Ra mắt ứng dụng "Ford Vietnam"

Haiau Auto Service

Xe container

Especen

Xe container
Website
www.especen.vn
em éo hiểu cái phần mềm này dùng để làm gì? Phần mềm quảng cáo? Phần mềm tiện ích? Phần mềm giải trí?.... hay là cái gì khác?
Nghịch chán chả thấy có thông tin gì, toàn quảng cáo xe. Thế này xem một lần rồi uninstall cho nó nhẹ máy, thế mà cũng là rùm beng. Cái em cần là lịch bảo dưỡng xe, giá vật tư, phụ tùng, đánh giá các đại lý gửi trực tiếp cho FVN.... những cái phục vụ người tiêu dùng, thông tin lại cho FVN để hoàn thiện hơn sản phẩm của mình và kéo khách hàng về thì chả thấy đâu.
Nói chung em mà là FVN thì ông nào viết cái phần mềm này em cho nghỉ việc luôn trong vòng 1 nốt nhạc>:)>:)>:)
Em cũng háo hức cài vào và rồi lại xoá ngay trong vòng 2 phút. Mất công viết cái phần mềm mà chả có gì đủ gọi là tiện ích, chỉ để quảng cáo thì thiếu gì kênh đâu chứ.

ngotatto

Xe lăn
Người OF
Website
gomsuminhlong.vn
Em cũng háo hức cài vào và rồi lại xoá ngay trong vòng 2 phút. Mất công viết cái phần mềm mà chả có gì đủ gọi là tiện ích, chỉ để quảng cáo thì thiếu gì kênh đâu chứ.
Em ko bao giờ tin họ quan tâm đến khách hàng nên ko thèm cài:))

thinhkieuphong

Xe điện
Nó có làm bằng giời mà ko đào tạo được đội ngũ nhân viên chuẩn thì cũng vứt đi.
Trong các hãng xe thì có thể nói dịch vụ sau bán hàng của Ford là kém nhất
Xưởng dịch vụ bẩn, chỗ ngồi của khách hồi mùi dầu, ngồi cả buổi mới đc người ra mời cốc nước, uống hết thì thôi.
Xe đánh vào gara chả có ma nào ra hỏi, mấy ông tư vấn dịch vụ ngồi như bố đời trong phòng lạnh đợi ông khách hàng vào hỏi, trình bầy...
bác mua xe ở Ford nào mà lởm thế. Em mua ở Ford Thủ Đô đến thấy họ nhiệt tình lắm mà. Chỗ ngồi của khách phòng điều hòa có TV LCD bật phim HD suốt ngày đêm

ngotatto

Xe lăn
Người OF
Website
gomsuminhlong.vn
E thấy Ford tiếp đón quá ổn rồi các Cụ chê nó nhiều cái k đúng. Các Cụ nói dịch vụ sau bán hàng kém nên mãi thế vậy sao thằng BMW nó coi khách hàng hơn cả giẻ rách vậy mà các Cụ cứ mơ ước mãi xe của nó là sao. Chất lượng xe là quan trọng nhất vào Ford cafe máy lạnh có cả ipad dùng sướng ngang với tiên còn gì chê nữa
Cụ làm ở ford nào lần sau e qua:))

trunggenius

Xe điện
Ứng dụng hay phết các cụ!

Flynn Bloom

Xe máy
Cụ có vẻ ác cảm với Ford VN quá nhỉ! Xây dựng thương hiệu đã khó, mà duy trì phát triển còn khó hơn.

ngotatto

Xe lăn
Người OF
Website
gomsuminhlong.vn
E là công chức cắp ô Cụ ạ, sáng cắp ô đi chiều cắp ô về cuối tháng lĩnh lương, nếu phải làm mới được lĩnh lương thì E chịu, E k có khái niệm làm. K tin Cụ cứ hỏi nhiều người biết E trên này xem có phải E chém gió k
Em thì hân hạnh đc sử dụng dịch vụ của cả toy, honda, mer, ford. Trong 4 hãng trên em đánh giá Ford là kém nhất. Honda đứng đầu.

ngotatto

Xe lăn
Người OF
Website
gomsuminhlong.vn
Cụ có vẻ ác cảm với Ford VN quá nhỉ! Xây dựng thương hiệu đã khó, mà duy trì phát triển còn khó hơn.
Cái này ko phải ác cảm cụ ạ, mà nói để FVN thấy rằng người tiêu dùng đánh giá họ thế nào mà cải thiện. Ko thể mãi làm ăn theo tư duy cũ đc.

NamKhanh2012

Đi bộ
E vừa dow về rồi. Rất tiện ích.

ngotatto

Xe lăn
Người OF
Website
gomsuminhlong.vn
Vậy lần sau Cụ đổi sang Bim đi rồi sẽ thấy nó thế nào. Riêng khoản Cụ mon men đến xem nó sửa xe mình nó đuổi thẳng cổ đã thấy ức òi máu rồi
E là người rất coi trọng dịch sau bán hàng, những thằng như thế nên tẩy chay

XE_XICLO

Xe tải
HẢI SẢN BIỂN ĐÔNG - NGÕ 84 - TRẦN THÁI TÔNG
Website
www.facebook.com
Vậy lần sau Cụ đổi sang Bim đi rồi sẽ thấy nó thế nào. Riêng khoản Cụ mon men đến xem nó sửa xe mình nó đuổi thẳng cổ đã thấy ức òi máu rồi
Tại sao phải mon men ra xem nó sửa xe mình hở cụ?
Bời vì thợ thuyền Ford quá tệ nên anh em đi Ford chúng tôi mới phải bỏ phòng máy lạnh ra ngồi ở xưởng xem sửa xe đấy cụ ạ.

Especen

Xe container
Website
www.especen.vn
Cụ Tố có vẻ vất vả nhỉ! Em làm quen 1 chú thợ ruột & 1 chú cố vấn dịch vụ rồi nên sửa chữa, bảo dưỡng, bảo hiểm nhàn lắm, được tư vấn ối thứ hay ho, ngon, bổ, rẻ.