Ra biển câu đêm - Trà Cổ

chuotlang

Xe lừa
Bến Trà Cổ này đẹp, nhìn sân bóng đá trước biển thấy yêu rồi đấy, chủ thớt còn cái ảnh nào về cái bến này nữa phọt thêm đi :)

P/s : Tranh thủ vụ giàn khoan biển Đông căng thẳng về VN xả xì tress à :P
À, thèm phở nên phải về ăn phở ;) phở VN vẫn ngon

chuotlang

Xe lừa
Cụ chuột đã thử ăn món thịt quay Mc chưa? em được quảng cáo nhiều nhưng lúc ăn thấy cũng bình thường. Trà Cổ thì ăn hải sản rất rẻ và ngon.
Em ăn mấy bữa, bữa nào em vote em đã chụp rồi, em mê mệt món tiết canh ngỗng nhất

chuotlang

Xe lừa
Đợt nghỉ vừa rồi lão Chuột ở Móng Cái mấy ngày nhỉ?
Em không đi Lào đột xuất có khi gặp lão làm trận nhậu ở Móng Cái cũng nên. :D
Lão cứ thoát ẩn thoát hiện như superman ai mà biết hehe

luclo233

Xe buýt

Và đây là thành quả của bọn em, tổng cộng vài đĩa, đủ làm mồi cho trận nhậu tối nay

........................................................................................................................
Đêm đói chả ngủ được..cho em mượn đĩa mồi này của Bác chuột nhé (b)

Echdo

Xe tải
Đi xuyên việt rồi mà em chưa đi nơi này. Chắc phải làm chuyến

hcmt

Xe điện
Ảnh cụ chuột đẹp mê ly. Những cụ chau chuốt nhiều nên cảm giác hơi không tự nhiên. Hợp với tĩnh vật, phong cảnh hơn là thời sự

waterfall

Xe buýt
Món ngỗng cụ ăn ở HN hoặc HP đều có mà, tiết canh nó là chuẩn đấy. Dưng mà ăn cái món Ngỗng này phải đông người 5 trở lên thì mới hợp, tụi em có lần 4 chú ăn 1 em Ngỗng mà đến bây giờ em chưa giám ăn lại. :)). Thịt ngỗng thấy bảo hơi không tốt, nếu người yếu hoặc bệnh ăn vào là mỏi mệt đấy cụ nhá. Cụ up ảnh tiếp đê cho em hóng với.

chuotlang

Xe lừa
Món ngỗng cụ ăn ở HN hoặc HP đều có mà, tiết canh nó là chuẩn đấy. Dưng mà ăn cái món Ngỗng này phải đông người 5 trở lên thì mới hợp, tụi em có lần 4 chú ăn 1 em Ngỗng mà đến bây giờ em chưa giám ăn lại. :)). Thịt ngỗng thấy bảo hơi không tốt, nếu người yếu hoặc bệnh ăn vào là mỏi mệt đấy cụ nhá. Cụ up ảnh tiếp đê cho em hóng với.
Bọn em ăn 6 người 1 con, cố đánh chén hết 10 món mà 2 nồi sáo măng vẫn thừa 1 ;)

HUNGBDA79

[Tịch thu bằng lái]
E vác đồ nghề đi câu rồi to nhất dc con j nhìn như rô phi đơn tính nhiêu màu lắm 8 lạng sốt cà chua ngon lắm . E chuyên lăng xê
@ cụ chuột: cho tý pic bikini lên cho hót đuê

Chỉnh sửa cuối:

chuotlang

Xe lừa
E vác đồ nghề đi câu rồi to nhất dc con j nhìn như rô phi đơn tính nhiêu màu lắm 8 lạng sốt cà chua ngon lắm . E chuyên lăng xê
Mình vác đồ nghề thì còn ngon nữa, đây bọn em ko có, toàn câu bằng cầu lởm của bè cung cấp, nặng trĩu cả tay rồi nên giật con mực lên ko đầm tay

HUNGBDA79

[Tịch thu bằng lái]

Mình vác đồ nghề thì còn ngon nữa, đây bọn em ko có, toàn câu bằng cầu lởm của bè cung cấp, nặng trĩu cả tay rồi nên giật con mực lên ko đầm tay
Cụ câu bằng mồi mực nhỏ chứ j? Lưỡi đơn và 1 cuộn cước phải ko a?e vác 2 cần chủ yếu là mực và con cá kiểu như rô phi ấy, cá biển nó kéo dữ phết bác ạ,rất mong có dịp gặp bác giao lưu e ở việt trì khi nào đi ct qua hú e tiếng nhá

Chỉnh sửa cuối:

chuotlang

Xe lừa
Cụ câu bằng mồi mực nhỏ chứ j? Lưỡi đơn và 1 cuộn cước phải ko a?e vác 2 cần chủ yếu là mực và con cá kiểu như rô phi ấy, cá biển nó kéo dữ phết bác ạ,rất mong có dịp gặp bác giao lưu e ở việt trì khi nào đi ct qua hú e tiếng nhá
Ko có mồi cụ ơi, lưỡi 6 móc như quăng 3 tiêu, cước cố định và ngồi giật thôi ;)