Phật Pháp với đời thường - Nhà số 6

Trạng thái
Thớt đang đóng

kienbeu

Xe điện

lewin

Xe điện

lewin

Xe điện

Rolland

Xe điện
Em nhớ từng cụ một rồi, đang Campuchia chờ đến ngày em về VN em giác ngộ thì rồi biết mặt em, nhá nhá nhá :D
Nài nài nài! Mợ Lập nhớ tìm yEm một "xách" Riệu-Thốt-Nốt nhớ! ;))
Rồi yEm thuyết giảng Phật Pháp cho nghe! ;)

Rolland

kinum08

Xe tăng
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Cảm hẹ nó rồi, véo ai hỏi thăm:)) chỉ vì cái diệt tình:))đời thương chưa

Chỉnh sửa cuối:

octorber

Đi bộ
Có 1 Cụ đang vô cùng xúc động thanh kíu em đã khéo léo xếp Mầu ý với Cụ ấy thành một đôi Thế Á, Thế Đấy thuộc xì tai Hảo Hớn :)).
Cụ ơi, Cụ có nhã hứng cảm tạ em thì có các Options sau để lựa chọn

1. Mua cho em ít thịt trâu khô để tối em vểnh ria xem HBO và gặm với kem tràng tiền
2. Mời cả thớt PP một chầu cafe mà nhã hứng thú vui tao nhã thì chầu karaoke ( hehe, muỗi mắt Cụ lêu têu nhờ:D)

Hehe, e cứ vô duyên hét toáng lên thế này, Cụ thấy em vô duyên quá thì im lặng nhá nhá. Nhưng em thích các vụ bắt vạ thế này lắm:P

Chỉnh sửa cuối:

octorber

Đi bộ
Không lẽ bác đi không bằng chân? :P
Em chắc chắn là đi chậm hay nhanh thì cũng dùng chân cả... Bác có cách khác thì em chịu, không theo được!
Hơ em có nói pác dùng chân ĐC đâu, e nói là Pác tuyền dùng chân mà làm cái gì thì cụ Rô lẩn mới bít nhá :))

lewin

Xe điện
Hơ em có nói pác dùng chân ĐC đâu, e nói là Pác tuyền dùng chân mà làm cái gì thì cụ Rô lẩn mới bít nhá :))
Ông DC xem thế nào đi ... Là tôi thì tôi chặt hẹ nó chưn đi :))

@ Vietnamarc + Rolland : Cho em gửi lời cảm ơn của bà nhà tới 2 cụ nhá ! Và cả nhà mềnh nữa ạ ! @};-

Mai bà nhà em có đi dự lễ Phật đản ở chùa Pháp Vân , em cũng đưa bà và F1 tới đó , cụ mợ nào tới thì hú em nhá ! \:D/

DiCham

Walking...
Tưởng nhớ
Trưa nay vừa hỏi bác Rô lẩn roài... bác ý bảo em có chân, cái chân, không phải là cái chân gì phức tạp đâu, mà là cái chân thật. Em có cái chân thật! Cái này em cũng biết.
Mà em cũng cảm ơn bác đã cho em 1 cái liềm.... không phải là cái liềm cắt cỏ, mà là cái liềm... cái liềm tin... gặp bác vui quá nên em líu lưỡi tý, bác thông cảm! :))

DiCham

Walking...
Tưởng nhớ
Còn lâu nhá, bác đừng có xui dại em... Em quyết giữ cái chân thật của em để em xài... :P
Mà bác đừng có tiếp tục "Ủ Miu Dí Vào Tường" nữa nhá, em vốn vô miu, em té nhanh lắm đấy...
....viết theo văn nói, thật là phức tạp quá đi! KìNúm nhể.... :P :))

kinum08

Xe tăng
{Kinh doanh chuyên nghiệp}

@ Vietnamarc + Rolland : Cho em gửi lời cảm ơn của bà nhà tới 2 cụ nhá ! Và cả nhà mềnh nữa ạ ! @};-

Mai bà nhà em có đi dự lễ Phật đản ở chùa Pháp Vân , em cũng đưa bà và F1 tới đó , cụ mợ nào tới thì hú em nhá ! \:D/
vâng, thay mặ nhà Ác và Ro lẩn em xin cảm ơn.
Mai Phật Đản tại chùa e cố về sớm.

Trưa nay vừa hỏi bác Rô lẩn roài... bác ý bảo em có chân, cái chân, không phải là cái chân gì phức tạp đâu, mà là cái chân thật. Em có cái chân thật! Cái này em cũng biết.
Mà em cũng cảm ơn bác đã cho em 1 cái liềm.... không phải là cái liềm cắt cỏ, mà là cái liềm... cái liềm tin... gặp bác vui quá nên em líu lưỡi tý, bác thông cảm! :))
Thực ra nói khách quan nhà DC được cái cứ đều đều hay cái chân thật cứ đều đều:))

Trạng thái
Thớt đang đóng