Phia Cò 1 - Tin vào ngày mai!

pooka

Xe container
Khu vực hang này mà được đầu tư làm điểm du lịch có khi hay đấy các cụ nhỉ

Yến Đinh

Xe tăng
Quảng Ninh quê em vùng mỏ đẹp giàu bao la....
Website
www.facebook.com
Mợ Yến ới, hay hẹn khi nào quay lại khám phá cái hang đấy đi.
Đê, cụ đê, đi dịp tết chở cành đào niềm tin về chứ, cụ đã dám chạy xe đường núi chưa :))

mệ hỏi có đi ko thì e bận . thấy mấy cụ lẹp dai rủ cái thì lượn nhanh thế mợ
:)). Sáng sớm thứ 3 lên đường rồi mà thứ 2 em vẫn còn phải lèo nhèo để xin sếp nghỉ đấy ah. Sếp em bảo nghỉ 2 ngày cuối năm thì ai làm :((, em phải khóc mãi mới được ấy chứ. Cơ mà đi với các anh lẹp dai cũng thích lắm anh ợ :P

gafquef

Xe tăng
Đê, cụ đê, đi dịp tết chở cành đào niềm tin về chứ, cụ đã dám chạy xe đường núi chưa :))

:)). Sáng sớm thứ 3 lên đường rồi mà thứ 2 em vẫn còn phải lèo nhèo để xin sếp nghỉ đấy ah. Sếp em bảo nghỉ 2 ngày cuối năm thì ai làm :((, em phải khóc mãi mới được ấy chứ. Cơ mà đi với các anh lẹp dai cũng thích lắm anh ợ :P
He he, lái xe thì em chưa sợ đoạn nào cả mợ ạ, chỉ có cái là chạy chậm hay chạy nhanh thôi mợ ơi. Nêú quay lại thì em cũng chỉ ngắm đào nở hoa thôi, chứ nhưngx cây đấy mà chặt đi thì tiếc lắm.

Me land dau

Xe hơi

Bài viết làm e cay hết sống mũi nhoè cả mắt , mợ Yến đẹp người cái nết còn đẹp hơn , cảm phục những tấm lòng cao cả . Tự hào o to fun .chúc mợ luôn vui khỏe HP thành công và phát triển

iamzany

Xe hơi
các cụ đi đông vui và ấm áp tình cảm quá :)

poiu0987

Xe hơi
Các cụ cho e thắc mắc chút, các chuyến đi như này thường là vào cuối tuần đúng ko các cụ, e tham gia và góp quần áo được ko các cụ? rất muốn đi một chuyến đi như này để tận hưởng được cảm giác mình vẫn có thể giúp một chút sức cho các e ở bản cao
Mong cụ nào tạt qua trả lời giúp em chút, e mới tham gia ạ

SonrackTài khoản đã xác minh

OF vì cộng đồng
Các cụ cho e thắc mắc chút, các chuyến đi như này thường là vào cuối tuần đúng ko các cụ, e tham gia và góp quần áo được ko các cụ? rất muốn đi một chuyến đi như này để tận hưởng được cảm giác mình vẫn có thể giúp một chút sức cho các e ở bản cao
Mong cụ nào tạt qua trả lời giúp em chút, e mới tham gia ạ
Trên OF có rất nhiều chuyến đi TT của các nhóm, các chi hội, riêng toàn diễn đàn thì chỉ làm vào cuối năm. Bác nhớ theo dõi nhé!

td lines

Xe điện

Tạm biệt Phia Cò, tạm biệt các con, tạm biệt những người chiến sĩ bám bản bám trường, chúng tôi có niềm tin, và chúng tôi tin thời gian tới trở lại Phia Cò, sẽ vẫn là những gương mặt ấy, nhưng sẽ là những bác sĩ, những kĩ sư, những chiến sĩ, và Phia Cò sẽ là những con phố với điện đường, với sầm uất với phát triển. Chúng tôi tin vào ngày mai bởi chính các em hôm nay.

........Hai ngón tay biểu tượng chữ V = Victory ( chiến thắng ). Các cụ mợ là người chiến thắng , chiến thắng những khó khăn nguy hiểm , chiến thắng khơi dậy lòng trắc ẩn cho nhiều người và chiến thắng nhân danh OF&co mang được nụ cười đến những nơi cảm như thế giới lãng quên các cháu .

Gửi đến tặng các cụ mợ một bài hát em thấy hợp tuy khác thời điểm nhưng có chung môt thông điệp đến vơi tất cả chúng ta . @};-@};-@};- @};-@};- Cảm ơn các cụ mợ. @Em Yến thank special @};-

[YOUTUBE]https://www.youtube.com/watch?v=fFpLeBbBbK4[/YOUTUBE]

Chỉnh sửa cuối:

Yến Đinh

Xe tăng
Website
www.facebook.com
Bài viết làm e cay hết sống mũi nhoè cả mắt , mợ Yến đẹp người cái nết còn đẹp hơn , cảm phục những tấm lòng cao cả . Tự hào o to fun .chúc mợ luôn vui khỏe HP thành công và phát triển
Em cảm ơn cụ ạ, cũng chúc cụ và gia đình vạn sự như ý. Em chỉ kể lại những gì chúng em gặp thôi mà. Cụ mê landcruiser cũng thu xếp thời gian đi 1 chuyến để cảm nhận đi. :)

td lines

Xe điện
Cảm ơn anh [@td lines;127062] thật nhiều ạ, mong anh cũng luôn đồng hành với mọi người. Bài hát hay và ý nghĩa quá. :)
Hiếm sẽ có cơ hội đi cùng mọi người em ạ . Tạm thời làm vai giúp người đi giúp đã phỏng em .

Yến Đinh

Xe tăng
Website
www.facebook.com
Hiếm sẽ có cơ hội đi cùng mọi người em ạ . Tạm thời làm vai giúp người đi giúp đã phỏng em .
Vậy em đang chờ được giúp đây :P. Sang năm thu xếp về vào dịp Tết DL đi anh, đi 1 chuyến để trải nghiệm, cảm nhận. Nếu về VN mà không đi Hà Giang 1 chuyến thì quả thực là quá tiếc anh ạ.

Yến Đinh

Xe tăng
Website
www.facebook.com
Em quên mất mấy tấm hình nghiệm thu tác phẩm của cụ " vắt cam" và Bs Huyền. Những lớp học sẽ không còn bị gió lùa, các con sẽ không bị lạnh nữa, sẽ vẫn đủ ánh sáng cho các con ở giữa núi rừng chẳng biết đến điện này. Em thấy thật khâm phục cụ nào nghĩ ra hạng mục tấm nilon quây lớp thế này.

td lines

Xe điện
Vậy em đang chờ được giúp đây :P. Sang năm thu xếp về vào dịp Tết DL đi anh, đi 1 chuyến để trải nghiệm, cảm nhận. Nếu về VN mà không đi Hà Giang 1 chuyến thì quả thực là quá tiếc anh ạ.
Anh sẽ giúp em tẩy mùi cá khô. Không thì em đi thang máy một mình lãng phí quá. Hiii chắc sẽ có dịp đi HG thôi.

Chỉnh sửa cuối:

Yến Đinh

Xe tăng
Website
www.facebook.com
Anh sẽ giúp em tẩy mùi cá khô. Không thì em đi thang máy một mình lãng phí quá. Hiii chắc sẽ có dịp đi HG thôi.
Chả hiểu đại ka nói rì.:confused::confused:~X(. Xem ảnh HG của em chưa. Đẹp nhề :D

T & T AUTO

Xe hơi
Nhìn chùm ảnh mà cảm động quá

T & T AUTO

Xe hơi
Quả đường đi thật là cheo leo vẹo cả sườn thật

phuonghuongngoc

Xe container
cảm ơn những tấm lòng nhân hậu..