[Funland] 2 nghệ sỹ bị quản thúc tại Tây Ban Nha

Trạng thái
Thớt đang đóng

HeoQuay66

Xe tăng
Người ta không may gặp vận hạn xui xẻo, lũ mồm thối độc địa cả đàn ông lẫn đàn bà tranh nhau vào bình luận chê bai rè bửi lấy đó làm trò vui , đứa thì ra vẻ đạo đức, đứa thì ra vể khôn lỏi, đưa thì ra vẻ khôn ngoan từng trải sự đời, vênh vênh cái mặt... đúng là một lũ " Đê Tiện"...
Phạm tội = vận hạn xui xẻo?
Đúng là 2 nghìn 1 bìa :))

Bemagauvn

Xe điện
Người ta không may gặp vận hạn xui xẻo, lũ mồm thối độc địa cả đàn ông lẫn đàn bà tranh nhau vào bình luận chê bai rè bửi lấy đó làm trò vui , đứa thì ra vẻ đạo đức, đứa thì ra vể khôn lỏi, đưa thì ra vẻ khôn ngoan từng trải sự đời, vênh vênh cái mặt... đúng là một lũ " Đê Tiện"...
Em chào chị Oanh 😁.

oliviarose

[Tịch thu bằng lái]
Nghệ sỹ ưu tú hôm nay rảnh thế, em chào chị. Quán cà phê rất vinh dự được chị ghé thăm.

Minh Sang 2019

Xe tải
bác ơi chắc bác nhầm hoặc chỉ đọc báo rồi không nghĩ, chứ em đọc xong thì em cho rằng đây là 2 thằng điên tiện vì hoặc nó hiếp dâm hoặc nó bóc bánh trả tiền và ( đê tiện với vợ con nó ở nhà).
hay ý bác là cả hai thằng bị chuốc thuốc mê rồi bị cởi quần áo rồi bị cầm xxx ấn vào con bé kia và chịu oan ???
với loại đê tiện như hai thằng kia thì xứng đáng bị thiên hạ phỉ nhổ vào mặt, đúng dòng xướng ca vô loài
hihi! ví dụ như không may sang đó bị mắc covid rồi chết thì ko may thật. Nhưng đi đá phò bị bắt thì đó không phải là xui xẻo mà đó là đi đêm lắm có ngày gặp ma thôi.

Zindaubo

Xe tải
Mợ có đâm đơn lên họ cũng không xử ngay được, vì đó là đơn phương ly hôn vì chồng có kí vào đơn được đâu. Vậy chi bằng cứ để thư thả 1-2 năm sau đâm đơn ly hôn không tốt hơn sao?
Cứ nhẩn nha nem thính chờ sói về lại được cái tiếng Cụ nhỉ :D

dracula_bg

Xe điện

dracula_bg

Xe điện
Cứ nhẩn nha nem thính chờ sói về lại được cái tiếng Cụ nhỉ :D
không cụ ơi, tốt là cứ cắt phéng đi rồi nem thính kiểu gì cũng đc, thế nó mới đàng hoàng, chứ cứ im im nem thính đến lúc lộ ra người ta lại chửi mèo mả gà đồng gặp nhau.

Dân Tổ

Xe container
Em lại nhắc lại còm em hồi đầu, thể nào cũng lại 1 đồng chí khai khác đi, tầm này rồi, chả anh em gì sất :D Mà hình như là bắt đầu khai khác nhau rồi thì phải :P

Zindaubo

Xe tải
Cụ chửi lũ đê tiện nào vậy cụ trong khi nếu đúng phạm tội hiếp dâm nhất là ấu dâm là đê tiện nhất của đê tiện ròi.

Như các cụ trên này vẫn nói “Ngu thì chết chứ ốm đau bệnh tật gì” đâu mà vận hạn xui xẻo.
Trong vụ này vận hạn xui xẻo là từ chính mình. Đê tiện cũng là do chính mình.
Thà rằng dũng cảm nhìn nhận sự thật, ăn năn hối cải tìm đường hoàn lương có khi người ta còn thương. Còn bày trò chửi lại thiên hạ vì họ chửi mình vừa ngu vừa đê tiện thì làm gì có bờ mà quay.
Cụ nói đúng quá! thấy việc đê tiện mà ko nhận ra sự đê tiện thì chắc cũng thuộc hàng đê tiện!

Xechaybangcom

Xe điện
Mợ có biết câu chuyện khi đại gia Nguyễn Gia Thiều bị tù vì tội buôn lậu ĐT thì luật sự của cô vợ hoa hậu đã vào gặp & thò ngay lá đơn ly hôn ko?
Đôi khi câu "Tình vợ chồng, nghĩa tào khang" chỉ là câu nói trong hoài niệm đ/v 1 số người!
Sao em thấy cô hoa hậu trả lời phỏng vấn bảo là anh Thiều anh ấy thương cô, nên đề nghị cô li dị dù cô không muốn ạ?

114hangbong

Xe lăn
Dù đẹp đến đâu thì cũng sớm trở thành quen thuộc thôi ạ.
Mà quen thuộc, thì chả bao giờ hấp dẫn bằng lạ.
Cho nên, cái việc mà cố hoàn thiện để cho sắc đẹp không phai nhạt, nó cũng chỉ mang ý nghĩa tự sướng là chính. Chứ với ý nghĩa ràng buộc, đó cũng không phải là yếu tố quyết định.
Chính xác ạ. Chỉ là cần thôi nhưng chưa đủ cụ nhỉ !

Tướng cướp

Xe điện
Ặc, sao mợ lại kết luận là 2 gừng sỹ gặp vận hạn xui xẻo? rõ ràng là họ đang vi phạm pháp luật do chính cá nhân họ gây ra, chứ có phải không may đâu!

Trạng thái
Thớt đang đóng