Pa Ủ 2013 - Chủ tịch đi khảo sát xây trường OF

GiaoThongTài khoản đã xác minh

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
@Giaothong: Em ăn ở với bác có đến nỗi nào đâu, bác đã và đang thay đổi cả lý lịch và tương lai cuộc đời em....
Nhớ lại "OF làm thay đổi cuộc đời tôi", em mời các cụ xem lại video clip "Lễ tấn phong Đô đốc" trong đó có nhân vật chính là Dr Cua. Đáng nhẽ quay phin chính là ông Trung Beer, tuy nhiên mải đi chơi với mấy em gái nên lão Bia trốn về sớm. May mà em quay được ít tư liệu bằng cái bao diêm.

Sáng ngày hôm sau, em nhận được cuộc điện thoại của một ông anh giấu tên "Mày đừng có mà đưa ảnh của anh lên OF đấy nhé. BCS nổi đầy sông Hồng, vợ con bọn OF nó nhìn thấy lại không cho chồng chơi với anh". Nghe lời anh, phải 1 năm sau em mới dám cùng thằng Oắt làm bộ phin này để đưa lên Youtube.

Cũng sau khi video này được đưa lên mạng, anh Cua đã chuyển hẳn sang ngành hàng hải chuyên về cứu hộ tàu đắm. Cuộc đời anh bước sang một trang mới, mấy bộ đồ sản như nong, kẹp, banh, gắp, thìa, kéo... đã được anh cất một cách trang trọng trong phòng truyền thống gia đình.

[YOUTUBE]Ymw7nYtPp_M[/YOUTUBE]

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com

Vu Son

Xe tăng
Mợ Thông viết tiếp đi em lại thấy nhớ rồi đấy, nhưng mà điêu vừa vừa thôi nhé

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com

boy_spott

Xe điện
Đầu năm bọn em lên Pacma, ka lăng , cũng gặp mấy dãy nhà có gắn Of , em rất ủng hộ , chúc các cụ sức khỏe thành công.

Sâu Chít

Xe buýt
Ôi, em sinh ra & lớn lên ở Mường Tè đây, bây giờ em vẫn qua lại Pắc Ma - Ka Lăng liên tục. :( đợt vừa rồi em không biết các cụ đi tiền trạm Pa Ủ, cho em đi bưng bê với :)

Vu Son

Xe tăng
Ôi, em sinh ra & lớn lên ở Mường Tè đây, bây giờ em vẫn qua lại Pắc Ma - Ka Lăng liên tục. :( đợt vừa rồi em không biết các cụ đi tiền trạm Pa Ủ, cho em đi bưng bê với :)
Đợt vừa rồi bọn em đi thời tiết không thuận lợi, đường lầy và sạt lở nhiều quá nên phải tranh thủ vào làm việc với CQĐP - BĐBP - GD xong quay ra ngay vì sợ tắc. ơn chúa, ở hiền gặp lành may mà bọn em quay ra kịp chứ chậm một đêm thì phải ở Mường tè thêm cả tuần nữa

Khonghieu

Xe container
Chuyện của cụ Giaothong thật có hồn. Như bao gia đình đông con khác :)) Em đọc mà té ghế.

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
Mợ Thông viết bài quá hay đi, em thấy phê phê rồi đấy. ;)
Nghe khen em bắt đầu thấy phê phê rồi :D

Chuyện của cụ Giaothong thật có hồn. Như bao gia đình đông con khác :)) Em đọc mà té ghế.
Cụ phải đổi nick là Thônghiểu như bao gia đình đông con khác :))

Đợt cuối năm trước khi tổ chức đoàn chính thức lên nhận bàn giao trường chắc phải nhờ cụ tiền trạm và xem đường có ổn để đi đoàn đông không.

Viet Duc

Xe tải
Anh mình có nhiều ảnh độc lắm bác ạ. Em gửi bác tham khảo ảnh đi săn mới nhất nhé. Nếu thích size lớn hơn thì bảo em.

thời tiết mát mẻ con người cũng ...mẻ

Khonghieu

Xe container
Mợ Thông vẫn chưa thông, bài đang hay đang tuyệt
Cụ Cua ăn bún cua, rồi góp ảnh góp bài.

Sắp có nick

Xe buýt
chuyến nào đi cũng nhiều cảm xúc như chuyến nào nhỉ , mợ Thông làm 1 bài tổng hợp đưa lên new đi , e lấy link đi xin tiền các nơi xem sao , e đang cố gắng xin visa cho mấy lần tiền trạm tới đây :)