[Funland] Phó CA phường tát phụ nữ

Thinh82

Xe tải
Bản chất sự việc nó là ntn mà nhiều cụ trong post cứ cố tỏ ra văn minh giả tạo.
Em gái đấy mà là người bình thường thì bố bọn xxx cũng chả dám gọi gạ gẫm vào nửa đêm như vậy
Thế em gái đấy không phải là người bình thường và không phải là công dân để xxx hành xử vô pháp thế à cụ? Cụ mới tỏ ra văn minh giả tạo, tất cả chỉ là ngụy biện thôi nhé.

hitle888

Xe điện
Em gái đấy mà là người bình thường thì bố bọn xxx cũng chả dám gọi gạ gẫm vào nửa đêm như vậy
Cụ là một người không đàng hoàng, em thật. Cụ miệt thị một phụ nữ và cố bám vào những quan điểm riêng của cụ để chứng minh điều đó. Có thể nhừng người cụ quen biết hay có quan hệ thân thiết có những đặc điểm thế, nhưng cụ không thể nói về một người mà đến cái tên cụ cũng biết qua báo chí những điều chả hay ho gì.

A_S

[Tịch thu bằng lái]
Cụ vớ vẩn quá. Người ta ko bức xúc vụ gọi điện gạ gẫm, người ta bức xúc vụ giang hồ gọi nhau đến đánh người bắt người lúc nửa đêm mà công an đến cho qua. Cái đó cụ bênh thì cụ ko đủ chuẩn, đừng bàn đến văn minh, đạo đức.

huyleck

Xe điện
Cụ làm em nhớ vụ Hiệu trưởng trường THPT ở Hà Giang, Nguyễn Trường Tô!

C

Phó phường mà đi Lexus GX460 không phải đơn giản đâu. Ông nào đăng clip hôm nào xong vụ này đến mời tiếp lên phường :))
bẩm ảnh hơi mờ, e nhìn hao hao, tưởng Prado đời cũ, té ra GX460 cơ ạ ?

Saltbeavn

[Tịch thu bằng lái]
Không thấy các báo điều tra nội dung các cuộc điện thoại, nhắn tin trước khi có clip nhỉ
Làm éo có nội dung đt, tin nhắn đâu cụ. Nếu có chúng nó trưng ra ngay. Quay xe thẳng tưng trong phút mốt. Có thể thằng Đoàn này phó phường bé thật nhưng ngừoi nhà nó cựu hoặc đang làm to ở đấy thì sao. Xử lý hơi bị khó đấy. Ở tỉnh cán bộ đoàn kết dây mơ dễ má lắm.
Tóm lại thì tỉnh nhà muốn bênh là rõ rồi + bên e gái cắt tóc chắc muốn thôi ko ầm lên nữa để còn đất sống. H chờ ý kiến ở trên thôi. Hi vọng bét nhất phải cho ra khỏi ngành. Đúng là phải truy tố bọn cho má này.
Nếu e vào vị trí cô gái này e cũng mong việc êm đi. Ko thì chỉ có nc bán xới đi nơi khác. Dân ngu cu đen ko có qh thích chúng nó đì cho bằng chết.

Trần Đoành.

Xe container
Vậy là "Gái" thì các CB được phép "Chà Đạp" và Hành Hung vô pháp chăng...? 8->8->8->
Cụ có bằng chứng về cái mà cụ gọi là bản chất không ? Em là em công nhận là văn minh giả tạo chứ là văn minh thật thì cụ đã bị kiện rồi
Thế em gái đấy không phải là người bình thường và không phải là công dân để xxx hành xử vô pháp thế à cụ? Cụ mới tỏ ra văn minh giả tạo, tất cả chỉ là ngụy biện thôi nhé.
Cụ vớ vẩn quá. Người ta ko bức xúc vụ gọi điện gạ gẫm, người ta bức xúc vụ giang hồ gọi nhau đến đánh người bắt người lúc nửa đêm mà công an đến cho qua. Cái đó cụ bênh thì cụ ko đủ chuẩn, đừng bàn đến văn minh, đạo đức.
Cụ là một người không đàng hoàng, em thật. Cụ miệt thị một phụ nữ và cố bám vào những quan điểm riêng của cụ để chứng minh điều đó. Có thể nhừng người cụ quen biết hay có quan hệ thân thiết có những đặc điểm thế, nhưng cụ không thể nói về một người mà đến cái tên cụ cũng biết qua báo chí những điều chả hay ho gì.
Em đố các cụ làm cách nào để một thằng ng... u công nhận là nó ng.. u đấy

ngoc_phuong

Xe lăn
A ạ. Một lần nữa mong anh hãy đứng lên phát biểu.
A đừng ngồi xuống khi phát biểu.
Khi đấy, tầm nhìn nó bị hạn chế nhiều lắm.

Quochuy81

Xe buýt
Em đó có làm gái đi chăng nữa thì có sao? Bộ làm gái là anh có quyền đến nhà bắt đi lúc nửa đêm à?

thanh3883

Xe buýt
bẩm ảnh hơi mờ, e nhìn hao hao, tưởng Prado đời cũ, té ra GX460 cơ ạ ?
GX 460 cụ ah, ban đầu em tưởng Mít Pajero Sport nhưng cán bộ phưởng chỉ có con xe tải 5 tạ thôi làm gì có tiêu chuẩn Pajero :))

Raul7

Xe tải
Có khi nào đợi tỉnh ra kết luận xong trung ương vào cuộc lật lại vụ án rồi cho cả dây tỉnh đi hết k nhỉ

Saltbeavn

[Tịch thu bằng lái]
Em là em thích tất cả lao xuống vực rồi á, từ nhân vật chính , nhân vật phụ đi theo , những kẻ bao che dung túng , lều báo định hướng .Đơn giản vì trường hợp này may có Camera , nếu không có Cam thì sự việc này sẽ còn đi đến đâu nữa. Bất kỳ ai cũng cũng có thể rơi vào trường hợp oan mà không nói được , nếu không có cam và dung túng lẫn nhau .
À nếu ko có cam thì giống như vụ của e thôi. Vk 1 thằng xxx gt vĩnh yên đi ngược chiều phi vào đầu xe e gẫy chân. E ngu ko giữ hiện trường tử tế đưa vk nó vào viện. Cộng với vk nó cũng nhận đi sai rồi. Ai ngờ vào viện cả nhà nó trở mặt khốn nạn. Đòi e đền bù 250tr thì hoà giải ko lập biên bản e đi sai. Dkm may e có ngừoi nhà làm bên xxx tỉnh. Ko thì ăn l với nhà nó rồi. Mất tiền viện phí cho loại chó đấy.

huyleck

Xe điện
GX 460 cụ ah, ban đầu em tưởng Mít Pajero Sport nhưng cán bộ phưởng chỉ có con xe tải 5 tạ thôi làm gì có tiêu chuẩn Pajero :))
E xem lại thì nó là đời 2002 cụ ạ, gần giống hệt con Prado cùng đơì, lăn bánh cũng 20 năm rồi, oai phong gì đâu nữa

vostok

Xe tải
Ghế ít mà đ...ít nhiều, anh em đùm bọc cái méo gì, đang lắm thằng tăm tia, chờ thời cơ là bỏ thêm dăm tảng đá xuống giếng cho die hẳn, chứ chờ đấy mà yêu thương nhau...
Chuẩn đó.

Bemagauvn

Xe điện
Rỗi rãi em thử âm miu phát các cụ xem được không;
Trước khi âm miu em nói qua phát cho nó phe này;

Thực ra người nha môn có xấu không!!? Cái này cũng tuỳ, nhưng theo quan điểm của em thì làm nha môn khó phết ạ 😂, vừa phải hỗ trợ bà con khu vực mình quản lý làm ăn, giữ an ninh trật tự này nọ, vừa phải bảo vệ nhân dân, không để ong ve vớ vẩn, không dính ngay tội không hoàn thành nhiệm vụ đơn từ các kiểu.

Với trên lại phải nghe ngóng nhạc hiệu đoán chương trình, lại còn phải né các hội làm ăn của các sếp ( ngoài ngành luôn ). Cân bằng mọi thứ kiếm chút nuôi da đình 😂.

Hống hách lắm thì sáng đá bát phở, chiều làm vại bia không ai dám thu tiền, bảo kê ba lăng nhăng những cơ sở kinh doanh có điều kiện nhưng phải chia năm xẻ bảy phế phung cũng không mấy…

Nhưng như anh Phó chúng ta đang bàn thì em mạnh dạn là đằng sau có bối cảnh, không có bối cảnh sao du côn tướng cướp như vậy, phỏng ạ. Vì có bối cảnh nên thi đấu là có cơ. Có lẽ nào đang sắp thi đấu 😏.

Thế lực thù địch mua luôn anh hói phụ khoa, combo diệu + gái là chuẩn cmnl trước giờ không ai thoát, thoát được thì 8 phần không phải đàn ông hoặc may mắn. Anh hói lại biết anh Phó cứ dăm xu rượu vào là “ chúng mày biết bố tao là ai không” nên Lễ lạt gầy độ nhậu.
Hết 1 chai nhấm nháy em có mối hay lắm, trẻ lắm gọi đến dao liu nhỉ. A Phó ok luôn…
Sự việc sau chúng ta cùng thấy, chả biết thoát hay không nhưng chắc chắn con đường tranh đấu của anh đứt ít nhất thời điểm này.
Còn anh vẫn cứ vô tư nghĩ mình đen, giờ sau khi chạy sếp là bắt đầu cúng bái hầu đồng giải hạn, tuyệt không hối hận hay nghĩ mình đã cư xử sai😞.
Nghĩ ló chán !

Kia_fote

Xe điện
Em công nhận, gọi phát đi ngay khác gì XH thâm :D
Thế cụ ko biết tuy 2 mà 1 à, nhưng tuy 1 mà lại là 2 :)).
Cũng may đấy, chứ anh Thâm mà điều mấy thằng Đen người đầy mực xanh đỏ đến quậy mới là mệt. Camera cũng chẳng làm gì đc!

Kia_fote

Xe điện
Em gái có 14t mà thượng tá còn vác cày leo núi ngay, trong khi cháu gái còn trong tuổi vị thành niên. Cụ là ca hay có người nhà ca mà bênh chằm chặp vậy?
Thượng tá công an cùng 3 kẻ giao cấu tập thể nữ sinh lớp 9 ở Thái Bình quyền thế cỡ nào? (laodong.vn)
Thiếu tá CSGT hiếp dâm nữ doanh nghiệp trên ôtô lĩnh án 2 năm tù - Giáo dục Việt Nam (giaoduc.net.vn)

vostok

Xe tải
Nhiều khi chẳng còn tin vào kết quả nhưng......tận trong đáy lòng vẫn Hy Vọng còn chút gì đó. (:|(:|(:|

Theo báo cáo của Công an TP Cao Bằng, vào khoảng 22 giờ 30 phút ngày 28-4, ông Đặng Đình Đoàn đang trực tại Công an phường Sông Bằng thì nhận được tin báo qua điện thoại của anh Nguyễn Văn Mạnh, bác sĩ Bệnh viện 103 Cao Bằng tại tổ 11 phường Sông Bằng về việc bị một người đàn ông tên Nam (Phùng Đức Nam) làm việc tại quán cắt tóc My Hair Salon gọi điện thoại, nhắn tin lăng mạ, đe dọa và nhờ Công an phường giúp đỡ.
Do sẵn có mối quan hệ quen biết với anh Mạnh nên ông Đoàn đã chỉ đạo 1 cán bộ Công an phường cùng đi xe riêng đến Bệnh viện 103 Cao Bằng đón anh Mạnh đến quán cắt tóc để giải quyết vụ việc, trên đường đi ông Đoàn có gọi điện cho Công an phường Đề Thám cử lực lượng đến phối hợp.
Khi đến quán cắt tóc thì có 6 người gồm 4 nam và 2 nữ đang đứng ở sân, ông Đoàn có yêu cầu anh Nam là người đã gọi điện, nhắn tin cho anh Mạnh về Công an phường Đề Thám để giải quyết, anh Nam không đồng ý nên đã xảy ra cãi vã, xô xát. Do bức xúc trước thái độ và lời nói xúc phạm của một số người trong nhóm nên ông Đoàn đã thiếu kiềm chế và có hành vi tát vào đầu chị Triệu Mùi K. và anh Phùng Đức Nam.

Thế mà có bài báo, sở y tế xác nhận tay bác sĩ này éo làm gì liên quan đến bệnh viện nào mà chỉ mở phòng khám tư, hài voãi. Sự thật ko phải là sự thật, giờ lừa đảo khắp nơi.