[Funland] Phần mềm kiểm soát Ipad

AT76

Xe điện
Chào các cụ. Em đang kiếm phần mềm để kiểm soát Ipad, Iphone vì trẻ con nhà em cứ cắm đầu vào xem nhiều quá. Em muốn phần mềm cho phép xem ứng dụng hoặc truy cập internet theo giờ, ngoài giờ là block, ví dụ Youtube. Đã thử một vài phần mềm kiểm soát nhưng chẳng thấy cái phần mềm nào ra hồn, chức năng lèo tèo mà giá đắt khủng khiếp.

- Qustodio: khá ổn với android box nhưng sang iphone, ipad cài cũng rắc rối, có cái VPN làm khó truy cập Internet ngay cả khi không kiểm soát, không vào nổi apple store. Kiểm soát thời gian với androibox oke nhưng sang Ipad, Iphone thì không hiểu sao không chạy.

- Ourpact: Free chẳng có chức năng gì, lên Premium thì đắt mà cũng ít chức năng. Cài xong muốn subscribe mà chẳng có hướng dẫn, mò mẫm mãi mới được

- Kaspersky safekid: nó ẩn hết các chương trình trên máy, trong khi máy dùng chung cho cả nhà rất bất tiện.

Cụ nào biết phần mềm có tính năng trên, free hoặc giá không quá cao thì giới thiệu em với nhé. Mấy cái phần mềm này nhiều cái giá tới 100$/năm.

TIAL

Xe đạp
Website
icontrol.vn
trên máy tính còn kiểm soát được chứ trên điện thoại với máy tính bảng thì khó lắm cụ ạ :D không phải cứ muốn là được đâu. mà điện thoại hoặc MTB cụ có bảo mật chứ ai cho nó dùng suốt được.

AT76

Xe điện
trên máy tính còn kiểm soát được chứ trên điện thoại với máy tính bảng thì khó lắm cụ ạ :D không phải cứ muốn là được đâu. mà điện thoại hoặc MTB cụ có bảo mật chứ ai cho nó dùng suốt được.
Nhà em dùng chung cả nhà nên bảo mật cũng bất tiện. Cảm ơn cụ

CLICK 400FI

Xe tải
Cái này với thiết bị di động thù chưa có cái nào hiệu quả 100% cả cụ ạ tốt nhất nếu cụ muốn kiểm soát thù chủ có cách duy nhất là cụ cứ caid pass word là hiệu quả nhất ạ

pica

Xe máy
Em nghĩ cụ chủ chuyển từ việc kiểm soát Ipad sang quản lý modem wifi sẽ dễ quản lý hơn

AT76

Xe điện
Em nghĩ cụ chủ chuyển từ việc kiểm soát Ipad sang quản lý modem wifi sẽ dễ quản lý hơn
Cảm ơn các cụ. Kiểm soát android thì ngon, mà món IOS có vẻ không tốt lắm. Kiểm soát router thì chắc phải mua con router ngon tí ạ

AT76

Xe điện
Em đã lôi cái Draytek ở văn phòng về nhà để quản lý vào youtube, cơ bản thì có thể kiểm soát được mọi thiết bị kết nối theo giờ. Cảm ơn các cụ