[Funland] Phim Mỹ: Điểm Đến Cuối Cùng !!!!!!!

windy1

Xe điện
Có cụ nào đã xem hết nguyên series phim Điểm Đến Cuối Cùng không vậy. Nếu Có thì mấy tập cuối hay không. Có đáng xem không . Em chỉ xem qua 2 tập đầu thôi, chưa xem hết nguyên bộ . Hình như tổng cộng có 6 tập thì phải.

piston

Xe container
phai nờ dét ti na son á cụ? 5 phát thì phải.

cuhaifus

Xe container
Ám ảnh bỏ mịa, em xem 1 , 2 tập là bỏ ko xem nữa

NGC

Xe tăng
Tập 1 và 2 là hay nhất. Mấy Tập sau kỹ xảo tân kỳ hơn nhưng nhat dần. Tập cuối thì phá nát hết cái series he he.
Chống chỉ định ai yếu tim

windy1

Xe điện
Tập 1 và 2 là hay nhất. Mấy Tập sau kỹ xảo tân kỳ hơn nhưng nhat dần. Tập cuối thì phá nát hết cái series he he.
Chống chỉ định ai yếu tim
Lâu quá mới gặp cụ ở đây. Phim nầy xem ít sợ hơn phim ma cụ ơi. Nghe cụ nói như vậy, chắc em khỏi phải xem tiếp tục. Thay thế bằng phim Jame Bond mới cũng được.

Nói chuyện ngoài lề tí xíu .
Thấy báo chí nói CDC chấp nhận tiêm chủng mũi 2nd booster . Em chuẩn bị làm hẹn để tiêm đây. Sao mà hiện tại, không nghe thấy ai nói đến mũi vaccine mới (cho Omicon) nhỉ. Cụ có tin gì mới về mũi tiêm chủng vaccine Omicon không.

• Vodka
Reactions: NGC

dexom

Xe ba gác
Tí em về xem, chắc chắn dồi.

thichthittrau

Xe hơi
Có cụ nào đã xem hết nguyên series phim Điểm Đến Cuối Cùng không vậy. Nếu Có thì mấy tập cuối hay không. Có đáng xem không . Em chỉ xem qua 2 tập đầu thôi, chưa xem hết nguyên bộ . Hình như tổng cộng có 6 tập thì phải.
Phim lâu rồi mà cụ, e xem hết cách nay suýt chục năm.

windy1

Xe điện
Ngoài series Final Destination, có cụ nào xem xong hết nguyên series Death Wish của Charles Bronson đóng không.

Em đang tìm xem lại 1 tập phim của series nầy, trong phim đó, có 1 đoạn, ông ấy phá hư đường dây bình gas trong nhà của 1 tên xhđ. Khi tên nầy nấu nước bị tràn ra, gas bị leak và sau đó ông ấy làm cho gas phát nổ . Em không có nhớ tên tựa phim là tập thứ mấy. Cụ nào xem qua rồi, biết là tập nào, xin cho em biết nhé.

NGC

Xe tăng
Lâu quá mới gặp cụ ở đây. Phim nầy xem ít sợ hơn phim ma cụ ơi. Nghe cụ nói như vậy, chắc em khỏi phải xem tiếp tục. Thay thế bằng phim Jame Bond mới cũng được.

Nói chuyện ngoài lề tí xíu .
Thấy báo chí nói CDC chấp nhận tiêm chủng mũi 2nd booster . Em chuẩn bị làm hẹn để tiêm đây. Sao mà hiện tại, không nghe thấy ai nói đến mũi vaccine mới (cho Omicon) nhỉ. Cụ có tin gì mới về mũi tiêm chủng vaccine Omicon không.
Phim Final destination này không xếp chung với phim ma được ..theo em thì nó cùng dạng với series Saw hay Hostel....he he
Bên em thì đang kêu gọi chích mũi thứ 4 cho người bệnh nền hay 50 tuổi trở lên mà chẳng thấy ai quan tâm. Thật sự mà nói chẳng ai thèm bàn đến con covid này nữa. Chỉ có cái lũ gian thương dựa hơi con covid để tát nước theo mưa và đám nhân viên chính phủ viện cớ covid để lầy thôi he he

windy1

Xe điện
Phim Final destination này không xếp chung với phim ma được ..theo em thì nó cùng dạng với series Saw hay Hostel....he he
Bên em thì đang kêu gọi chích mũi thứ 4 cho người bệnh nền hay 50 tuổi trở lên mà chẳng thấy ai quan tâm. Thật sự mà nói chẳng ai thèm bàn đến con covid này nữa. Chỉ có cái lũ gian thương dựa hơi con covid để tát nước theo mưa và đám nhân viên chính phủ viện cớ covid để lầy thôi he he
Em không thích xem mấy phim series SAW, giả tạo quá. Mấy con cá mập có tính thông minh như con người, quá xạo. Xem mấy phim củ, cowboy đánh với mọi da đỏ, hay hơn nhiều.

Em từng đọc vài comment ở 1 trang MXH . Có mấy người gọi ông Fauci là indirect sale manager của mấy công ty dược. Em thấy gọi như vậy, cũng không sai.

Rồi em cứ nhớ đến vụ order mấy chục triệu N95 mask, để phát ra cho người dân. Buồn cười lắm, thấy báo chí nói, mask đang phân phát ở các nhà thuốc . Em ra Wallgreen và CVS mấy lần, cứ thấy cái bảng treo chần dần, thông báo, chưa biết bao giờ Mask N95 sẽ về đến. Rồi sau đó im ru luôn. Hết còn nghe nói đến phân phát mask nữa.

Chỉnh sửa cuối:

Thichlinhtinh866

[Tịch thu bằng lái]
Cụ có link cho e xin ^^

alecom

[Tịch thu bằng lái]
E xem. Cách đây 10 năm rôi, 6 tập nhé

Dở người

Xe điện
Em không thích xem mấy phim series SAW, giả tạo quá. Mấy con cá mập có tính thông minh như con người, quá xạo. Xem mấy phim củ, cowboy đánh với mọi da đỏ, hay hơn nhiều.

Em từng đọc vài comment ở 1 trang MXH . Có mấy người gọi ông Fauci là indirect sale manager của mấy công ty dược. Em thấy gọi như vậy, cũng không sai.

Rồi em cứ nhớ đến vụ order mấy chục triệu N95 mask, để phát ra cho người dân. Buồn cười lắm, thấy báo chí nói, mask đang phân phát ở các nhà thuốc . Em ra Wallgreen và CVS mấy lần, cứ thấy cái bảng treo chần dần, thông báo, chưa biết bao giờ Mask N95 sẽ về đến. Rồi sau đó im ru luôn. Hết còn nghe nói đến phân phát mask nữa.
Em biết cụ ở bển. Và, các cụ quen dùng từ kiểu cũ. Hơi khó đọc tí nhưng không sao.
Có điều, cụ đừng gọi là người da đỏ là mọi da đỏ được không. Họ không phải mọi và cụ nói đúng kiểu phân biệt chủng tộc.
Kính cụ.

NGC

Xe tăng

Em buồn cười cái vụ không có rappid test kit khi sóng omiron kéo tới đó. Dân chửi um trời...he he
Phim Saw em nói khác ạ. Không phải mấy cái phim hàm cá mập đâu hi hi

Saviah

Xe buýt
Người OF
FD có 6 phần thì phải, một thể loại kinh dị ghê phết, main có khả năng nhìn ra trước tương lai ngắn ở ngưỡng vài phút, những người yếu tim không nên xem.

Alisoma

Xe buýt

Mấy con cá mập cụ nói là trong serie JAW, không phải SAW. Cụ kia đang nói về SAW, serie tra tấn máu me.
Final destination thì em nhớ ngày trẻ xem được 02 phần đầu thì tạm được, các phần sau nhạt dần.