đẹp về quê YB Up thường xuyên lên cho AE xa ngắm nhé

Chúc các cụ vui !!!(b)(b)(b)(b)(b)

Vietinco

Xe tăng
Cụ MIT -ONE cảm nhận về Yên bái thật sâu sắc từ tận đáy lòng của một người con xa quê hương. Gia đình em cũng là một trong số những gia đình từ biên cương chạy Tầu về Yên bái hồi 1979. Yên bái là nơi nuôi em lớn lên và trưởng thành, dù vất vả khó khăn nhưng thật tình cảm, em nhớ những buổi đánh dậm bắt cua suýt chết đuối ở đầm lầy đội 2 xã Nam cường, em nhớ vị ngọt của chiếc bánh mỳ mua ở lò bánh gần Tỉnh đội để từ hôm trước đến hôm sau nó mềm oặt, lấy bàn là cắm điện vào cho nóng nướng ép nó giòn tan để ăn tiếp, nhớ vị Mì tôm mua theo kg, Nhớ mái trường Nguyễn Thái Học, Lê Hồng Phong và Nguyễn Tất Thành, Hì hì nhớ nhất cái cảm giác xao xuyến khi thấy người mình thích đi ngang qua ...thực sự là em sinh ra ở Lào cai nhưng lớn lên và trưởng thành ở Yên bái nên những kỷ niệm thời ấu thơ , thơ ngây có, nông nổi , bồng bột có ... vẫn luôn tồn tại trong em.
Không biết nói gì hơn : Cám ơn Yên bái quê hương của tôi

huyblog

Xe tải
Website
huyblog.violet.vn
Trời! Các cụ thật sâu sắc đấy nhé! Em tưởng là chỉ mải làm ăn kinh tế thôi nhé! Mong các cụ thể hiện tình cảm nhiệt thành với quê hương qua những chương trình hành động cụ thể của chi hội OF Yên Bái!
Cảm ơn các cụ!

huyblog

Xe tải
Website
huyblog.violet.vn
Chủ tịch Yên Bái (đeo kính) đang triệu tập cuộc họp bất thường bàn về việc đón tiếp Fiater

tuy thời gian không cho phép nhưng hai bên giao lưu với tinh thần OF
cây nhà lá vườn đặc sản Yên Bái: Cụ nào ko đi thì thèm

KiaV : nhân dịp giao lưu hai chi hội, E xin cạn 50% chúc tình đoàn kết OF, 1, 2, 3 ZZZZÔ...

bật mí với các Bác Táo, trong hội Fi, E nà chém gió giỏi nhứt

Lá đa: giao lưu cùng chi hội Táo Mèo

(Bài và ảnh mượn của cụ Lá đa hội fiat)

Chỉnh sửa cuối:

huyblog

Xe tải
Website
huyblog.violet.vn
Câu kẹo này

Bia bọt này:

Thấy chưa đủ đô, đi rượu chè này:

huyblog

Xe tải
Website
huyblog.violet.vn
Tiếp 1 số ảnh của kiavuong, để vào đây cho khỏi mất nhé!

Nhạc

Xe container
Hi cả nhà, các cụ ở TP Yên Bái cho em hỏi chút là
đất đai đền bù thuộc dự án xây bệnh viện Thôn 1 xã Phúc Lộc, thuộc phía Nam thành phố Yên Bái được lấy tiền chưa ạ,
nghe nói bên thi công hàn quốc vào làm thì ít ra phải có tiền đền bù rồi, khách hàng bên em lý do khó khăn này nọ không chịu trả nợ, thế chấp đất nhưng lại thuộc khu bị giải tỏa gì đó.
thanks các cụ

bibiabc

Xe buýt
Phương dạo này trông giống đại gia quá. Mỗi tội thiếu e chân dài ngồi bên thôi iem ah. :D

phuong auto

Xe điện
Website
www.facebook.com
Hi cả nhà, các cụ ở TP Yên Bái cho em hỏi chút là
đất đai đền bù thuộc dự án xây bệnh viện Thôn 1 xã Phúc Lộc, thuộc phía Nam thành phố Yên Bái được lấy tiền chưa ạ,
nghe nói bên thi công hàn quốc vào làm thì ít ra phải có tiền đền bù rồi, khách hàng bên em lý do khó khăn này nọ không chịu trả nợ, thế chấp đất nhưng lại thuộc khu bị giải tỏa gì đó.
thanks các cụ
đang thi công rồi cụ ạ,vấn đề nhận tiền đền bù chưa thì cụ phải về đây hỏi mới rõ.e thấy mỗi ng nói một kiểu ko tin dc

BARON WIN

Xe hơi
@phươngauto: có 1 "em" đuì to chân ngắn 1 tay cầm lon coca 1 tay đặt trên đùi chú rồi còn gì hehe!

phuong auto

Xe điện
Website
www.facebook.com

mrkoi

Xe tăng