[Funland] Phụ nữ sau ly hôn !

stephanie

Xe tải
ứ biết ntn, nhưng lắm cụ muốn lao vào cái mà mấy cụ gọi là Hà Thiên Lộn lắm! nói cách khác, các cụ chỉ chờ có thế để lao vào thôi! lắm cụ khen ngọt nước là chắc!
mấy cụ nghe miêu tả ngậm mồm vào đê, dãi rớt kinh quá

Lan Hồ Mộng

Xe máy
Ly hôn xong tinh thần phụ nữ thoải mái. Có người sẽ bắt đầu công cuộc tìm kiếm người yêu mới. Họ sẽ thử các thể loại đàn ông mới trong tầm ngắm, nếm trải các sự thăng hoa cảm xúc. Nói thật phải chung thuỷ vì các phạm trù đạo đức, còn khi chán nhau vì các lý do a,b,d thì ly hôn là giải thoát. và cuộc đời chỉ có hoặc biết đúng 1 ng đàn ông thì thật chán ngắt.

Lan Hồ Mộng

Xe máy
Ko biết thì tốt nhất đừng chém. Em trai tân lấy vợ ly dị chồng 1 nách 2 con giờ thêm 1 đứa chung với em nữa là 3, thế có sao không?
Đàn ông đàn ang mà suy nghĩ thiển cận
Thật sự hâm mộ cụ. Cụ đúng là một người cực tốt còn sót lại của cuộc đời này. Vợ cụ thât may mắn khi có cụ dang rộng vòng tay. Thật chứ phụ nữ ly hôn họ rất đáng thương, nhiều nỗi niềm đau khổ, họ rất cần 1 vòng tay đủ ấm, đủ che chở họ để quên đi những ngày tháng cũ. Họ sẽ vẫn yêu và có phần tỉnh táo hơn. Nhưng khốn nạn nhất là những th đàn ông lao đến và coi tình yêu của họ như một trò đùa. loại đàn ông đó là đáng kinh tởm.

Duc Sang

Xe container
Không làm đẹp hơn thì lại ế tiếp à? :D

Lý_Tứ

Xe buýt
Thật sự hâm mộ cụ. Cụ đúng là một người cực tốt còn sót lại của cuộc đời này. Vợ cụ thât may mắn khi có cụ dang rộng vòng tay. Thật chứ phụ nữ ly hôn họ rất đáng thương, nhiều nỗi niềm đau khổ, họ rất cần 1 vòng tay đủ ấm, đủ che chở họ để quên đi những ngày tháng cũ. Họ sẽ vẫn yêu và có phần tỉnh táo hơn. Nhưng khốn nạn nhất là những th đàn ông lao đến và coi tình yêu của họ như một trò đùa. loại đàn ông đó là đáng kinh tởm.
Kinh tởm, kinh tởm, kinh tởm ! \m/

Thích Thích Thích

[Tịch thu bằng lái]
Hơi thô nhưng em thấy đúng , mà bọn này lỡ rồi lại rất hay cổ xúy co người khác theo . em nào mà lỡ giao du với team này mà nghe tư vấn chắc nhập hội sớm :))
Con em dâu em cũng thế. Đi chơi với mấy bà singlemum 2 lần, về nằng nặc đòi bỏ chồng, giờ thì đang chơ thơ lơ.

Chỉnh sửa cuối:

thichduthu2011

Tầu Hỏa
PN sau li hôn xinh tươi hơn? Hiển nhiên rồi vì chẳng ai muốn chết già và đấy cũng là nhu cầu chính đáng mà đàn nào cũng vậy.

PN sau li hôn cởi mở hơn? Đúng và sai, vấn đề là cởi mở với ai và đa số pn hiểu biết sẽ tránh xa loại đàn ông "rẻ rách" ngay từ lần gặp đầu tiên.

Đàn ông "rẻ rách" là gì? Là loại đàn ông cứ nghĩ phụ nữ sau li hôn sẽ dễ dãi nhưng khi lao vào thì chẳng xơ múi được gì nên lu loa mấy chữ hà thiên lộn để tự an ủi mình theo kiểu bố đây ... đếch thèm :))

Con bé đàn em em đây chứ đâu xa, nó tâm hự với em
Chưa ly hôn chả thằng ma nào dòm, vừa nghe tin em chia lìa gớm gớm zai đâu mà lắm hế tới tấp hỏi thăm an ủi chia sẻ sẻ chia quan tâm săn sóc
99% ong ve là kiếm tí xôi, tí thịt thôi (kiểu như đi cave ko lo mất tiền mà lại méo phải có trách nhiệm gì) chơi chán xong bỏ, chứ trong đám ấy thử hỏi có bao nhiêu thằng muốn cưới e kia :)):)):))

ngoctu2109

Xe tăng
PN sau li hôn xinh tươi hơn? Hiển nhiên rồi vì chẳng ai muốn chết già và đấy cũng là nhu cầu chính đáng mà đàn nào cũng vậy.

PN sau li hôn cởi mở hơn? Đúng và sai, vấn đề là cởi mở với ai và đa số pn hiểu biết sẽ tránh xa loại đàn ông "rẻ rách" ngay từ lần gặp đầu tiên.

Đàn ông "rẻ rách" là gì? Là loại đàn ông cứ nghĩ phụ nữ sau li hôn sẽ dễ dãi nhưng khi lao vào thì chẳng xơ múi được gì nên lu loa mấy chữ hà thiên lộn để tự an ủi mình theo kiểu bố đây ... đếch thèm :))
Có thời gian hơn lên mọi cuộc chơi đều có thể tụ, nhưng để vượt qua được cái vấp ngã của họ k phải điều đơn giản, phỏng cụ :))?

Taihoatu

Xe lăn
Ly hôn xong tinh thần phụ nữ thoải mái. Có người sẽ bắt đầu công cuộc tìm kiếm người yêu mới. Họ sẽ thử các thể loại đàn ông mới trong tầm ngắm, nếm trải các sự thăng hoa cảm xúc. Nói thật phải chung thuỷ vì các phạm trù đạo đức, còn khi chán nhau vì các lý do a,b,d thì ly hôn là giải thoát. và cuộc đời chỉ có hoặc biết đúng 1 ng đàn ông thì thật chán ngắt.
Thế biết nhiều thì không chán ngắt hả mợ.

Lan Hồ Mộng

Xe máy
Thế biết nhiều thì không chán ngắt hả mợ.
Cụ hiểu vầy nè, cũng giống như ta quen biết rộng, kết thân người nọ người kia thì cuộc sống của ta sẽ phong phú hơn, hiểu biết nhiều hơn. Còn ở đây khi ta tiếp xúc và quen cũng dựa trên cảm xúc thật, ko có chơi bời gì ở đây nhé, cuộc sống của ta cũng phong phú hơn. Ta tìm hiểu... có thể là người yêu cũng được, hoặc không được thì là bạn cũng được mà.

Lan Hồ Mộng

Xe máy
Kinh tởm, kinh tởm, kinh tởm ! \m/
Thiệt là mấy th đàn ông đi kiếm tí thịt đó, đùa vui trên thân xác và nỗi niềm của phụ nữ đau khổ quá sức tởm lợm, quá quá kinh tởm. Giống như mấy th cướp, cướp người có tiền cũng đáng lên án, ở tù mục gông rồi, đằng này đi cướp mấy người già khổ cực đi bán vé số hoặc trẻ em cơ nhỡ ko nơi nương tựa. Ví dụ sinh động thế cụ nhỉ.

Lý_Tứ

Xe buýt
Thiệt là mấy th đàn ông đi kiếm tí thịt đó, đùa vui trên thân xác và nỗi niềm của phụ nữ đau khổ quá sức tởm lợm, quá quá kinh tởm. Giống như mấy th cướp, cướp người có tiền cũng đáng lên án, ở tù mục gông rồi, đằng này đi cướp mấy người già khổ cực đi bán vé số hoặc trẻ em cơ nhỡ ko nơi nương tựa. Ví dụ sinh động thế cụ nhỉ.
Mợ ví dụ trực quan sinh động quá @};- Sợ nhất là mấy cụ bám dai như đỉa, người ta đã ko thích thì thôi cứ vố đấm ăn xôi làm giè :))

hanoipho79

Xe lăn

Lại đá xoáy một cơ số trên này nhé,em biết thừa:))

Lý_Tứ

Xe buýt
Em không rõ phụ nữ sau ly hôn như thế nào, em chỉ biết đàn ông mà lấy sự không may mắn hay tổn thương của phụ nữ ra châm chọc , thì không cần mặc váy cũng có thể trở thành đàn bà ưa moi móc.
Chỗ đậm đậm này vô hình chung cụ dìm hàng chị em pn quá :) Em xin sửa lại : thì...không cần ăn cám cũng có thể trở thành con lợn ưa eng éc.

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Lại đá xoáy một cơ số trên này nhé,em biết thừa:))
Chả xoáy mà làm gì, em nghe đồn nên cũng cố thử nhưng bất tài nên đếch được gì do đó hiểu tâm lý. Chỉ có điều ấm ức thì để trong lòng chứ không nói ra chỉ tổ cho thiên hạ cười :))