[Funland] Phó CA phường tát phụ nữ

vostok

Xe tải
Nhiều khi chẳng còn tin vào kết quả nhưng......tận trong đáy lòng vẫn Hy Vọng còn chút gì đó. (:|(:|(:|

Theo báo cáo của Công an TP Cao Bằng, vào khoảng 22 giờ 30 phút ngày 28-4, ông Đặng Đình Đoàn đang trực tại Công an phường Sông Bằng thì nhận được tin báo qua điện thoại của anh Nguyễn Văn Mạnh, bác sĩ Bệnh viện 103 Cao Bằng tại tổ 11 phường Sông Bằng về việc bị một người đàn ông tên Nam (Phùng Đức Nam) làm việc tại quán cắt tóc My Hair Salon gọi điện thoại, nhắn tin lăng mạ, đe dọa và nhờ Công an phường giúp đỡ.
Do sẵn có mối quan hệ quen biết với anh Mạnh nên ông Đoàn đã chỉ đạo 1 cán bộ Công an phường cùng đi xe riêng đến Bệnh viện 103 Cao Bằng đón anh Mạnh đến quán cắt tóc để giải quyết vụ việc, trên đường đi ông Đoàn có gọi điện cho Công an phường Đề Thám cử lực lượng đến phối hợp.
Khi đến quán cắt tóc thì có 6 người gồm 4 nam và 2 nữ đang đứng ở sân, ông Đoàn có yêu cầu anh Nam là người đã gọi điện, nhắn tin cho anh Mạnh về Công an phường Đề Thám để giải quyết, anh Nam không đồng ý nên đã xảy ra cãi vã, xô xát. Do bức xúc trước thái độ và lời nói xúc phạm của một số người trong nhóm nên ông Đoàn đã thiếu kiềm chế và có hành vi tát vào đầu chị Triệu Mùi K. và anh Phùng Đức Nam.

Thế mà có bài báo, sở y tế xác nhận tay bác sĩ này éo làm gì liên quan đến bệnh viện nào mà chỉ mở phòng khám tư, hài voãi. Sự thật ko phải là sự thật, giờ lừa đảo khắp nơi.

hitle888

Xe điện
Rỗi rãi em thử âm miu phát các cụ xem được không;
Trước khi âm miu em nói qua phát cho nó phe này;

Thực ra người nha môn có xấu không!!? Cái này cũng tuỳ, nhưng theo quan điểm của em thì làm nha môn khó phết ạ 😂, vừa phải hỗ trợ bà con khu vực mình quản lý làm ăn, giữ an ninh trật tự này nọ, vừa phải bảo vệ nhân dân, không để ong ve vớ vẩn, không dính ngay tội không hoàn thành nhiệm vụ đơn từ các kiểu.

Với trên lại phải nghe ngóng nhạc hiệu đoán chương trình, lại còn phải né các hội làm ăn của các sếp ( ngoài ngành luôn ). Cân bằng mọi thứ kiếm chút nuôi da đình 😂.

Hống hách lắm thì sáng đá bát phở, chiều làm vại bia không ai dám thu tiền, bảo kê ba lăng nhăng những cơ sở kinh doanh có điều kiện nhưng phải chia năm xẻ bảy phế phung cũng không mấy…

Nhưng như anh Phó chúng ta đang bàn thì em mạnh dạn là đằng sau có bối cảnh, không có bối cảnh sao du côn tướng cướp như vậy, phỏng ạ. Vì có bối cảnh nên thi đấu là có cơ. Có lẽ nào đang sắp thi đấu 😏.

Thế lực thù địch mua luôn anh hói phụ khoa, combo diệu + gái là chuẩn cmnl trước giờ không ai thoát, thoát được thì 8 phần không phải đàn ông hoặc may mắn. Anh hói lại biết anh Phó cứ dăm xu rượu vào là “ chúng mày biết bố tao là ai không” nên Lễ lạt gầy độ nhậu.
Hết 1 chai nhấm nháy em có mối hay lắm, trẻ lắm gọi đến dao liu nhỉ. A Phó ok luôn…
Sự việc sau chúng ta cùng thấy, chả biết thoát hay không nhưng chắc chắn con đường tranh đấu của anh đứt ít nhất thời điểm này.
Còn anh vẫn cứ vô tư nghĩ mình đen, giờ sau khi chạy sếp là bắt đầu cúng bái hầu đồng giải hạn, tuyệt không hối hận hay nghĩ mình đã cư xử sai😞.
Nghĩ ló chán !
Em nói thật nhé. Em rất tôn trọng quan điểm cá nhân của cụ, tất nhiên là như em đã nói: éo ngửi được, tuy nhiên trong trường hợp này thì em nghĩ cụ nên nằm im mà tận hưởng gạch 1-2 hôm, chứ phát biểu kiểu này lại thành 1-2 tuần ạ

Bemagauvn

Xe điện
Em nói thật nhé. Em rất tôn trọng quan điểm cá nhân của cụ, tất nhiên là như em đã nói: éo ngửi được, tuy nhiên trong trường hợp này thì em nghĩ cụ nên nằm im mà tận hưởng gạch 1-2 hôm, chứ phát biểu kiểu này lại thành 1-2 tuần ạ
Fun đi cụ,
Qua mấy cái case kiểu này thì ai chưa lắp Cam thì nhanh mua về lắp. Học thêm về Luật nữa.
Tự bảo vệ mình tốt hơn.

deadlove

Xe điện
Phân tích như loằn, em khinh.

Giả sử em gái đấy không bình thường đi, nhưng em ý đang ở với người yêu. Cứ cho là gái ngành đi, họ vẫn có quyền sống, quyền con người của họ. Họ đang ở với người họ thích, họ có quyền từ chối.

Mấy thằng chó này là thuộc loại bố đời, mà bố đời nửa người thôi, vì phải kéo theo thằng CA mặc đồng phục. Chứ nếu đến không có thằng mặc quần áo giống CA kia thì có khi xanh con mẹ nó cỏ rồi.

Bản chất sự việc nó là ntn mà nhiều cụ trong post cứ cố tỏ ra văn minh giả tạo.
Em gái đấy mà là người bình thường thì bố bọn xxx cũng chả dám gọi gạ gẫm vào nửa đêm như vậy

Ga_son

Xe điện
Bản chất sự việc nó là ntn mà nhiều cụ trong post cứ cố tỏ ra văn minh giả tạo.
Em gái đấy mà là người bình thường thì bố bọn xxx cũng chả dám gọi gạ gẫm vào nửa đêm như vậy
Cụ đừng tỏ ra hiểu biết XH hơn các cụ OFFer ạ, nếu giả dụ em ấy có là 4` đi chăng nữa thì vẫn có quyền từ chối và được phép nghỉ ngơi tái tạo sức lao động. E chỉ thấy cụ kém hiểu biết về pháp luật và quyền công dân ạ.

MacArthur1

Xe máy
Thế mà có bài báo, sở y tế xác nhận tay bác sĩ này éo làm gì liên quan đến bệnh viện nào mà chỉ mở phòng khám tư, hài voãi. Sự thật ko phải là sự thật, giờ lừa đảo khắp nơi.
Bình tĩnh cụ ơi, chưa biết báo nào sai. Bệnh viện 103 thì nó ở Hà Nội chứ. Cao Bằng không có Bệnh viện 103, nhưng có Phòng khám hữu nghị 103 ở phường Sông Bằng. Nên khả năng cao ông BSPK này vẫn là làm tư ở Phòng khám 103 thôi.

nemesian

Xe buýt
Vụ này nghe vẻ xxx tỉnh giơ cao đánh hơi khẽ.

beomap2

Xe container
Vụ này nghe vẻ xxx tỉnh giơ cao đánh hơi khẽ.
chắc chắn đánh khẽ rồi, các báo cũng đã có định hướng nên đưa tin các tình tiết giảm tội cho xx, không thấy báo đưa ý kiến bên bị hại, nội dung các cuộc thoại, nhắn tin...

Shadow381

Xe điện
Nhớ vụ tay Sướng ở Bắc Ninh rút súng bắn đạn cao su “dọa” chứ ko bắn nhưng bị khởi tố vì đe dọa giết người; trong vi đeo này có nghe thấy tiếng hô: “đánh chết nó đi” và có hành động bạo lực… Vậy người hô có bị khởi tố tội xúi giục người khác “đánh chết” người và đe dọa “đánh chết” người không? Việc đánh, cưỡng chế người khác bắt lên xe cá nhân để chở đi có là hành vi bắt giữ người trái phép không? Đây là địa bàn khác ko có phận sự thì việc xông vào địa bàn khác bắt người và đánh người có là xâm phạm thân thể và bắt người trái pháp luật không? Thân thể công dân trong trường hợp này và trưởng hợp tương tự sẽ được pháp luật bảo vệ như thế nào? Em hỏi cụ nào rành luật giải thích giùm em ạ?

deadlove

Xe điện
Làm gì có luật mà cụ hỏi ;))

Nhớ vụ tay Sướng ở Bắc Ninh rút súng bắn đạn cao su “dọa” chứ ko bắn nhưng bị khởi tố vì đe dọa giết người; trong vi đeo này có nghe thấy tiếng hô: “đánh chết nó đi” và có hành động bạo lực… Vậy người hô có bị khởi tố tội xúi giục người khác “đánh chết” người và đe dọa “đánh chết” người không? Việc đánh, cưỡng chế người khác bắt lên xe cá nhân để chở đi có là hành vi bắt giữ người trái phép không? Đây là địa bàn khác ko có phận sự thì việc xông vào địa bàn khác bắt người và đánh người có là xâm phạm thân thể và bắt người trái pháp luật không? Thân thể công dân trong trường hợp này và trưởng hợp tương tự sẽ được pháp luật bảo vệ như thế nào? Em hỏi cụ nào rành luật giải thích giùm em ạ?

thanh3883

Xe buýt
Rỗi rãi em thử âm miu phát các cụ xem được không;
Trước khi âm miu em nói qua phát cho nó phe này;

Thực ra người nha môn có xấu không!!? Cái này cũng tuỳ, nhưng theo quan điểm của em thì làm nha môn khó phết ạ 😂, vừa phải hỗ trợ bà con khu vực mình quản lý làm ăn, giữ an ninh trật tự này nọ, vừa phải bảo vệ nhân dân, không để ong ve vớ vẩn, không dính ngay tội không hoàn thành nhiệm vụ đơn từ các kiểu.

Với trên lại phải nghe ngóng nhạc hiệu đoán chương trình, lại còn phải né các hội làm ăn của các sếp ( ngoài ngành luôn ). Cân bằng mọi thứ kiếm chút nuôi da đình 😂.

Hống hách lắm thì sáng đá bát phở, chiều làm vại bia không ai dám thu tiền, bảo kê ba lăng nhăng những cơ sở kinh doanh có điều kiện nhưng phải chia năm xẻ bảy phế phung cũng không mấy…

Nhưng như anh Phó chúng ta đang bàn thì em mạnh dạn là đằng sau có bối cảnh, không có bối cảnh sao du côn tướng cướp như vậy, phỏng ạ. Vì có bối cảnh nên thi đấu là có cơ. Có lẽ nào đang sắp thi đấu 😏.

Thế lực thù địch mua luôn anh hói phụ khoa, combo diệu + gái là chuẩn cmnl trước giờ không ai thoát, thoát được thì 8 phần không phải đàn ông hoặc may mắn. Anh hói lại biết anh Phó cứ dăm xu rượu vào là “ chúng mày biết bố tao là ai không” nên Lễ lạt gầy độ nhậu.
Hết 1 chai nhấm nháy em có mối hay lắm, trẻ lắm gọi đến dao liu nhỉ. A Phó ok luôn…
Sự việc sau chúng ta cùng thấy, chả biết thoát hay không nhưng chắc chắn con đường tranh đấu của anh đứt ít nhất thời điểm này.
Còn anh vẫn cứ vô tư nghĩ mình đen, giờ sau khi chạy sếp là bắt đầu cúng bái hầu đồng giải hạn, tuyệt không hối hận hay nghĩ mình đã cư xử sai😞.
Nghĩ ló chán !
Rượu vào nửa đêm đi
Theo em nghĩ vệc gấp, cấp bách thì phải phối hợp hoặc thông báo địa phương trước khi tự làm, chủ yếu là bên hình sự bắt tội phạm truy nã, nguy hiểm. Còn trong trường hợp này khám phụ khoa giữa đêm chắc không phải việc gấp rồi!

asset19

Xe buýt
Hạn đến ngày mùng 10/5 thì công an tỉnh Cao Bằng xử lý. Nhưng hiện giờ thì quay xe khét lẹt.
Vietnamnet cũng đăng thì có định hướng rồi.
Chờ bộ anh Tô lên tiếng gỡ thể diện ngành thôi.

Vụ này ko ra khỏi ngành thì chỉ muốn văng tục.

thichkhognthich

[Tịch thu bằng lái]
Xem clip full âm thanh rõ nét thì chú phó xx này sai lòi tĩ rồi, rõ ràng cô gái không có hành động đe doạ hay quá giới hạn gì trước đó, kể cả lời lẽ cũng bình thường,1 điều cháu hai điều chú. Chú xx này vô cớ đánh trước rất thẳng tay dự là anh đi xa lắm. Mà bất kể là nam hay nữ, đánh trước người ta thi đều sai như nhau. Nhiều trường hợp, clip, gặp con máu chó, nó đánh trước người khác còn kinh hơn cả đàn ông, th ấy cũng không cần nể nang.

sthd

Xe lăn
Xem clip full âm thanh rõ nét thì chú phó xx này sai lòi tĩ rồi, rõ ràng cô gái không có hành động đe doạ hay quá giới hạn gì trước đó, kể cả lời lẽ cũng bình thường,1 điều cháu hai điều chú. Chú xx này vô cớ đánh trước rất thẳng tay dự là anh đi xa lắm. Mà bất kể là nam hay nữ, đánh trước người ta thi đều sai như nhau. Nhiều trường hợp, clip, gặp con máu chó, nó đánh trước người khác còn kinh hơn cả đàn ông, th ấy cũng không cần nể nang.
ngay cả cầu thủ 26 cũng vẫn chú cháu đàng hoàng. lý do Bức xúc, Mất bình tĩnh cho việc bắt, đánh người khác là không đúng.

yếu tố Xâm phạm chỗ ở người khác, đánh người gây thương tích... chưa rõ (để xử hình sự cần có thương tích)

nhưng yếu tố vi phạm điều lệ ngành thì rất nghiêm trọng. mà xxx thì xử theo điều lệ ngành rất quyết liệt.
Không phải báo cáo thì có cơ hội thoát. chứ Tỉnh ủy, Đ.ảng ủy xxx tỉnh, Bộ... yêu cầu báo cáo thì thôi. xin ra luôn cho đỡ mất tg. chả đồng đội nào dây với hủi đâu.

mrdaubac

Xe điện
Em dự là thằng bác sỹ mặt l...ồn sẽ lĩnh đủ, tội chủ mưu và kích động bằng lời hô hào tại hiện trường.

buicongchuc

Xì hơi lốp
Vấn đề này các luật sư phải hỗ trợ nhà gái kia kiện to vào thì may ra.

Dan du an

Xe cút kít

Dan du an

Xe cút kít
Gớm. Đốt lò ở đâu, khua chiêng múa trống.
Có cái thằng phó phường hống hách, hiếp dân mà cũng không dám xử thì em khinh.
Công nhận, hơi tí là có quyền bắt dân thế này thì loạn.

vostok

Xe tải
Rượu vào nửa đêm đi

Theo em nghĩ vệc gấp, cấp bách thì phải phối hợp hoặc thông báo địa phương trước khi tự làm, chủ yếu là bên hình sự bắt tội phạm truy nã, nguy hiểm. Còn trong trường hợp này khám phụ khoa giữa đêm chắc không phải việc gấp rồi!
Thằng ku nó thèm nên gấp quá ý chứ.