[Funland] Phó CA phường tát phụ nữ

Đang nghỉ lễ mà tôi vẫn phải kêu trời, gọi đất: pháp luật ở đâu? Công bằng ở đâu?

Belat Missan

Xe điện
Chắc ngồi nhậu với nhau. Thằng bs trước đó có thể khám cho em kia rồi, thỉnh thoảng cũng à ơi xơ múi dc gì đó nên đọc vị dc tính em này. Cao hứng nên gọi em nó đến rót rượu, mà đen cái bồ của em nó lại đang ăn cơm cùng nên mới chửi nhau. Mấy anh xxx ngồi đó nghe nóng tai nên hùa vào chửi bới doạ nạt, ai ngờ thanh niên kia cũng cứng nên chắc chửi phụ khoa cả anh phó phường luôn. Vậy là binh mã ùn ùn kéo đến dạy cho thằng dân mất dạy 1 bài học. 😂
Anh này hơi máu.
Chị em nóa mà gài cho là đi luôn.
Con điện thoại Android rẻ tiền của em bao giờ cũng bật mặc định chế độ ghi âm rồi.

745Lii

Xe điện
Người OF

mrlai

Xe buýt
Trưởng CA TP với Giám đốc CA TP thì chắc TP cỡ to thì là GĐ, còn TP cỡ nhỏ thì là trưởng.
Đứng đầu CA tỉnh/TP trực thuộc TW thì chức danh là GĐ. Còn cấp Quận/huyện (TP trực thuộc tỉnh tương đương quận/huyện) thì là Trưởng CA chứ không có chức danh GĐ cụ ạ.

Niemvuinho

[Tịch thu bằng lái]
Chắc ngồi nhậu với nhau. Thằng bs trước đó có thể khám cho em kia rồi, thỉnh thoảng cũng à ơi xơ múi dc gì đó nên đọc vị dc tính em này. Cao hứng nên gọi em nó đến rót rượu, mà đen cái bồ của em nó lại đang ăn cơm cùng nên mới chửi nhau. Mấy anh xxx ngồi đó nghe nóng tai nên hùa vào chửi bới doạ nạt, ai ngờ thanh niên kia cũng cứng nên chắc chửi phụ khoa cả anh phó phường luôn. Vậy là binh mã ùn ùn kéo đến dạy cho thằng dân mất dạy 1 bài học. 😂
Dù e ấy có lẳng thì e vẫn vote tinh thần chiến đấu bảo vệ ck/ bạn trai đấy. Sau cái tát đầu choáng mà vẫn lao vào. Mấy nữ cường nhân thế đâu :).

Shadow381

Xe điện
Em thắc mắc: giả sử áo trắng là dân, áo cam và cô gái là xxx thì bị quy tội chống người thi hành công vụ, bắt giữ người trái phép… chắc đi xa lắm. Còn trường hợp này thì không biết có khởi tố không? Luật pháp công bằng, tất cả các hành vi xâm phạm thân thể hay cưỡng chế, bắt giữ người khác không đúng pháp luật đều cần bị xử đúng theo quy định của pháp luật, có như thế pháp luật mới đúng tinh thần thượng tôn. Hóng kết quả vụ này nhé.

Xe nội lước

Xe container

CA tỉnh sẽ xử lý nghiêm, làm gì có chuyện xin lỗi hòa giải khi anh vi phạm.
Thế này sự nghiệp của ông ấy ở địa phương chắc đi tong cụ nhỉ . Bao năm công tác phấn đấu chỉ vì 1 phút nóng giận mà khéo lại bị kỷ luật điều lên tỉnh chứ chả đùa..

OTheAh

Xe tăng
Em thắc mắc: giả sử áo trắng là dân, áo cam và cô gái là xxx thì bị quy tội chống người thi hành công vụ, bắt giữ người trái phép… chắc đi xa lắm. Còn trường hợp này thì không biết có khởi tố không? Luật pháp công bằng, tất cả các hành vi xâm phạm thân thể hay cưỡng chế, bắt giữ người khác không đúng pháp luật đều cần bị xử đúng theo quy định của pháp luật, có như thế pháp luật mới đúng tinh thần thượng tôn. Hóng kết quả vụ này nhé.
E hóng với

sthd

Xe lăn
Đúng là phận Con sâu cái kiến! nó đến tận nhà đánh, lôi cổ đi đòi bắt, vậy mà không dám phản kháng, không dám tố cáo, sáng hôm sau phải kí hòa giải luôn!
chả trách cầu thủ 26 và cô thợ tóc. ofer ai cũng đồng tình. nhưng tại sao họ lại phải cam chịu vậy?

Thịnh LED

Xe tăng
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
noi chung chắc là yếu thế lên nó ep thui
bôi thương tya hoà giải

Xe nội lước

Xe container
Để nó đưa dc về phường thì ăn đủ luôn. May xh h cam nhiều vô kể nên ko bị chuyển trắng thành đen. Có lẽ ko có cái ngành nào trơ trẽn như ngành này. 1 loạt các cụm từ mới trong tiếng việt dc sinh ra. À mà cái vụ thằng đội phó đỗ xe láo rồi còn đánh người thế nào rồi nhỉ? Thấy e gái nạn nhân hôm sau xóa clip luôn chắc thương lượng xong rồi. Bọn này nó cậy mặc quần áo xxx trên người khệnh kinh khủng. E có 2 vụ nhớ đời với bọn này. 1 vụ năm 2006 đang đi ở vĩnh yên có vk 1 thằng xxx đi ngc chiều lao vào xe e gẫy chân. Ko có cam nó đổi trắng thành đen. May có người nhà làm xxx tỉnh ko thì ốm người. Cuối cùng vẫn phải đền cho nó viện phí, phi mất 20t. 1 lần đất cát với nhà 1 thằng phó phường ở quận TH. Mất gần 2 năm trời mới xong, thiệt hại chi phí đi lại hơn 300 củ khoai nhờ vả khắp nơi mới dc việc.
Số cụ nhọ thế. Toàn dẫm phải cờ ứt...he

Danngoaidao

Xe tăng
Hoà giải thì hoà giải, anh phó ca phường chắc vẫn đi thôi. Có khi về lại mở quán gội đầu massa rồi mời em gái đến làm nv, cậu 26 đến bảo vê. Như vụ chị Hiền cá sấu tưởng im mà vẫn ra khỏi nghành đấy thôi.

banmotnucuoi

Xe lăn
Làm gì có chuyện xử lý nhẹ như vậy?
Tạm thế thôi, Bà hàng nước bỉu giờ 1 xuất vào "ngành cũng cỡ 1 tỏi, phó phường tầm ý nữa.
Năm ngoái có vụ đẩy về phường nên ko thừa, sang năm bắt đầu thừa và sẽ có một số ông chỉ tìm vi phạm của đồng bọn để đc tồn tại, với cơ chế hiện nay thì chỉ khi các "chú" ý thịt nhau chứ ko ai dám tố cáo mất
-Tại sao lại mời khám 🦋 vào buổi đêm?
-Tại sao một ông bác sỹ chuyên khoa 🦋 lại điều được hai con mặc quần áo giống “ngành” đi bắt người?

Thật khó hiểu quá đi!!! :-??
Có khi hai con đi cùng khám mặt thường xuyên chỗ bác sỹ thì sao ạ, nhìn cũng giống giống:))

sthd

Xe lăn
Thấy bảo lệnh nội bộ là cho tụt sao + "vận động" viết đơn ra khỏi nghành
nếu đúng thì Công an tỉnh đã rất nghiêm túc

đến đầu ngành còn phải giữ gìn. Lý gì lại phải bao che cho mấy con tép