Đánh giá Pajero Sport 2017 bản 4x4 phê quá!!!

ktqsminh

Xe tăng
Nói thì đơn giản chứ lắp thêm đồ phải có quy trình Quality Control chứ nhiều cái như Asc lắp đc nhưng ko hiểu căn chỉnh kiểu gì.
Em muốn nói những đồ lắp thêm như cụ đã làm với xe Ou của cụ thôi, còn cái Asc thì cho sãn vào bản cơ sở.:D

Ichundich

Xe tải
Trong khi cam 360 của Nissan Xtrail trông buồn nôn :))

Sao tự dưng cụ Cóc lại lôi X-Trail vào dìm hàng thế? Nghe có mùi cay cú. Mà cụ cứ yên tâm là dìm hàng kiểu gì thì X-Trail cũng bán chạy hơn Outlander ở VN nhé. Còn Pajero Sport Premium thì ở đẳng cấp cao hơn X-Trail rồi nên em ko ý kiến gì. À nhưng mà hàng ghế thứ 3 của PS em thấy ngồi ko thoải mái bằng MU-X :D

Cau_ong_gioi

Xe điện
Website
www.otofun.net
Sao tự dưng cụ Cóc lại lôi X-Trail vào dìm hàng thế? Nghe có mùi cay cú. Mà cụ cứ yên tâm là dìm hàng kiểu gì thì X-Trail cũng bán chạy hơn Outlander ở VN nhé. Còn Pajero Sport Premium thì ở đẳng cấp cao hơn X-Trail rồi nên em ko ý kiến gì. À nhưng mà hàng ghế thứ 3 của PS em thấy ngồi ko thoải mái bằng MU-X :D
Em chỉ so về thiết kế thôi. Dìm diếc gì :)) xe tỷ 2 mà thiết kế xấu quá :))

Ichundich

Xe tải
Em chỉ so về thiết kế thôi. Dìm diếc gì :)) xe tỷ 2 mà thiết kế xấu quá :))
Em cũng công nhận là PS mới đẹp nhất phân khúc. Hôm ở Triển lãm xe nhập ông già em xem xe xong chốt luôn có tiền phải mua PS thôi. Tiếc là hôm rồi quay thưởng của Vingroup em trượt mất con Camry chứ ko là bây giờ đang ngồi nhà chờ giao xe rồi đới :))

nhanviettuyen

Xe tăng
Cụ Cóc mới làm Đại sứ cho Mít hả

lapin

Xe container
Có chạy thử không cụ? :D

CHAU PHAM

Xe hơi
Bác này đầu năm troll anh em gớm nhờ. Nói 02 câu chuyện không liên quan gì nhau luôn. Hehehe.

Em cũng công nhận là PS mới đẹp nhất phân khúc. Hôm ở Triển lãm xe nhập ông già em xem xe xong chốt luôn có tiền phải mua PS thôi. Tiếc là hôm rồi quay thưởng của Vingroup em trượt mất con Camry chứ ko là bây giờ đang ngồi nhà chờ giao xe rồi đới :))

frenchiebull

Xe buýt
E đg chạy FE 2.2 tita, sở thích e là trải nghiệm xe mới nên e thay xe mỗi năm một lần. Đang tính lấy ford exlorer nhưng thấy e PS 3.0 này cũng hay mà rẻ. E chỉ lăn tăn mấy thứ muốn hỏi các cụ đã sở hữu hoặc biết rõ về PS 2016 và xin cc cho e lời khuyên ah:

1. Nội thất xe e thấy ok, thích nhất màu be sáng chủ đạo làm cái xe nhìn có vẻ đắt tiền, nhét gái vào còn ba hoa được. Nhưng cái màn hình thì ko ngửi nổi, xe tỏi rưỡi j mà màn hình bé + 2 hàng nút bấm 2 bên ko khác j màn hình mấy con getz, i10... xem bản bên Úc màn hình 8" chỉ có mỗi cái màn + viền mỏng ko có nút bấm nhìn xịn và xứng tầm con xe.

Cái màn hình đáng xấu hổ đó có thay đc ko ah?

2. Chất lượng loa thế nào cụ justbenice nhỉ? E thấy cụ post bài review bên OS hay phết.

3. Cái cốp sau đóng mở bằng cơm có độ điện đc ko ah?

4. Pha cốt e này tnao ah? Chứ pha cốt như FE thì thật sự là thảm họa, như đèn dầu.

5. Khung gầm giảm xóc khi qua đường xấu có êm ái ko ah? J chứ riểng khoản gầm bệ chắc nịch + nuốt ổ gà như thuyền đi qua mặt nước lặng sẽ là điều e nhớ nhất sau khi chia tay FE. Hy vọng PS đủ khả năng làm e vơi đi nỗi nhớ này.

Các cụ ráng quân sư nhiệt tình giúp e e sẽ làm bài ss dựa trên trải nghiệm thực tế chi tiết (vì e là ng dùng nên e sẽ cực fairplay) luôn giữa 3 ông FE, PS và con phò tủn mới. Con phò tủn mới e có ng quen có thể mượn xài chứ e ko bgio có ý định mua.

E xin cảm ơn các cụ trước ^^.

cerat

Xe container
Website
www.cerat.com.vn

khổ cụ ấy đang quảng cáo :))
để sau 1 năm nhìn doanh số biết ngay mà

yamaha-x8

Xe tăng
Tiện công quảng cáo:-)), cụ Cóc cho e xin thông tin về new PS máy dầu với ạ ?!

Cau_ong_gioi

Xe điện
Website
www.otofun.net
Tiện công quảng cáo:-)), cụ Cóc cho e xin thông tin về new PS máy dầu với ạ ?!
Em chuyên nhận độ xe thiếu thành full chứ em bán xe đâu mà cụ hỏi :)) Các cụ mua đê xong qua em độ + active full phè phè những gì còn thiếu luôn.

Cau_ong_gioi

Xe điện
Website
www.otofun.net
khổ cụ ấy đang quảng cáo :))
để sau 1 năm nhìn doanh số biết ngay mà
Doanh số thì chả con nào đọ lại Thánh cụ ah. Chia sẻ trải nghiệm xe hay xe dở chứ em có bán xe hay bắt các cụ mua xe theo ý em đc đâu. Sở trường của em là vọc và phá xe, xe Mitsu dễ vọc dễ phá nên em rất thích :))

justbenice

Xe buýt
E đg chạy FE 2.2 tita, sở thích e là trải nghiệm xe mới nên e thay xe mỗi năm một lần. Đang tính lấy ford exlorer nhưng thấy e PS 3.0 này cũng hay mà rẻ. E chỉ lăn tăn mấy thứ muốn hỏi các cụ đã sở hữu hoặc biết rõ về PS 2016 và xin cc cho e lời khuyên ah:

1. Nội thất xe e thấy ok, thích nhất màu be sáng chủ đạo làm cái xe nhìn có vẻ đắt tiền, nhét gái vào còn ba hoa được. Nhưng cái màn hình thì ko ngửi nổi, xe tỏi rưỡi j mà màn hình bé + 2 hàng nút bấm 2 bên ko khác j màn hình mấy con getz, i10... xem bản bên Úc màn hình 8" chỉ có mỗi cái màn + viền mỏng ko có nút bấm nhìn xịn và xứng tầm con xe.

Cái màn hình đáng xấu hổ đó có thay đc ko ah?

2. Chất lượng loa thế nào cụ justbenice nhỉ? E thấy cụ post bài review bên OS hay phết.

3. Cái cốp sau đóng mở bằng cơm có độ điện đc ko ah?

4. Pha cốt e này tnao ah? Chứ pha cốt như FE thì thật sự là thảm họa, như đèn dầu.

5. Khung gầm giảm xóc khi qua đường xấu có êm ái ko ah? J chứ riểng khoản gầm bệ chắc nịch + nuốt ổ gà như thuyền đi qua mặt nước lặng sẽ là điều e nhớ nhất sau khi chia tay FE. Hy vọng PS đủ khả năng làm e vơi đi nỗi nhớ này.

Các cụ ráng quân sư nhiệt tình giúp e e sẽ làm bài ss dựa trên trải nghiệm thực tế chi tiết (vì e là ng dùng nên e sẽ cực fairplay) luôn giữa 3 ông FE, PS và con phò tủn mới. Con phò tủn mới e có ng quen có thể mượn xài chứ e ko bgio có ý định mua.

E xin cảm ơn các cụ trước ^^.
1. Màn hình thay được bác ạ. Em định ăn tết xong là thay, thay cái pioneer cao cấp nhất vào, 12triệu (hoặc thay cái gì tùy bác)
2. Loa hay, theo cảm nhận của em là kô cần độ loa, như vậy là vừa ổn, chất âm tốt, bass khá.
3. Cốp sau mở bằng cơm, nghe nói độ lại bằng điện mất 10tr
4. Ba cốt sáng choang, đều led cả. Sáng hơn đèn xe cũ em ( xenon zin theo xe PS 2012)
5. Gầm bệ rất chắc, nuốt ổ gà bồng bềnh, sụp hố hơi sâu thì nghe uỳnh 1 tiếng trầm trầm thôi. Nuốt gờ giảm tốc chỉ thấy dằn dằn. Tuy nhiên bọn PS này thiết kế luôn..dốt. Mấy cái độ phụ kiện, cờ lê mỏ vịt, con đội để sửa xe khẩn cấp nó để ngay trong hộc cốp sau, đi dường dằn nó nhảy kêu lọc xọc, em phải bỏ hết ra mới đảm bảo tĩnh lặng cho khoang.
6. Cá nhân em thì FE, Fortuner đều kô có cửa nẻo nào so sánh với em PS 4x4 này cả.

nhavaxe

Xe đạp
cụ cho hỏi khi chọn all new PS cụ có nghía qua For Ex không vậy, em hỏi vì e đang phân vân giữa giá trị sử dụng/số tiền bỏ ra (không so sánh đặc điểm 2 xe), nhu cầu chính của e là 7 chổ, 4WD (hay AWD), nhập khẩu, đa tạ cụ!

justbenice

Xe buýt
Em có đi xem rồi. Nếu cụ thích sướng cho chính mình thì em nghĩ PS All New. Còn nếu cụ nghĩ tới cảnh bán xe thì mua chiếc Ford đi. Mitsu lâu dài em kô biết nhưng hiện tại thì bán mất giá lắm. Em mới bán Mitsu PS G 2012 em biết mà :D

Và quan trọng nhất, đi Mitsu PS All New đó là sự khác biệt. Cụ thích khác biệt thì hãy chơi. Còn kô thì nên mua For tủn hoặc Ford EV, tính hiệu quả kinh tế cao hơn.

nhavaxe

Xe đạp
cám ơn cụ, bán lại xe thì trừ thánh Toy ra, hãng nào cũng mất giá hết, xe đầu tiên e sử dụng là For escape nên có chút cảm tình với Ford! nhưng giờ Ford chỉ còn Explore là AWD (Ev 3.2 ngưng bán rồi)!