[Funland] Phụ nữ tuổi 40

Ladagia

Xe điện
Thẳng thật mà nói thì cả 5 mợ trên đều không thuộc dạng gái đẹp. Thời trẻ cũng không đẹp chứ đừng nói 4x. Chỉ gọi là dễ coi thôi.
Dưng cả 5 mợ trên trông phong cách rất tích cực. Cơ thể rắn chắc, nụ cười tươi tắn, tự tin. Gọi là bừng sáng ấy.
Cái đẹp đấy mới bền lâu mợ ạ.
Em cũng mong được dư các mợ ở trên. Vui sống với đời là đủ rồi, tình dục giai gái nói cho cùng chả phải tất cả, phỏng ạ. Không ăn thì chết chứ không ịt thì còn lâu, hehe
Ko chết nhưng khả năng dở ng cao =))

Tiger Hunter

Xe container
50 đây. Kg có chuyện đó, tầm 48 đổ lại tết nhất hôm nào dc nghỉ ông xã cứ phải cả ngày.
46 xuất hiện đám đông các cháu mờ nhạt hết cả.
Còn 40 thì chưa bao giờ nghĩ đến tuổi tác, cứ tưởng vẫn chỉ 25.
Tuỳ thôi cụ nhé. Cụ phát biểu chủ quan quá
Dùng như phá thế chả trách nhanh hỏng. =))

Nongdantb

Xe buýt

15cm45p

Xe điện
Hoa nở sớm tàn sớm. Dùng nhiều khấu hao nhanh cụ nói thế chưa chuẩn. E là cụ toàn gặp gái nhà hàng nên có đánh giá chủ quan như vậy. Phụ nữ bọn em tám thật lòng với nhau tuổi đẹp trung bình của gái ngoan là 25 đến 35
Mợ lại coi thường em quá đấy. Em thừa sức yêu những em vừa rất xinh đẹp lại vừa tri thức là sinh viên của các trường hot Hà Nội. Còn nếu mợ cần em cho 1 list danh sách nyc của em cho mợ mở mang tầm mắt:))
Em xin lỗi mợ nhé, gái nhà hàng là rau không sạch (nói hơi thô tí nhưng thật) cho em free em cũng chả thèm.
Các mợ cứ ảo tưởng ở cái tuổi của mình là đẹp nhưng đẹp hay không là do cảm nhận của tụi đàn ông, có cái nhiều ông không thèm nói ra hay không đủ khả năng để yêu 1 em vừa đẹp người vừa đẹp tri thức thôi.
Tại sao em nói cái tuổi 18-23 là đẹp nhất là vì đang thời SV nên không phải lo cuộc sống và cơm áo gạo tiền, mặt khác đầu óc còn trong sáng và rất ít bị stress nên khi yêu thăng hoa hơn các mợ cáo già rất nhiều. Ngoài ra ăn uống và tập luyện đầy đủ làm cho cơ thể hấp dẫn hơn các mợ ngoài 30. Đàn ông khát khao chinh phục tuổi trẻ này nhiều hơn, khi được yêu thì dễ kích thích, hưng phấn và sướng hơn nhiều lần so với phụ nữ đã có tuổi, mợ cứ xem các đại gia yêu phụ nữ trẻ đẹp hay già đẹp:))

Sự thật nó vẫn là sự thật, dù có mất lòng các mợ nhưng mợ nên nhìn thẳng vào sự thật, già rồi đú sao được với trẻ[-(

Chỉnh sửa cuối:

Nắng nhạt

Xe điện
Mợ lại coi thường em quá đấy. Em thừa sức yêu những em vừa rất xinh đẹp lại vừa tri thức là sinh viên của các trường hot Hà Nội. Còn nếu mợ cần em cho 1 list danh sách nyc của em cho mợ mở mang tầm mắt:))
Em xin lỗi mợ nhé, gái nhà hàng là rau không sạch (nói hơi thô tí nhưng thật) cho em free em cũng chả thèm.
Các mợ cứ ảo tưởng ở cái tuổi của mình là đẹp nhưng đẹp hay không là do cảm nhận của tụi đàn ông, có cái nhiều ông không thèm nói ra hay không đủ khả năng để yêu 1 em vừa đẹp người vừa đẹp tri thức thôi.
Tại sao em nói cái tuổi 18-23 là đẹp nhất là vì đang thời SV nên không phải lo cuộc sống và cơm áo gạo tiền, mặt khác đầu óc còn trong sáng và rất ít bị stress nên khi yêu thăng hoa hơn các mợ cáo già rất nhiều. Ngoài ra ăn uống và tập luyện đầy đủ làm cho cơ thể hấp dẫn hơn các mợ ngoài 30. Đàn ông khát khao chinh phục tuổi trẻ này nhiều hơn, khi được yêu thì dễ kích thích, hưng phấn và sướng hơn nhiều lần so với phụ nữ đã có tuổi, mợ cứ xem các đại gia yêu phụ nữ trẻ đẹp hay già đẹp:))

Sự thật nó vẫn là sự thật, dù có mất lòng các mợ nhưng mợ nên nhìn thẳng vào sự thật, già rồi đú sao được với trẻ[-(
Cụ lại khoe khoang rồi. Những mợ u50,60 xấu xí cũng có đầy sinh viên hot boy các trường đại học danh tiếng phục vụ người ta có đi khoe khắp nơi như cụ đâu. Âm thầm hưởng thụ thôi :)

Chỉnh sửa cuối:

refaire

Xe tăng
Nhân nói u nọ u chai. Face chiều qua ồn ào video 1 cụ bà 67 với 1 nam thanh niên sn 97. Tởm :(

Nắng nhạt

Xe điện
Nhân nói u nọ u chai. Face chiều qua ồn ào video 1 cụ bà 67 với 1 nam thanh niên sn 97. Tởm :(
Xã hội bây giờ nó thế cụ ạ. Trai già gái trẻ, trai trẻ gái già. Chẳng qua đàn ông hay thích khoe khoang còn phụ nữ họ kín đáo ít lộ. Tởm như nhau thôi

refaire

Xe tăng
Xã hội bây giờ nó thế cụ ạ. Trai già gái trẻ, trai trẻ gái già. Chẳng qua đàn ông hay thích khoe khoang còn phụ nữ họ kín đáo ít lộ. Tởm như nhau thôi
Trai già, gái trẻ nghe nó có vẻ xuôi xuôi - tuy nhiên nghiêng về kiểu tiền bạc, mua dâm nhiều hơn. Đây gái già, trai trẻ mà như kiểu thỏa mãn, đồng ý để máy quay rồi video phát tán lên mạng. Chả còn tí gì luân thường mợ ạ ;)

Nắng nhạt

Xe điện
Trai già, gái trẻ nghe nó có vẻ xuôi xuôi - tuy nhiên nghiêng về kiểu tiền bạc, mua dâm nhiều hơn. Đây gái già, trai trẻ mà như kiểu thỏa mãn, đồng ý để máy quay rồi video phát tán lên mạng. Chả còn tí gì luân thường mợ ạ ;)
Cụ là đàn ông cụ nghĩ thế. Em là phụ nữ em nghĩ ngược lại thì sao. Hay giờ này cụ vẫn còn tư tưởng trọng nam khinh nữ :)
Lạc hậu quá rồi cụ ơi

Nắng nhạt

Xe điện
Em trọng nữ trẻ ạ, cơ mà nữ già mà còn thế thì em không trọng được :))
Em cũng thấy cụ bà 67 kia không nên cho quay video thì hay hơn, còn yêu trai trẻ là việc tốt. Trẻ ai chả thích chỉ không có khả năng mới phải chịu :)

refaire

Xe tăng
Em cũng thấy cụ bà 67 kia không nên cho quay video thì hay hơn, còn yêu trai trẻ là việc tốt. Trẻ ai chả thích chỉ không có khả năng mới phải chịu :)
Mợ lói cho cho vui chứ phụ nữ em thấy bảo trên 50 là các dây thần kinh hứng, nứng teo hết rồi thì phải :))