Đánh giá Pajero Sport 2017 bản 4x4 phê quá!!!

Cau_ong_gioi

Xe điện
Website
www.otofun.net
mấy ông ngon bổ rẻ , muốn thanh khoản cao
còn cảm nhận chạy xe mấy ô ko để ý vì ít xoáy vùng cao
hơn 1 củ đòi cho bát đầy đủ?
Chuẩn tiền nào của nấy thôi, Phò Tủn 2017 máy cũ, khung gầm cũ, hệ treo cũ, thêm đc cái cân bằng điện tử thì nó cắt mẹ đôi phanh đĩa sau? bán tỷ 3 thì ko kêu đắt, Pa Sport 2017 hoàn toàn mới option full phè phè, công nghệ mới quanh xe thì các bố đòi rẻ :D Không thể hiểu nổi???

ClubCar

Xe máy
xe hay mỗi tội giá hơi chát ,hicc

blackmx

Xe hơi
Cái quan trọng là sản phẩm làm ra phải đc tiêu thụ. Trăm người bán vạn người mua nhưg đâu phải ai cũng cần cái option. Đầu tiên phải là giá cả. Xếp nó vào tầm phò vs ev thì nó lại cao hơn mất 2lit. Xếp vào dòng sang hơn thì xe lại chưa đủ ko thể chơi đc vs ex hay prado. Có thể nó tốt hơn 1 tý nhưg mà đắt hơn thì ko bằg nó ít option 1 tý nhưg rẻ hơn 1 tý.

Cau_ong_gioi

Xe điện
Website
www.otofun.net
Cái quan trọng là sản phẩm làm ra phải đc tiêu thụ. Trăm người bán vạn người mua nhưg đâu phải ai cũng cần cái option. Đầu tiên phải là giá cả. Xếp nó vào tầm phò vs ev thì nó lại cao hơn mất 2lit. Xếp vào dòng sang hơn thì xe lại chưa đủ ko thể chơi đc vs ex hay prado. Có thể nó tốt hơn 1 tý nhưg mà đắt hơn thì ko bằg nó ít option 1 tý nhưg rẻ hơn 1 tý.
Người Việt cứ phải ngon bổ rẻ cơ lấy đâu ra :D Trước Mitsu cũng cạnh tranh bằng giá và cắt option có ăn thua đâu, vẫn ko lại đc cái logo Toy nên tốt nhất là cứ nhập full mà bán, tốt dở dần dần ng dùng sẽ nhận ra :D Và em thấy thích như vậy hơn.

Q.T.A

Xe buýt
Người Việt cứ phải ngon bổ rẻ cơ lấy đâu ra :D Trước Mitsu cũng cạnh tranh bằng giá và cắt option có ăn thua đâu, vẫn ko lại đc cái logo Toy nên tốt nhất là cứ nhập full mà bán, tốt dở dần dần ng dùng sẽ nhận ra :D Và em thấy thích như vậy hơn.
Ở đâu thì em không biết chứ riêng Việt Nam thì cái logo của Toy nó giá trị hơn Mit 3 phần (tỷ lệ 10/7). Cho nên nếu option Mit cao hơn Toy 3 phần thì hai con giá phải ngang nhau thì đẹp. Vì vậy, nếu so PS với FN trong trường hợp bản cao nhất thì Mit đang hơn về Option cỡ 30% nhưng cũng lại hơn về giá bán. Em nghĩ nếu PS về giá 1,3 ngang với FN thì lượng khách chắc chắn ít nhất sẽ ngang FN. Mit có lẽ định vị thương hiệu tại VN hơi cao.

hungmitsubishi11

Xe đạp
Cụ Cóc cho em hỏi chút ạ:
Hôm triển lãm MOTOSHOW 5/10/2016 em có ngồi thử con PS mới này thấy ghế phụ cũng chỉnh điện 8 hướng như ghế lái !
Hôm rồi em nhận xe thấy ghế phụ chỉnh cơ , hỏi thằng cu bán xe nó cứ ấp a ấp úng, bực mình em tháo mịa nó ghế phụ ra
xem thử thấy dây giắc để chờ có hết, giá đỡ mô tơ có mà tụi nó méo trang bị (chắc bị cắt mịa roài)!
Xin hỏi cụ cái này chế cháo ở đâu đc ạ?
Thank cụ nhiều!
cụ ơi . xe nhập về nó đã nt rồi . ai dám cắt đồ xe của cụ

Cau_ong_gioi

Xe điện
Website
www.otofun.net
Ở đâu thì em không biết chứ riêng Việt Nam thì cái logo của Toy nó giá trị hơn Mit 3 phần (tỷ lệ 10/7). Cho nên nếu option Mit cao hơn Toy 3 phần thì hai con giá phải ngang nhau thì đẹp. Vì vậy, nếu so PS với FN trong trường hợp bản cao nhất thì Mit đang hơn về Option cỡ 30% nhưng cũng lại hơn về giá bán. Em nghĩ nếu PS về giá 1,3 ngang với FN thì lượng khách chắc chắn ít nhất sẽ ngang FN. Mit có lẽ định vị thương hiệu tại VN hơi cao.
Phò Tủn 2017 nó rẻ hơn vì nó cắt bớt option và sử dụng khung gầm động cơ thế hệ cũ, còn Pa Sport 2017 muốn rẻ như Phò Tủn thì khó vì 3.0 đã bị áp thuế cao hơn + là xe All new hoàn toàn mới nữa :D
Thôi tốt gỗ hơn tốt nước sơn.

dxpac

Xe buýt
Phò Tủn 2017 nó rẻ hơn vì nó cắt bớt option và sử dụng khung gầm động cơ thế hệ cũ, còn Pa Sport 2017 muốn rẻ như Phò Tủn thì khó vì 3.0 đã bị áp thuế cao hơn + là xe All new hoàn toàn mới nữa :D
Thôi tốt gỗ hơn tốt nước sơn.
Thuế xe Phò tủn và PS như nhau.

blackmx

Xe hơi
Thuế xe Phò tủn và PS như nhau.
Con này nhập thái hay nhập đâu về thêa các cụ? Rõ ràg là về thuơg hiệu thì mít ko đọ đc vs toy nếu muốn cân thì đúg như có cụ đã nói a fai tốt hơn 1 chút nhưg giá fai ngag ngag nhau thì còn cạnh trah đc. Phò nó có chỗ đứg nó cần j khug gầm, đcơ mới đâu thay đổi vóc dáng tý vs bổ sung tý cân bằg nó vừa vừa túi cái là ăn đứt rồi.

Cau_ong_gioi

Xe điện
Website
www.otofun.net
Con này nhập thái hay nhập đâu về thêa các cụ? Rõ ràg là về thuơg hiệu thì mít ko đọ đc vs toy nếu muốn cân thì đúg như có cụ đã nói a fai tốt hơn 1 chút nhưg giá fai ngag ngag nhau thì còn cạnh trah đc. Phò nó có chỗ đứg nó cần j khug gầm, đcơ mới đâu thay đổi vóc dáng tý vs bổ sung tý cân bằg nó vừa vừa túi cái là ăn đứt rồi.
Chỗ đứng trong lòng ng Việt Nam hả cụ? Mua xe vì cái logo :)) Phò đời đầu còn dùng máy dầu đời 2000 100hp còn bán đc cơ mà.

namtuong

Xe máy
Theo em mua xe vì tính năng, sự phù hợp, giá cả và cả thương hiệu nữa ạ. Tuy nhiên được cái này chấp nhận cái kia...
Anh Mit giảm PJAN chút nữa là ngon ạ. Bù cái thương hiệu và dịch vụ xem như cũng công bằng.
Giờ FT về không đủ, khan hàng, anh Ford đang giảm, anh Mit điều chỉnh thì không ít khách đang tính mua Toy/ FT sẽ chuyển qua mua đâu ạ.

Roman

Xe điện
Hờ mà thằng Ford Everest lắp máy xăng 2.3 ecoboots thì cạnh tranh cực khốc liệt.

justbenice

Xe buýt
Em cần các cao thủ tư vấn vụ thay DVD cho PSAN 4x4 mà DVD mới vẫn hiểu được cam360 . Em thử 2 tiệm, gắn cả pioneer lẫn android đều bó tay. Trong khi bọn Thái nó câu dây sao đó vẫn được, đầu pioneer hay kenwood đều được hết :

Theo ở đây : http://www.driversoundinter.com/car/detail.php?rev_car_id=1533&rev_model_id=105

Thì nó giải thích thế này (em dùng google dịch tiếng Thái ra tiếng Anh ) :

All 360-degree camera functions are 100% original. Selectable from the View button. The first point is to browse the 360 degree camera if the gear is retracted, it will be a 360 degree camera with steering control can control everything like it was before.

Nói chung là nó nói lấy cần số để kích hoạt cam 360 và cam360 sẽ hoạt động bình thường kể cả nút view cam trên tay lái.
Em vừa test, khi de thì cái nút view cam 360 trên vô lăng cũng hoạt động. Vậy là cái nút này nó không đi vào đầu DVD mà nó đi vào cục xử lý riêng của cam360 rồi từ cục này mới đưa tín hiệu vào DVD. Em nghĩ ở đây là do tìm được dây và đấu sao cho đầu DVD nhận tín hiệu kích hoạt và chuyển cổng AV input thôi. Không quá khó.

Chỉnh sửa cuối:

hungmitsubishi11

Xe đạp
thứ 7 này bên e sự kiện, bốc thăm trúng thưởng và lái thử xe , ae nào rảnh qua bên e nào. alo để e đăng kí slot và quà tặng 090 222 6884

t

Cau_ong_gioi

Xe điện
Website
www.otofun.net
Em cần các cao thủ tư vấn vụ thay DVD cho PSAN 4x4 mà DVD mới vẫn hiểu được cam360 . Em thử 2 tiệm, gắn cả pioneer lẫn android đều bó tay. Trong khi bọn Thái nó câu dây sao đó vẫn được, đầu pioneer hay kenwood đều được hết :

Theo ở đây : http://www.driversoundinter.com/car/detail.php?rev_car_id=1533&rev_model_id=105

Thì nó giải thích thế này (em dùng google dịch tiếng Thái ra tiếng Anh ) :

All 360-degree camera functions are 100% original. Selectable from the View button. The first point is to browse the 360 degree camera if the gear is retracted, it will be a 360 degree camera with steering control can control everything like it was before.

Nói chung là nó nói lấy cần số để kích hoạt cam 360 và cam360 sẽ hoạt động bình thường kể cả nút view cam trên tay lái.
Em vừa test, khi de thì cái nút view cam 360 trên vô lăng cũng hoạt động. Vậy là cái nút này nó không đi vào đầu DVD mà nó đi vào cục xử lý riêng của cam360 rồi từ cục này mới đưa tín hiệu vào DVD. Em nghĩ ở đây là do tìm được dây và đấu sao cho đầu DVD nhận tín hiệu kích hoạt và chuyển cổng AV input thôi. Không quá khó.
Chân tín hiệu của nút điều khiển Cam 360 là chân số 1-2 trên jack cắm vào cụm khiển audio vô lăng

Vị trí của Camera ECU điều khiển hệ thống CAM 360 của xe đây ah

justbenice

Xe buýt
thật là tuyệt cụ cậu ông giời ạ !