[Funland] Phụ nữ sau ly hôn !

lo1vtn

Xe buýt
E đang nghĩ xem mình thuộc nhóm nào kkk:D:D:D. Khó bỏ mịa. Thấy mỗi thứ 1 tí:))

Lý_Tứ

Xe buýt
Thế nhóm 2 có thực tế không? Nếu có thì em nhận và nhóm 1 cụ nên sửa lại là ảo lòi nhé :))
Em phân nhóm rất chuẩn nhé ko có ảo ko có phi thực tế, chẳng qua cụ chưa biết đủ thôi ;))

LeTai1979

Racing Boy
Tâm lý đàn ông thôi, đau hơn nếu người đàn bà giữ cái rương đựng trái tim mình lại mang cho thằng khác. Chả ông nào muốn rơi vào tình trạng vợ bỏ hay bỏ vợ, cũng chả ông nào sướng khi con bồ đã ly hôn nó lại xâu một xiên chục thằng để so kích cỡ với nhau. Người ta càng đau đớn sợ hãi cái gì thì càng giãy giụa chửi cái ấy.

Đàn ông là sinh vật cực kỳ yếu đuối, chuyện đơn giản chỉ có thế thôi. Đàn bà kiểu gì nó đẻ chả ra con nó? Chiến thắng tuyệt đối.

Lý_Tứ

Xe buýt
Vậy cụ chỉ cần chia thành 2 nhóm, 1 là đã thực tế trong đó có khen có chê và 2 gato với nhóm thứ nhất :))
Em cứ 3 nhóm cho chắc ăn, cụ có thể nhận nhiều hơn 1 nhóm đc mà, như cụ lo1vtn còn đòi ngồi cả 3 nhóm kia kìa :))

thichduthu2011

Máy Bay
Em cứ 3 nhóm cho chắc ăn, cụ có thể nhận nhiều hơn 1 nhóm đc mà, như cụ lo1vtn còn đòi ngồi cả 3 nhóm kia kìa :))
Không, quan điểm của em dù được dù không cũng tôn trọng vì chê bai khi không được chỉ tỏ rõ sự hèn yếu của bản thân mình thôi :))

Lý_Tứ

Xe buýt

Vũ Điệp

Xe điện
Các cụ đánh giá như nào về phụ nữa sau ly hôn ?

Một đặc điểm chung e thấy ở phụ nữ sau ly hôn là ai cũng đẹp lên, bề ngoài được chăm chút hơn nhiều.

Mới ngồi cafe với 1 bà chị giám đốc 1 doanh nghiệp, nghe trải lòng là ly hôn vì lý do công việc hay phải đi sớm về khuya, kiểu bị cuốn theo không dừng được. Và giờ nói đang thoải mái lắm vì được tự do làm điều mình muốn.

E thì chuyện gì cũng phải nghe 2 tai, thấy cứ sao sao ấy :>:>:> !!!
Cụ đã có bằng lái chưa?:))

Lý_Tứ

Xe buýt
Thế cụ nhận gato là gato cái gì? :))
Em gato vì là chưa rơi vào trạng thái tâm lý thú vị đó :D Còn cụ khi đã nói ra chữ "được" và "không được" thì đã tỏ ra là dìm hàng Pn rồi. Mối quan hệ giữa đôi bên là bình đẳng, cụ hơn gì ng ta mà đòi "được" với cả "không được" ? ;))

thichduthu2011

Máy Bay
Em gato vì là chưa rơi vào trạng thái tâm lý thú vị đó :D Còn cụ khi đã nói ra chữ "được" và "không được" thì đã tỏ ra là dìm hàng Pn rồi. Mối quan hệ giữa đôi bên là bình đẳng, cụ hơn gì ng ta mà đòi "được" với cả "không được" ? ;))
Nãy cụ cho em vào nhóm 2 rồi cũng tự cụ đưa em vào nhóm 1 là sao? Lập trường lung lay như thế này thì sẽ vẫn ở nhóm 3 mãi thôi :))

Lý_Tứ

Xe buýt
Nãy cụ cho em vào nhóm 2 rồi cũng tự cụ đưa em vào nhóm 1 là sao? Lập trường lung lay như thế này thì sẽ vẫn ở nhóm 3 mãi thôi :))
Có cụ còn 3 nhóm kia kìa :D Còm trc em nói khí cụ chưa thông? ;))

Girl lai oto

Xe tải
Mợ cũng còm trên này à?
Em nghĩ cũng cs cũng không quá tươi đẹp sau ly hôn đâu! Trong sâu thẳm ai chả muốn có gđ hạnh phúc!
Em thường không tham gia các thớt “éo le tiêu cực” nhưng khá nhiều bạn bè thân của em tìm thấy hạnh phúc khi độc thân từ bỏ cuộc hôn nhân không hạnh phúc nên em nêu quan điểm chút thôi ạ. Hạnh phúc độc thân là có thật cụ ơi vì hôn nhân của họ quá địa ngục

M
Giao tiếp chuẩn mực như với những người phụ nữ khác. Còn cụ mang lên đây hỏi thì chỉ có những câu nói xấu của các cụ trên đây, dành cho những người phụ nữ ấy thôi.
Thật ra em thấy thớt này cũng hữu ích ra trò đấy ạ, nó giúp chị em phụ nữ dễ phân loại người hơn và cảm nhận sâu sắc hơn về những suy nghĩ của đàn ông dành cho họ giúp họ thận trọng hơn trong các mối quan hệ.

bautroitrongxanh

Xe đạp
M
Thật ra em thấy thớt này cũng hữu ích ra trò đấy ạ, nó giúp chị em phụ nữ dễ phân loại người hơn và cảm nhận sâu sắc hơn về những suy nghĩ của đàn ông dành cho họ giúp họ thận trọng hơn trong các mối quan hệ.
Chuẩn ạ. Không đọc thớt này thì không biết số đàn ông coi thường phụ nữ lại đông như thế. Hay ở otofun mật độ những người này đông hơn? :))