[Funland] Phó Tổng Thống Mỹ sang thăm Việt Nam

Trạng thái
Thớt đang đóng

HuyArt

Xe lăn
Phong thủy đẹp phết, không biết có nhờ thầy địa lý nào xem cho không mà đẹp thế, keke

saphia2008

Xe tải
Em cứ hóng công trình to đẹp cái đã, ủn cho anh Mẽo lại vừa tại trợ cho mình 1 triệu liều nữa

gnor

Xe buýt
Thể dục sáng công viên lại ngắm mật vụ òi 😂

sudichat2002

Xe container
VTV đưa tin tại cuộc gặp, Chủ tịch nước **************** khẳng định Việt Nam nhất quán thực hiện chính sách đối ngoại độc lập, tự chủ và sẵn sàng là đối tác tin cậy, đóng góp tích cực vào hòa bình, ổn định và phát triển khu vực cũng như trên thế giới.

Trên cơ sở đó, Việt Nam luôn coi Mỹ là một trong những thay đổi quan trọng hàng đầu và mong muốn cùng Mỹ tiếp tục tăng cường quan hệ đối tác toàn diện ngày càng đi vào chiều sâu, hiệu quả, vững chắc, cùng có lợi, trên nguyên tắc tôn trọng độc lập, chủ quyền, toàn lãnh thổ, thể chế của nhau.

Nếu mà câu chữ em ko sai thì có nghĩa là mình từ chối nâng tầm và vẫn giữ quan hệ đối tác toàn diện như bây giờ
Nể a Khựa và a Ngố tý, chứ nhẽ mình nâng tầm đối tác chiến lược thì a Mẽo quan hệ lại bằng 2 a trên à, danh nghĩa thế chứ mức độ thậm thụt (kinh tế, xã hội, văn hoá) hơn hẳn 2 anh trên...

Em cứ hóng công trình to đẹp cái đã, ủn cho anh Mẽo lại vừa tại trợ cho mình 1 triệu liều nữa
Không to đẹp đâu, lãnh sự trong Sg cao 2 tầng thôi.
ps: lãnh sự Sg nhiều việc hơn Sứ quán ở Hn.

TruonglaCung

[Tịch thu bằng lái]
Người Mỹ hào hiệp và tốt bụng.. đi đến mô cũng mang văn minh và thịnh vượng theo sau. thật ấm lòng :)

QUANG1970

Xe lăn
Những chi tiết này cụ dẫn từ đâu thế? Em tò mò muốn biết thôi, nhất là vụ hoa sen.

Ofun là một website và đồng thời cũng là một diễn đàn lớn,thu hút nhiều người tham gia bình đọc cũng như nghiên cứu hay lấy thông tin.

Những Nick nào đưa thông tin sai lạc là vi phạm pháp luật hay nói nôm na là có tội.
Riêng cái tội không chỉ đưa thông tin sai lạc lại, còn "nhét chữ vào mồm người khác", mà đây là người đứng đầu một nước, thì không hề nhẹ! Nghĩa là sẽ khó thoát khỏi bàn tay của giới chức có thẩm quyền. Đặc biệt là trong thời điểm và giai đoan nhạy cảm này!

Em sẽ giữ nguyên "còm"#403 và không xóa. Nếu có bị xóa thì người xóa không phải là em!

Cám ơn bác đã quan tâm, Chúc bác và gia đình an yên cũng như luôn luôn vui vẻ chấp hành mọi quy định của nhà nước cụ thể trong mùa Covid này!

Vậy nhé!.

saphia2008

Xe tải
Không to đẹp đâu, lãnh sự trong Sg cao 2 tầng thôi.
ps: lãnh sự Sg nhiều việc hơn Sứ quán ở Hn.
Em hay chơi loang quanh khu vực đó thấy hạ tầng xong mà để hoang hóa, giờ anh Mẽo làm cho đẹp đô thị mấy anh bán máu chíc hút ko còn chỗ chơi rồi

gnor

Xe buýt

butchikim

Xe ba gác

QUANG1970

Xe lăn
Chi tiết Hoa Sen hay quá cụ ạ. Hồi xưa :P cụ tt Ph.. đến chỗ tt Trum. ngồi ở Hội nghị...em quên :D , tán vài câu. Em thấy cũng rất được.
Xưa nay, nếu ai để ý sẽ thấy rằng CTN NXP khi nói (phát biểu) thì trong tất cả các buổi gặp gỡ chính thức cũng như thân mật, ông luôn luôn có những câu chào hỏi giao đãi vô cùng đặc biệt: Rất giản dị, mộc mạc, nhưng ý tứ thâm trầm và vô cùng sâu sắc, cũng như đi vào lòng người một cách tự nhiên, chân thật, và đúng như lời các cụ dạy là: "Miếng ngon nhớ lâu, lời hay nhớ đời"

Tuy nhiên, đây sẽ là một vấn nạn với những phiên dich cho dù tài giỏi! Bởi vì dịch cho chính xác cho ra những câu này, để người nghe cảm nhận hết những cái hay, cái rất giản dị nhưng vô cùng thâm thúy của nó không đơn giản!

nguyenhoang_gac

Xe buýt
VTV đưa tin tại cuộc gặp, Chủ tịch nước **************** khẳng định Việt Nam nhất quán thực hiện chính sách đối ngoại độc lập, tự chủ và sẵn sàng là đối tác tin cậy, đóng góp tích cực vào hòa bình, ổn định và phát triển khu vực cũng như trên thế giới.

Trên cơ sở đó, Việt Nam luôn coi Mỹ là một trong những thay đổi quan trọng hàng đầu và mong muốn cùng Mỹ tiếp tục tăng cường quan hệ đối tác toàn diện ngày càng đi vào chiều sâu, hiệu quả, vững chắc, cùng có lợi, trên nguyên tắc tôn trọng độc lập, chủ quyền, toàn lãnh thổ, thể chế của nhau.

Nếu mà câu chữ em ko sai thì có nghĩa là mình từ chối nâng tầm và vẫn giữ quan hệ đối tác toàn diện như bây giờ
Chuẩn quá, mình vẫn "quan hệ" theo tư thế ấy nhưng anh được "ngày càng đi vào chiều sâu". Chứ anh vừa nói mà e cho đổi tư thế ngay thì lão béo hàng xóm rồi lão bồ cũ mắng em chết.

Trạng thái
Thớt đang đóng