[Thảo luận] 2 CSGT chốt ở ngã tư Lê Văn Lương-Hoàng Đạo Thúy (KĐT TH-NC)

PimpMyRide89

Xe tăng
Khu 5- Trưng Vương - TP Uông Bí - Quảng Ninh
Thưa các bác e hay đi qua ngã giao nhau Lê văn Lương - Hoàng Đạo Thúy (đường qua KĐT Trung Hòa Nhân Chính)phát hiện thấy cứ mấy ngày thỉnh thoảng lại có 2 chú áo vàng CSGT đi 2 chiếc xe máy dựng lại đúng vòng cua từ Lê Văn Lương vào Hoàng Đạo Thúy đó, yêu cầu dừng bất cứ người đi xe máy nào để kiểm tra. E thấy hồi trước có bao giờ CSGT làm chỗ vắng vẻ này đâu, mà theo em đc biết tổ CSGT phải từ 3 đ/c trở lên mới đc phép kt giấy tờ phương tiện.
Đằng này có 2 chú ( đi 2b) lại tự nhiên xuất hiện ở đây bắt xe. Chiều qua 19/6 e về qua lại thấy 2 chú đang giữ xe của 2 phụ nữ. Họ đang xin xỏ để đc cho đi.
Em thấy cảnh tượng ở đây hết sức vô lý, thấy rằng cung đường này có CSGT ktra bao giờ đâu. kiểu này 2 ông áo vàng này lại tranh thủ kiếm thêm rồi, chỉ khổ cho người tham gia gt đang trên đường đi giải quyết công việc mà bị giữ lại gây phiền hà. Bực mình quá !:mad: Bác nào đi qua đây nên đề phòng nhé !

thienphuc

Xe điện
chụp ảnh đưa lên báo đi.mà hình như bắt ng nào lơ ngơ từ tỉnh lẻ lên chứ hn k bắt đâu:)):))

ketpo

Xe điện
chụp ảnh đưa lên báo đi.mà hình như bắt ng nào lơ ngơ từ tỉnh lẻ lên chứ hn k bắt đâu:)):))
Cháu ở Tỉnh lẻ lên nhưng đi xe biể HN ko biết có bị bắt ko :)):))
Mấy cái đèn xanh đỏ trên đường Lê Văn Lương mờ mờ ảo ảo đến gần mới thấy rõ đc:mad:

MayMan

Xe tăng
khéo XXX dởm thì sao. cụ nào giả vờ là dân quân ra hỏi giấy tờ xem thế nào.

xetaybac

Xe tăng
chêt thật,mấy lần đi qua k để ý.
cái này phải cảnh giác thôi.:77::77::77:

SLR 722

Xe máy
khéo XXX dởm thì sao. cụ nào giả vờ là dân quân ra hỏi giấy tờ xem thế nào.
xxx xịn đấy cụ ạ. Cụ có nhớ vụ chú xxx bám vào cần gặt nước của bác taxi không? em thích vụ ấy nhất đấy, xxx phải như thế chứ :)):)):))

Trungmytu

Xe điện
Khổ!Nhưng ko có bóng CSGT là bà con ta vượt đèn đỏ như chảo chớp, kể cả ô tô luôn, ý thức kém ghê gớm!Theo e thì đã bị tuýt lại thì kiểu gì cũng có lỗi!

vihali

Xe container
E thấy hồi trước có bao giờ CSGT làm chỗ vắng vẻ này đâu, mà theo em đc biết tổ CSGT phải từ 3 đ/c trở lên mới đc phép kt giấy tờ phương tiện.

Hôm nay, em mới được biết có vụ qui định này. Nhiều hôm thấy nhõn một chú đứng tuýt còi, rứa là răng?

BMW530d

Xe tăng
Sắp nghỉ hè tắm biển trong nắng và gió, tăng gia bổ sung kinh phí, ăn ở cho đàng hoàng, các bác thông cảm. Ngã tư Láng và Láng Hạ ngày nào cũng 7 chú, 3 vàng 5 xanh, Tele của em bé quá nếu không khối cảnh hay.

now_what

Xe điện
Hay bọn xxx giả? Chúng nó kiếm quần áo rồi ra đó đứng?

QuangThang

Xe tải
Khổ!Nhưng ko có bóng CSGT là bà con ta vượt đèn đỏ như chảo chớp, kể cả ô tô luôn, ý thức kém ghê gớm!Theo e thì đã bị tuýt lại thì kiểu gì cũng có lỗi!
xxx mà bắt thì kiểu gì chẳng có lỗi.nhưng bà con nhiều khi cũng đại tiện lắm.còn cái đèn vàng ta cứ vượt cho nhanh.không có xxx là cứ đi tẹt ga mặc kệ cha con thằng nào.chỉ biết mỗi mình mình thôi.mình không tránh nó thì nó tránh mình. pó tay chấm muối.:'(:'(:'(

74hangb2

Xe tải
Thưa các bác e hay đi qua ngã giao nhau Lê văn Lương - Hoàng Đạo Thúy (đường qua KĐT Trung Hòa Nhân Chính)phát hiện thấy cứ mấy ngày thỉnh thoảng lại có 2 chú áo vàng CSGT đi 2 chiếc xe máy dựng lại đúng vòng cua từ Lê Văn Lương vào Hoàng Đạo Thúy đó, yêu cầu dừng bất cứ người đi xe máy nào để kiểm tra. E thấy hồi trước có bao giờ CSGT làm chỗ vắng vẻ này đâu, mà theo em đc biết tổ CSGT phải từ 3 đ/c trở lên mới đc phép kt giấy tờ phương tiện.
Đằng này có 2 chú ( đi 2b) lại tự nhiên xuất hiện ở đây bắt xe. Chiều qua 19/6 e về qua lại thấy 2 chú đang giữ xe của 2 phụ nữ. Họ đang xin xỏ để đc cho đi.
Em thấy cảnh tượng ở đây hết sức vô lý, thấy rằng cung đường này có CSGT ktra bao giờ đâu. kiểu này 2 ông áo vàng này lại tranh thủ kiếm thêm rồi, chỉ khổ cho người tham gia gt đang trên đường đi giải quyết công việc mà bị giữ lại gây phiền hà. Bực mình quá !:mad: Bác nào đi qua đây nên đề phòng nhé !
Em thấy đoạn giao nhau giữa Hoàng Minh Giám ra đường Trần Duy Hưng cũng có.Các bác chú ý nhé.

nhà cháu hay đi qua đg này lắm mà có thấy chú xxx nào đâu nhể.hay là họ anh hùng núp nhể

belancer

Xe buýt
CHỗ này dân hay vượt đèn đỏ, nếu có XXX thì em cũng vỗ tay.
Nhiều tai nạn ở cái ngã tư này rồi.

hoanghai

Xe tải
Nhặt sạn tý

Sắp nghỉ hè tắm biển trong nắng và gió, tăng gia bổ sung kinh phí, ăn ở cho đàng hoàng, các bác thông cảm. Ngã tư Láng và Láng Hạ ngày nào cũng 7 chú, , 3 vàng 5 xanh, Tele của em bé quá nếu không khối cảnh hay.
:69::69::69:Bác nầy cộng hay gớm nhỉ:^):^):^):)):)):))

PimpMyRide89

Xe tăng
Khu 5- Trưng Vương - TP Uông Bí - Quảng Ninh
cháu chào chú

XXX đứng đâu là quyền của chúng nó
hơi đâu mà theo dõi
cá nhân em cứ đi đúng luật chả phải sợ bố con thằng nào
hay là chủ thớt buôn trắng nên sợ
Nhảm thật
cháu chào chú ! cháu đi qua hàng ngày thì thấy thôi, "hơi đâu mà theo dõi".
quan trọng là cháu đi đúng luật, giấy tờ trong người đầy đủ mà CSGT ở chỗ đó vẫn bắt lại và mình mất tiền oan thì sao.
cháu là thanh niên có học, nhà mức khá giả, ko nghiện ngập, cũng chả buôn ma túy gì, chả dây dưa với hàng trắng cái sất gì mặc dù có 2 ông anh nghiện ma túy nặng và bị AIDS.
chú thấy nhảm còn cháu và nhiều người khác thì không!

BUNGUVIETNAM

Xe buýt
Hiện nay, có thể do thay đổi cách đi nên ít xe vi phạm mà các chú xxx vẫn phải nộp đủ Biên Bản Phạt nên mấy chú xxx mới chơi trò mèo rình chuột để đảm bảo số Biên Bản hàng ngày.:)):))