Chi hội Quá trình đại tu cho matiz 2007 SE nhập AT ạ

nhoc74

Xe tải
Cụ cho cái link bán nẹp bệ bước chân . Cảm ơn cụ.

thangpicanto

Xe buýt
Cụ @huanmorning yêu xe quá. Em thấy cụ nói rất đúng, chơi xe cỏ và chăm xe cũng là 1 cái thú, nhất là với những người mua xe lần đầu. Trong quá trình chăm sóc cũng vỡ vạc ra vài điều.
Quan trọng là, em thấy với 1 số tài gà, như em, chẳng may có bị vặt giá xe cỏ vẫn đỡ lục tốn hơn xe hịn :D

huanmorning

Xe tăng
Cụ @huanmorning yêu xe quá. Em thấy cụ nói rất đúng, chơi xe cỏ và chăm xe cũng là 1 cái thú, nhất là với những người mua xe lần đầu. Trong quá trình chăm sóc cũng vỡ vạc ra vài điều.
Quan trọng là, em thấy với 1 số tài gà, như em, chẳng may có bị vặt giá xe cỏ vẫn đỡ lục tốn hơn xe hịn :D
Hôm rồi em mang con PRADO ra Toyota check lỗi cụm báo phanh ABS , nhìn cái báo giá hoảng quá cụ 80 triệu chưa VAT

sonhanoi

Xe hơi
Cụ ơi cho e hỏi chút ! Làm thợ buôn xe thu nhập có tốt k cụ ?
E thấy ở HP đang có chỗ dạy nghề buôn xe mà đảm bảo thu nhập 20 củ 1 tháng . E thấy hấp dẫn quá cụ ah !
Thật hả cụ.giờ mới thêm dịch vụ dậy nghề buôn xe hả cụ.e có thằng bạn cũng buôn xe nhưng trường đời dậy nó cụ ạ.học phí ban đầu thấy bảo đi tong mất con sh mới chiêm nghiệm ra vài món.

Ngominh68

Xe tăng
Thật hả cụ.giờ mới thêm dịch vụ dậy nghề buôn xe hả cụ.e có thằng bạn cũng buôn xe nhưng trường đời dậy nó cụ ạ.học phí ban đầu thấy bảo đi tong mất con sh mới chiêm nghiệm ra vài món.
Thật hay k e cũng k rõ ! Thấy người ta thông báo như vậy . E theo dõi fb của bác ấy thì thấy cũng có vẻ làm ăn dc hay sao ấy ,dạo này buôn cả đất cát. Đang ở Phú Quốc buôn đất, mỗi lô thấy gần 3tỷ .

sonhanoi

Xe hơi
Thật hay k e cũng k rõ ! Thấy người ta thông báo như vậy . E theo dõi fb của bác ấy thì thấy cũng có vẻ làm ăn dc hay sao ấy ,dạo này buôn cả đất cát. Đang ở Phú Quốc buôn đất, mỗi lô thấy gần 3tỷ .
E thề e k lừa dối nghe cụ nói vậy e lại hưbgs đào mấy rổ đất nhà e đi buôn rồi đấy.thấy các cụ bên oto sài gòn bảo lớp dạy buôn oto toàn các cụ chung mối thôi.e thấy hoang mang quá.e chỉ sợ lại cò mồi các kiểu lại quá tội.

crazyman.eps

Xe tải
Cụ cho em hỏi chì đèn phanh là hộp trong xe ghi stop LR đúng ko ạ ? Xe em cũng matiz 3 nhập AT tự nhiên mất hết đèn phanh. Em thử chì thì vẫn thông