[Funland] 3 năm với quảng cáo trên facebook đắng cay ngọt bùi đủ

hoangnh.hut

Xe buýt
Website
dongyansinhduong.com
Cụ muốn quét UID và convert ra Email hay sdt để get dât chạy thì nên dùng trả phí vì cho ra dữ liệu tỷ lệ chuẩn cao 50-70%. Em hay dùng của vinhnv.com, phí hình như 1 củ - 3 tháng. Nếu xài miễn phí có ATP, Fplus tuy nhiên cụ lưu ý dùng nick phụ nhé kẻo mất token rồi abc mọi thứ, nghiêm trọng như tình huống nick cụ từng bị chia sẻ quyền quản trị quảng cáo.
của m là bị hack face, mình ko hiểu nếu sau này chạy quảng cáo có bị rắc rối j liên quan ko, Của mình thấy có tk đang nợ tiền do thằng hack nó dùng

hoangnh.hut

Xe buýt
Website
dongyansinhduong.com
Bây giờ nhà nhà chạy quảng cáo fb người người chạy , có kẻ phá sản vì vít ads fail ( chạy lỗ ấy các cụ )
  1. Giai đoạn đầu năm 2014 em biết tới ads fb , tình cờ thấy thằng bạn làm cái gì trên fb , em hỏi nó không trả lời , cay quá em về bỏ ra 2 ngày google . Cuối cùng quyết định đi làm thẻ visa và mater card của vcb dùng thanh toán fb , em nên chiến dịch đầu tiên
  2. Sau 1 thời gian hiến máu nhân đạo hiệu quả bất ngời , kháchvề sấp mặt , em dùng 2 số đt thoại có thời điểm rung liên tục
  3. giai đoạn sau đối thủ của em biết được em chạy cũng nhảy vào , giá thầu tăng , chạy lỗ ko ra khách chiến dịch giảm giá bắt đầu , lúc đó em phải thay đổi học cách viết contten ( nội dung qc ) học cách tối ưu , học cách thu thập data khách hàng nói chung nâng cao kỹ năng =))
  4. giai đoạn cuối thị trường bão hòa , fb việt nam liên tục khóa tài khoản , tài khoản ảo fb nhiều ảnh hưởng tới các đối tác qc với fb như bọn em .
Khuyên các cụ đang định oánh thị trường này
  1. Thứ nhất không phải mặt hàng nào cũng chiến ads fb được thường là sp nhỏ hơn 500k dễ bán hơn , tất nhiên là vẫn có thể chiến sp cao cấp nhưng các cụ phải có kỹ năng kinh nghiệm mới chơi được.
  2. thứ hai là không nên tin vào lời mời gạ gẫm chạy chiết khấu 50%,hay tăng like cho page không hiệu quả đâu có khi mất page.
  3. thứ 3 là nên chạy nhiều tài khoản ads cho 1 page 1 lúc kiểu thả nhiều mồi câu , post nào hiệu quả,ac ads nào hiệu quả mình tăng ngân sách chiến , ko lên cố quá thành quá cố.
  4. thứ tư chạy theo chất lượng uy tín gây dựng thương hiệu không nên lừa đào hay câu khách kiểu bất chấp !
  5. chụi khó học hỏi từ những người đã thành công có kiến thức , kham khảo tài liệu của anh google có chính kiến biện chứng ko phải tài liệu nào cũng đúng
Hiện tại em đang dạy lái xe và tuyển sinh chủ yếu qua fb fanpage fb cá nhân cũng đủ ăn ko phải vất vả đi làm thuê , những cũng chưa giàu được , em cũng không ngại chia sẻ sợ mất miếng cơm đâu , các cụ làm được em mừng ! xã hội đi lên

rảnh ngồi viết bài này có gì sai sót cần bổ sung hay thắc mắc các cụ ibox em trả lời tư vấn free !

bài này có nhiều thuật ngữ hơi khó hiểu đối với người các cụ cmt thoải mái nhé !

tệp số đt và mail cho anh em test chạy mà ngon mời em cf nhé

https://drive.google.com/file/d/0B9sfe2e-hQb_LVBoV09Ja2lwM2s/view?usp=sharing
https://drive.google.com/file/d/0B9sfe2e-hQb_XzlpOFlKNnRxbkk/view?usp=sharing
Thế này là bị thế nào cụ thớt, e vừa vào hội trao đổi like, e like liên tọi. L

àm sao để trở lại bt hay nó tự động trả lại?

Website
www.facebook.com
Thế này là bị thế nào cụ thớt, e vừa vào hội trao đổi like, e like liên tọi. L

àm sao để trở lại bt hay nó tự động trả lại?
CỤ ĐỔI PASS ĐI ĐỪNG VÀO CÁI TRAO ĐỔI LIKE NỮA NHÉ =))

Website
www.facebook.com
Đây không phải bị hack, là vì em like nhiều quá nên bị.
ai bảo cụ like nhiều đâu cụ ít like đi là hết huu hu ( sory cụ hỏi em mấy vụ này em chán cụ lắm đó )
cụ biết token là gì ko
em bảo cụ đừng vào trao đổi like nữa mà
đổi pass là xong hu hu
ham hố mấy cái phù du đó làm gì cụ hu hu

hoangnh.hut

Xe buýt
Website
dongyansinhduong.com
ai bảo cụ like nhiều đâu cụ ít like đi là hết huu hu ( sory cụ hỏi em mấy vụ này em chán cụ lắm đó )
cụ biết token là gì ko
em bảo cụ đừng vào trao đổi like nữa mà
đổi pass là xong hu hu
ham hố mấy cái phù du đó làm gì cụ hu hu
em gà mờ lắm, đang bắt đầu làm. E hỏi cụ tí, em bị hack Face, giờ e thấy nó đăng ký 2 cái tk quảng cáo, 1 cái thấy báo nợ tiền. Cụ thông não e phát. Như vậy sau này có rắc rối phát sinh không?
THêm nữa là sao nó lại dùng được nick em để quảng cáo cho 1 page mà không phải nick em quản lý nhờ???
Đội ơn cụ, thứ lỗi vì em là newbie

Website
www.facebook.com
em gà mờ lắm, đang bắt đầu làm. E hỏi cụ tí, em bị hack Face, giờ e thấy nó đăng ký 2 cái tk quảng cáo, 1 cái thấy báo nợ tiền. Cụ thông não e phát. Như vậy sau này có rắc rối phát sinh không?
THêm nữa là sao nó lại dùng được nick em để quảng cáo cho 1 page mà không phải nick em quản lý nhờ???
Đội ơn cụ, thứ lỗi vì em là newbie
hu hu cụ đúng gà mờ thật cụ tạo con tài khoản khác chạy là ok
nick khác chạy qc cho page khác sao đâu cụ mạnh mẽ lên nào =(
em nghĩ cụ lên tìm hiểu lại từ đâu ##

hoangnh.hut

Xe buýt
Website
dongyansinhduong.com
Em
hu hu cụ đúng gà mờ thật cụ tạo con tài khoản khác chạy là ok
nick khác chạy qc cho page khác sao đâu cụ mạnh mẽ lên nào =(
em nghĩ cụ lên tìm hiểu lại từ đâu ##
Em đội ơn cụ. Có khi cụ mở cái thớt ae vào chém cho nó xôm. Khi đó chẳng may có lão nào wincamp cụ lại dc nhớ đến đấy.

Website
www.facebook.com
Em
Em đội ơn cụ. Có khi cụ mở cái thớt ae vào chém cho nó xôm. Khi đó chẳng may có lão nào wincamp cụ lại dc nhớ đến đấy.
lăng nhặt chặt bị thôi cụ ạ kém lắm ads bán hàng rẻ tiền thì dễ thôi

Yeu_Hoa

Xe buýt
Em đang thử chạy tăng like fanpage vì fanpage em đang ít like quá. Tuy nhiên chi phí chia ra cho 1 like cao quá sức tưởng tượng. Lần 1 em chạy 1 tuần, bình quân 4.200k/like. Em điều chỉnh ads chạy lại trong 2 ngày, bình quân đã giảm còn 2.400k/like nhưng vẫn quá cao so với giá một số cụ chào giá mua like (140đ/like). Em muốn tự chạy để có kinh nghiệm, cũng như để có like thực, nhưng không hiểu sao giá bình quân lại cao đến mức thế

Các cụ cao minh cho em xin ít kinh nghiệm về chạy like fanpage với ạ. Làm sao để có thể chạy ở mức chi phí hợp lý hơn chứ dư lày bán nhà chứ bán hàng gì :(
Em thủ rượu chờ sẵn đấy rồi ạ.

Website
www.facebook.com
Em đang thử chạy tăng like fanpage vì fanpage em đang ít like quá. Tuy nhiên chi phí chia ra cho 1 like cao quá sức tưởng tượng. Lần 1 em chạy 1 tuần, bình quân 4.200k/like. Em điều chỉnh ads chạy lại trong 2 ngày, bình quân đã giảm còn 2.400k/like nhưng vẫn quá cao so với giá một số cụ chào giá mua like (140đ/like). Em muốn tự chạy để có kinh nghiệm, cũng như để có like thực, nhưng không hiểu sao giá bình quân lại cao đến mức thế

Các cụ cao minh cho em xin ít kinh nghiệm về chạy like fanpage với ạ. Làm sao để có thể chạy ở mức chi phí hợp lý hơn chứ dư lày bán nhà chứ bán hàng gì :(
Em thủ rượu chờ sẵn đấy rồi ạ.
hi cụ chẳng cần chạy like đâu chạy bán hàng luôn đi =)) người ta có nhu cầu người ta mua thôi like quan trọng gì like quá đơn giản =))))

Yeu_Hoa

Xe buýt
hi cụ chẳng cần chạy like đâu chạy bán hàng luôn đi =)) người ta có nhu cầu người ta mua thôi like quan trọng gì like quá đơn giản =))))
Vâng em cũng hiểu là chạy bán hàng thì khi người ta thấy thích người ta like page luôn, ấy là những like thực chất nhất. Nhưng mà em nghĩ là nếu page đã có nhiều like, tức là nhiều người theo dõi, thì khi mình chạy bán hàng, quảng cáo sẽ đến được với nhiều người quan tâm hơn chứ ạ?
Em mới toe nên cái gì cũng chưa biết hehe

Website
www.facebook.com
Ngon là, đứt Cab mà cụ chạy Video vẫn mượt đó chứ

em chạy đẩy trafic vào gian hàng mà cụ mưa dầm thấm lâu vì người ta còn xem xét chán mới đăng ký học , có người gọi mấy tháng sau mới tới =))
nghành em nó ko như sản phẩn ko sờ lắm được ko nhìn thấy được , cũng phải thông cảm khách hàng thôi mình đưa ra thông tin nhiều để người ta dễ kham khảo cụ ạ

Website
www.facebook.com
Vâng em cũng hiểu là chạy bán hàng thì khi người ta thấy thích người ta like page luôn, ấy là những like thực chất nhất. Nhưng mà em nghĩ là nếu page đã có nhiều like, tức là nhiều người theo dõi, thì khi mình chạy bán hàng, quảng cáo sẽ đến được với nhiều người quan tâm hơn chứ ạ?
Em mới toe nên cái gì cũng chưa biết hehe
thuyle 1 lần đăng bài lên post facebook phân phối bao nhiều phần trăm người like post bác nhỉ =))

thuyle

Xe tải
Cụ đẩy tràfic về otofun à??? Nếu đúng thì thật dã man