Phụ nữ hiện đại và cá tính chọn xe số sàn

pingeps

Xe tải
Em nể ạ. Em chạy số sàn em còn ngại

VNM

Xe điện
Em thấy chạy MT lành hơn AT. Nhiều khi đi 2B trước xe AT mà cứ nghĩ đến việc chị em cầm lái, san bằng tất cả cho 1 phát cũng ghê răng :D

gocart

Xe cút kít
Chạy AT leo đồi mà để D dặm hoài thì xe chỉ có mang vứt. AT cũng tốt và tiện lợi nhưng chỉ dành cho người rành rẽ. Còn chạy AT thì làm cho mình ngày càng lười ra, thụ động và ko chủ động điều tiết tốc độ và xử lý bộ ly hợp cho phù hợp với địa hình. Xem ra em của chú cũng là người phụ nữ hiện đại :D
Ặcb-(, nhà cháu trên đồi, ngày nào cũng lên xuống 4 lượt bằng AT. Hàng xóm của cháu hơn chục con AT, có nhõn một con MT.
Cái xe cụ nói là xe hãng vậy để lần sau mua xe cháu còn tránh.

hoacat88

Xe máy
<br />
<br />
Cùng ý kiến với bác.
Nếu không lăn tăn cái khoản ăn uống thì AT mà quất.
Chả gì thì tất cả các hãng ra những phiên bản thấp hơn dành cho số sàn, số AT toàn ở bản cao cấp hơn, và đương nhiên, đắt tiền hơn.

altis_oldman

Xe tăng
Vụ này viết gái đi MT nên các cụ cóng tay không dám chém. Chứ mấy thớt nói đàn ông đi MT cho nó "đàn ông" thì các cụ cũng chém tưng bừng lắm :))
Đi MT mà vất vả thì đội lái taxi bỏ nghề hết từ lâu rồi
đúng cụ ạ, nếu vất vả thỉ cũng chả còn xe buyt chạy trên đường

mykim

Xe tải
Số sàn chạy thích hơn số tự động nếu đường thoáng, em vẫn thích cảm giác đạp côn - chuyển số.

A TỦN

Xe tải
Giờ phụ nữ cá tính nhiều các cụ nhỉ, lắm khi các mợ ý còn hơn đứt anh em mình ấy chứ :D. Nhưng em vẫn ưu tiên số tự đôngj cho Gấu ạ. :D

Tung.DaVy

Xe tăng
Website
www.facebook.com
Em thấy cô ý bảo vệ quan điểm vì một lần hú hồn thì đúng hơn, máy gầm lên mà xe máy ngay trước mặt, phải em rm cũng ái ra máu chứ đùa à, bị quả đấy quá hù hồn rồi nên cô ý chọn MT để hạn chế gây tai nạn cho người khác, chứ không phải vì quen, vì sướng.

tuandeu1

Xe tải
cô giáo e cũng đi số sàn @@ , 1 bà cô đi innova và 1 bà đi morning.
thấy cô đi mượt lắm .

3convit

Xe điện
Thực ra thì đi số AT hay số MT cũng như nhau khi đã thuần thục kỹ năng lái xe. Cạnh nhà em có 1 cô U60 vẫn chạy xe MT. Trước cô ấy chạy wagon tay lái cơ, Dạo này thấy đi Jolie. Nhà mặt tiền có 3,3m mà cô ấy lùi tụt một phát vào ngay, chuẩn như lê duẩn.
Đây mới là siêu nhân số sàn nè! vốt cụ.
@cụ chủ: văn cụ nhều bẫy dính, đọc thể loại kiểu này ít liềm tin dù E biết là chuyện thật. Khú khú.

smarterp.vn

Xe tải
Ạ luôn, kiểu như cá tính phải đi wave chứ đừng đi LX
Em thà chạy Minsk chứ không đi SH :)

Đàn ông ở VN được cái nhiều ... nữ tính, không thích mạnh mẽ, manly, ... nhưng lại hay húng chóa những cái nhỏ nhặt đàn bà ... Nói thật ra, cứ để thoải mái thì Thái gay gọi V+ mình là cụ luôn

Thôi cháu té không có u đầu

Tung.DaVy

Xe tăng
Website
www.facebook.com
Các cụ nói ko thích SH một là không đủ sức vóc, 2 là không đủ điều kiện chém ẩu. Cái xe đấy nó chẳng đàn bà ở cái chỗ nào cả. Bào mấy em sport, nake hơn em nghe còn lọt cái lỗ nhĩ, em thật.

Hoa Anh Túc.

[Tịch thu bằng lái]
Đọc hết thấy nhạt toẹt, E cứ nghĩ cuối chuyện có thêm màn xin số vào nhà nghỉ đóng gạch E ấy tự chủ hết thì cái kết có hậu hấp dẫn hơn rất nhiều

HANOICity

Xe điện
Em thà chạy Minsk chứ không đi SH :)

Đàn ông ở VN được cái nhiều ... nữ tính, không thích mạnh mẽ, manly, ... nhưng lại hay húng chóa những cái nhỏ nhặt đàn bà ... Nói thật ra, cứ để thoải mái thì Thái gay gọi V+ mình là cụ luôn

Thôi cháu té không có u đầu
Cụ nói cũng đúng lắm, đại đa số đàn ông giờ đây đã tạo nên xã hội như ngày nay đấy. Như trên này cũng chỉ cần nghe qua giọng điệu cũng nhận ra là đàn ông kiểu mẫu nào rồi!
Đáng tiếc tính cách này đã được tạo ra bởi cơ chế và điều kiện pháp lý của chính phủ.

Chỉnh sửa cuối:

lucnguyenluong

Xe tải
Các cụ nói ko thích SH một là không đủ sức vóc, 2 là không đủ điều kiện chém ẩu. Cái xe đấy nó chẳng đàn bà ở cái chỗ nào cả. Bào mấy em sport, nake hơn em nghe còn lọt cái lỗ nhĩ, em thật.
khinh đời quá.thế nào là k đủ sức vóc,k có đk
mình đang tìm mink để đi làm mà gấu can k cho,mà muốn mua Sh hoặc liberty để cả nhà cùng đi dc đây
suy nghĩ kĩ trc khi phát biểu nhé
lói thật,mình cũng thà đi mink còn hơn đi Sh.k phải vì nữ tính hay nam tính mà đơn giản k thích cái xe chỉ có vặn và đi

Chỉnh sửa cuối:

lucnguyenluong

Xe tải
Thực ra thì đi số AT hay số MT cũng như nhau khi đã thuần thục kỹ năng lái xe. Cạnh nhà em có 1 cô U60 vẫn chạy xe MT. Trước cô ấy chạy wagon tay lái cơ, Dạo này thấy đi Jolie. Nhà mặt tiền có 3,3m mà cô ấy lùi tụt một phát vào ngay, chuẩn như lê duẩn.
nhà e ở quê,mặt tiền có gần 6m trc e lùi môrning slx 1 phát cũng vào luôn.chuẩn hơn lê duẩn =)))