[Funland] Phú Quốc - có nên ôm thêm vài viên ngọc không các cụ?

cái này nhiều lúc may hơn khôn, gặp đúng mỗi ô đó cắt lỗ, giá cả khu hiện giá gốc 16-18tr/m2, view biển, nhìn Vinpearl và thành phố, đợt trc nó chênh lên 600-900tr/lô rồi, giờ mình múc được giá có 1.25 tỷ cho 141m2, heheee, múc đc đúng ông cắt lỗ, mang xiền ộp ngay k0 dám thở mạnh, mua xong mới xong
Cụ có thể tiết lộ khu cụ mua là vị trí nào Nha Trang ko ạ ?

toannoiphet25

Xe hơi
Đất dự án Hoborizon Nha Trang, nó bị đình chỉ từ năm ngoái nên giá có xuống, tt mình nắm đc tháng 6 khởi công lại nên mua đc time này đến khi nó khởi động lại lại ổn ngay nhg giờ chắc ko ai cắt lỗ nữa rồi
từ hồi biết kinh doanh bđs từ 2009 đến giờ chưa bao giờ thây bác này mua đất dự án. chỉ thấy bác 1 là mua đất vài nghìn vài chục nghìn m2 hoặc tự vẽ dự án luô

Chỉnh sửa cuối:

Rô-Ron

Xe điện
cái này nhiều lúc may hơn khôn, gặp đúng mỗi ô đó cắt lỗ, giá cả khu hiện giá gốc 16-18tr/m2, view biển, nhìn Vinpearl và thành phố, đợt trc nó chênh lên 600-900tr/lô rồi, giờ mình múc được giá có 1.25 tỷ cho 141m2, heheee, múc đc đúng ông cắt lỗ, mang xiền ộp ngay k0 dám thở mạnh, mua xong mới xong
Khu nào thế cụ?

THUM

Xe tải
Ngon nhể, Cụ múc được dự án nào vậy.

diepnh81

Xe tăng
từ hồi biết kinh doanh bđs từ 2009 đến giờ chưa bao giờ thây bác này mua đất dự án. chỉ thấy bác 1 là mua đất vài nghìn vài chục nghìn m2 hoặc tự vẽ dự án luô
Mua cái xây nhà đưa gia đình vào ở mà, cũng ko tính buôn bán gì cái đất bé tẹo này. Làm thì vẫn làm ở MN

jojo_b

Xe tăng
Website
360.yahoo.com

manhtoan883637

[Tịch thu bằng lái]
Mình ib cụ rồi nhé
dám xuống tiền thời điểm cao trào nhất của covid mà lại vào hẳn dự án có vấn đề pháp lý thì phải công nhận cụ này dân đầu tư thứ thiệt đấy chứ, tầm đầu óc cụ này vãi đấy ạ

thoả nào nghe danh cụ có người bảo em trong két nhà cụ có hơn nghìn tỉ, ở trên này toàn mấy ông nói phét với dìm hàng là chính thôi, toàn bày đặt phân tích này nọ chứ . rất hay trù ẻo này nọ nhưng đến lúc nó xuống thật thì gan lại quá bé không dám ôm , chắc là cứ mong nó xuống đến = 0 mới dám mua đây mà :)) . tầm nhìn dám xuống tay lúc mọi người đang sợ hãi thì không phải ai cũng làm đc !. mà có vậy mới thành đc đai gia =))

Chỉnh sửa cuối:

caohuyduc

Xe đạp
Giờ mua để 2-3 năm liệu có được x2 không cụ chủ thớt. Mà có miếng nào rẻ tầm 1 tỏi đổ lại trong PQ ko cụ?

hoanganhdhyhp

Xe điện
dám xuống tiền thời điểm cao trào nhất của covid mà lại vào hẳn dự án có vấn đề pháp lý thì phải công nhận cụ này dân đầu tư thứ thiệt đấy chứ, tầm đầu óc cụ này vãi đấy ạ

thoả nào nghe danh cụ có người bảo em trong két nhà cụ có hơn nghìn tỉ, ở trên này toàn mấy ông nói phét với dìm hàng là chính thôi, toàn bày đặt phân tích này nọ chứ . rất hay trù ẻo này nọ nhưng đến lúc nó xuống thật thì gan lại quá bé không dám ôm , chắc là cứ mong nó xuống đến = 0 mới dám mua đây mà :)) . tầm nhìn dám xuống tay lúc mọi người đang sợ hãi thì không phải ai cũng làm đc !. mà có vậy mới thành đc đai gia =))
Cụ nói khe khẽ cái miệng lại, ảnh hưởng đế cụ diepnh81 bây giờ :-j
Khi đã có vốn rất dày và lớn thì cứ chỗ nào rẻ và cắt lỗ thì chơi. Sợ nhất cụ nào tham quá đi vay ngân hàng nhiều mới chết.

hoanganhdhyhp

Xe điện
Giờ mua để 2-3 năm liệu có được x2 không cụ chủ thớt. Mà có miếng nào rẻ tầm 1 tỏi đổ lại trong PQ ko cụ?
Đất full thổ cư hay thương mại dịch vụ sạch đẹp quy hoạch hẳn hoi không có miếng nào 1 tỷ đâu, cụ chắc đang mơ ngủ=))
Em hỏi cả tháng nay không một ai bán, chán quá em mới lập thớt lên đây kêu gào\m/\m/\m/\m/\m/

caohuyduc

Xe đạp
Đất full thổ cư hay thương mại dịch vụ sạch đẹp quy hoạch hẳn hoi không có miếng nào 1 tỷ đâu, cụ chắc đang mơ ngủ=))
Em hỏi cả tháng nay không một ai bán, chán quá em mới lập thớt lên đây kêu gào\m/\m/\m/\m/\m/
Thì cụ kêu có chỗ 12-15tr/1m2 thì em cứ nghĩ như chỗ khác kiếm mảnh nào phân lô nhỏ rồi mua .Trong đấy không có ạ? toàn hàng to tiền à cụ? có mỗi ít tiền đi cày tiết kiệm cũng chả biết kinh doanh gì thôi kiếm chỗ nào rẻ mua để cỏ mọc mấy năm xem sao

Chỉnh sửa cuối:

hoanganhdhyhp

Xe điện
Thì cụ kêu có chỗ 12-13tr/1m2 thì em cứ nghĩ như chỗ khác kiếm mảnh nào phân lô nhỏ rồi mua .Trong đấy không có ạ? toàn hàng to tiền à cụ? có mỗi ít tiền đi cày tiết kiệm cũng chả biết kinh doanh gì thôi kiếm chỗ nào rẻ mua để cỏ mọc mấy năm xem sao
Mấy khu tái định cư giá rẻ nhất 12-15tr/m2 nhưng toàn cắt 120-160m2.
Khu thị trấn đất sạch thì giá rất cao không đầu tư được.
Em là cứ ăn chắc full thổ cư hoặc full tmdv.

caohuyduc

Xe đạp
Mấy khu tái định cư giá rẻ nhất 12-15tr/m2 nhưng toàn cắt 120-160m2.
Khu thị trấn đất sạch thì giá rất cao không đầu tư được.
Em là cứ ăn chắc full thổ cư hoặc full tmdv.
Vâng thanks cụ.
mà xem quảng cáo thấy PQ giờ cũng ra nhiều shop house thế, chỉ trông vào bán hàng cho khách du lịch thì liệu có ăn thua ko nhỉ?

hoanganhdhyhp

Xe điện
Vâng thanks cụ.
mà xem quảng cáo thấy PQ giờ cũng ra nhiều shop house thế, chỉ trông vào bán hàng cho khách du lịch thì liệu có ăn thua ko nhỉ?
Cụ bị điên ak mà mua mấy cái shophouse đó8-}
Chỉ đất nền thôi.
Nhớ chống chỉ định các loại đất khác ngoài đất nền sạch trừ khi cụ có sân sau là tay to cho cụ chuyển đổi được.

caohuyduc

Xe đạp
Cụ bị điên ak mà mua mấy cái shophouse đó8-}
Chỉ đất nền thôi.
Nhớ chống chỉ định các loại đất khác ngoài đất nền sạch trừ khi cụ có sân sau là tay to cho cụ chuyển đổi được.
Em có tiền mua đâu
chỉ hàng ngày quan sát thấy shop house ở VN đa số kinh doanh kém vì dân ta cứ có nhà mặt tiền là kinh doanh được nên cạnh tranh lớn.
Nên nghĩ ở thành phố lớn còn thế thì ở đảo PQ chắc còn kém hơn.
Chúc cụ đầu tư thành công, em tìm pic nào giá rẻ bình dân vào học hỏi vậy

diepnh81

Xe tăng

Thôi xin các bố, trong tk mà có 1000 tỷ e nghỉ đi lượn rồi, làm làm gì nữa, hehee. Nhưng cứ cắt sâu là e chơi, đen nhất nó ko thành DA phải trả lại gốc theo hđ vẫn lãi, mà DA có đủ pháp lý 1/500 rồi ko dễ thu hồi đâu. Với lại giá trị nó nhỏ tí cũng ko đáng để nghĩ... hì, còn trc đến h mua bds mình cũng xem đi xem lại, đặt cân lên cân xuống chứ đâu phải bừa bãi. Máu ko liều nên ko dám vay bank nhiều múc đất ko trc vào PQ 2015 và Mũi Né 2017 thì thêm bộn, nguyên tắc chỉ dám vay tối đa 2-5% ts mình có và ngắn hạn, có xiền về phát trả ngay nên cũng thong dong

tieuvuong

Xe buýt
Phú quốc nhìn quy hoạch lởm khởm thật, trông lỗ chỗ như cái quần rách chằng rách đụp :( Theo cụ chủ Pic khu Đô Thị Dương Đông còn tiềm năng đầu tư được không cụ? Em loanh quanh ăn chắc đi đâu cũng chỉ thích chui vào mấy khu đô thị mới quy hoạch, pháp lý và nhìn hình thức đều khang trang sạch đẹp

vansj

Xe hơi
E vào nhìn thấy đống tiền lại quay mít đi ra.

Dan du an

Xe cút kít
Đất ven biển giờ chả mua ở đâu được, chỗ rẻ thì quy hoạch không biết đằng nào mà lần, chỗ quy hoạch tử tế thì giá trên trời rồi.