Đánh giá Quá thất vọng khi sơn xe tại Toyota Thanh Xuân

Mourinhi

Đi bộ
Em còn kỹ hơn cụ chủ, em mà sơn thì nghiệm thu cứ phải long lanh như mới, vết này thì không thể chấp nhận được, mình mất tiền thì phải nhận lại tương xứng. Hôm nào cụ chủ theat rảnh qua Linh Đàm em giới thiệu cho chỗ sơn cạnh bờ sông ngay đối diện sân bóng đại từ, sơn đẹp và rẻ cụ ạ!
Cụ cho xin địa chỉ chính xác ạ,em định sơn ẻm toy ạ

Cheetos

Xe đạp
Thế này thì chít, hãng làm ăn bát nháo quá

DaewooBC212MA

[Tịch thu bằng lái]
Em có sơn xe và thay 1 số phụ kiện (ví dụ gạt mưa, lốp xe, bóng đèn) em toàn ra ngoài. Vào hãng để bảo dưỡng định kì và thay phụ tùng liên quan đến động cơ, hệ thống truyền động của xe.

Cũng tại đường bé xe nhiều và đông nên xe E xước xát móp chút. 8/3 E có đem vào hãng làm cho yên tâm vì độ chuyên nghiệp theo như quảng cáo và trước khi giao xe E đã nhắc nhở làm cẩn thận A sẽ thưởng. Nào ngờ đâu đến hẹn lấy xe 10/3 Cố vấn nói E làm rất đẹp A nghiệm thu. E bảo đánh xe ra chỗ sáng thì ko thể chấp nhận đc quá nhiều lỗi CV gọi cho bộ phận sơn xuống mấy cậu ấy bảo lỗi nhỏ mà A, CV lấy phấn khoanh những phần lỗi lại, nói tóm tại phải sơn lại tất cả phần sơn trước và hẹn T2 13/3/2018 lấy, khi đến E cũng KT qua vì nghĩ AE nó phải cẩn thận hơn và E vẫn nhắc làm cẩn thận và kỹ thuật bọn E tự kiểm tra đừng để khách hàng chỉ ra lỗi mất uy tín. Ai ngờ đâu làm quá ẩu các Cụ ạ ảnh đây tai phải các Cụ xem hay tại E khó tính nhỉ. Sáng T3 13/3 E lại đem Xe vào yêu cầu khắc phục phần ảnh này nhưng E thấy thái độ CV khó chịu với E. E thấy đội ngũ thợ và kỹ thuật kiểm tra ở Toyota TX quá yếu. Chỉ đc cái là đắt thôi.

sơn xe cụ ra ngoài mà sơn sao lại vào hãng? Thay dầu nhẹ nhàng vào hãng để tránh dầu dả thôi. Sửa nặng thợ bên ngoài giỏi hơn hãng đấy

Vipcuop

Xe tải
Ôi chỗ đấy của cụ ăn thua gì . nó còn sơn liền 2 miếng vào làm 1 , mất luôn cái khe cơ . mầu thì khác hẳn với sơn cũ nó bảo đi 1 thời gian là hết nhưng e đi mãi vẫn 2 mầu . đm tức vãi . hay tại em có bảo hiểm nên nó làm ẩu

ngohungk42

Xe đạp
Toy TX thì lắm phốt lắm

Tien20041986

Xe đạp
Cũng tại đường bé xe nhiều và đông nên xe E xước xát móp chút. 8/3 E có đem vào hãng làm cho yên tâm vì độ chuyên nghiệp theo như quảng cáo và trước khi giao xe E đã nhắc nhở làm cẩn thận A sẽ thưởng. Nào ngờ đâu đến hẹn lấy xe 10/3 Cố vấn nói E làm rất đẹp A nghiệm thu. E bảo đánh xe ra chỗ sáng thì ko thể chấp nhận đc quá nhiều lỗi CV gọi cho bộ phận sơn xuống mấy cậu ấy bảo lỗi nhỏ mà A, CV lấy phấn khoanh những phần lỗi lại, nói tóm tại phải sơn lại tất cả phần sơn trước và hẹn T2 13/3/2018 lấy, khi đến E cũng KT qua vì nghĩ AE nó phải cẩn thận hơn và E vẫn nhắc làm cẩn thận và kỹ thuật bọn E tự kiểm tra đừng để khách hàng chỉ ra lỗi mất uy tín. Ai ngờ đâu làm quá ẩu các Cụ ạ ảnh đây tai phải các Cụ xem hay tại E khó tính nhỉ. Sáng T3 13/3 E lại đem Xe vào yêu cầu khắc phục phần ảnh này nhưng E thấy thái độ CV khó chịu với E. E thấy đội ngũ thợ và kỹ thuật kiểm tra ở Toyota TX quá yếu. Chỉ đc cái là đắt thôi.

Rồi cụ đã sử lý ok chưa , em mới mua con cross bị cọ xước hai bên cánh phụ , em mang đi sơn lại bị lệch màu xíu , nhìn chán vãi cả ra . Em sơn ở hãng

Tien20041986

Xe đạp

Bác đã sử lý ok chưa vậy ?

Tien20041986

Xe đạp
Em mới sơn lại con cross của em tại hãng , sơn hai cánh phụ em thấy màu nó cứ bị lệch lệch , ra nắng thì nhìn rõ hơn . Không biết có bác nào bị như em mà đã sử lý ok không ạ ?

huylinht

Xe buýt
Em mới sơn lại con cross của em tại hãng , sơn hai cánh phụ em thấy màu nó cứ bị lệch lệch , ra nắng thì nhìn rõ hơn . Không biết có bác nào bị như em mà đã sử lý ok không ạ ?
Cạch Toy Thanh Xuân. Làm ăn chán lắm. Xe em trc làm bảo hiểm ở đấy sơn màu cũng bị cọc cạch.

hoaphamxaydung

Xe buýt
Sửa xe chỉ có Toyota Mỹ Đình, Giải Phóng (Pháp Vân) là làm được thôi. Còn mấy ông còn lại chỉ bảo dưỡng thôi: thay dầu, thay lọc... thôi

Bopbun

Xe điện
Em còn kỹ hơn cụ chủ, em mà sơn thì nghiệm thu cứ phải long lanh như mới, vết này thì không thể chấp nhận được, mình mất tiền thì phải nhận lại tương xứng. Hôm nào cụ chủ theat rảnh qua Linh Đàm em giới thiệu cho chỗ sơn cạnh bờ sông ngay đối diện sân bóng đại từ, sơn đẹp và rẻ cụ ạ!
Nói chung, đề nghị tất cả các cụ phải kỹ tính, không cho phép bất kể một lỗi nhỏ. Đã nói tiêu chuẩn như xe mới xuất xưởng thì cứ chỗ nào khác xe mới các cụ bắt đền. Cụ nào xuề xòa cho qua thì tạo cho thợ thói quen làm ẩu.

Viot

Xe tải
mấy bác bị sao chứ em sơn ở Toy Thanh Xuân thấy tốt, mà đấy là sơn theo Bảo hiểm nhé. Bữa làm ở Toy Mỹ Đình sơn kém nên chuyển qua Thanh Xuân tốt hơn.

quangtu

Xe hơi
em thấy chỗ khuất thì cũng không vấn đề lắm. Chắc cụ chủ kỹ tính

Nishu

Xe hơi
Đang định mang xe ra Thanh Xuân bảo dưỡng tổng thể. Như này thì ko ổn với đội thợ rồi

vietblo

Xe đạp
Sửa xe chỉ có Toyota Mỹ Đình, Giải Phóng (Pháp Vân) là làm được thôi. Còn mấy ông còn lại chỉ bảo dưỡng thôi: thay dầu, thay lọc... thôi
Em xin đánh đâu vào đây để đợt tới Sơn cho nó nét. Em cảm ơn cụ