[Funland] Rất khó chấp nhận

Thèm khát

Xe điện
Bọn đực bị bóng iem thấy cụng bình thường. Kệ bọn họ, chị tiếc đội gái bị les, tiếc ơi là tiếc 😕

acquyphuthinh

Xe tải
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Hôm nay tôi có việc vào AEON, đang đi tự nhiên đập vào mắt 2 thằng con trai ẻo lả, vừa ôm eo vừa thò tay vào áo nhau.
Xin lỗi cụ nhá, bạn gái cháu nhìn giống con trai quá hả cụ. Để cháu về trấn chỉnh lại ăn mặc tóc tai không lại bị ng ngoài bảo 2 thằng con trai ôm nhau. :)) :)) :))

Xe nội lước

Xe container
1 lần còn vô tình chứ đây hẳn 4 lần thì đối với họ, cụ rất chi là "đệp troai và hấp dẫn" ợ.
Lúc đầu em cũng tưởng bở thế đấy mợ ạ. Sau em đi qua cái cửa kính lớn , thấy bóng mình trên đó em ngắm cái xem sao... thấy khó giải thích mợ ạ.🤣

New car 2023

Xe điện
Em 4 lần bị 4 thằng đực rựa nó cà . Có 1 thằng chắc nhìn thấy em bị sét đánh hay sao mà nó ngồi cùng quán. Hỏi vu vơ . Nó đứng dậy đi trước , lúc em ra tt thì cô bán hàng bảo thằng kia nó trả hết tiền cho em. Ngoài ra mua tặng 5 bao thuốc loại em đang hút..cô ấy đưa em và kèm theo mẩu giấy có sđt mà nó gửi cô..
1 lần khác , bọn em khi ấy mới 22, 23 đi đến nhà 1 thằng ăn uống tối trước hôm cưới nó. 1 thằng cao ráo đẹp trai , râu ria đầy mồm nó lại sờ cần số em lúc em đang mơ màng ngủ...đm em mắng cho đôi câu rồi chuyển chỗ khác ngủ tiếp. . Loạng quạng em phang chết cụ nó ngay..biết không dê đc em nó nằm im. Sáng sau các ae ăn cỗ nó lảng mâm khác..mệ nó . Cháu gái nó đẹp kinh mà chẳng làm cái việc ấy thay cậu có phải là việc tốt lành không cơ chứ..
1 thằng là lờ đờ của em. Éo đc đáp tình , nó tì em xuống ctrinh mấy tháng..kỳ lạ là thằng này vợ hiền hậu , có đủ con trai gái ..
Số em nhọ kinh cccm ạ. Các mợ thì chẳng chịu mạnh dạn như vậy, mà cũng chẳng mấy mợ bị sét đánh lúc gặp em..giá ngày đó các mợ quen em cũng hung dữ như mấy thằng kia thì có lẽ giờ này em thành nhà thơ mnr.. dõ chán.
Mà em cũng bt chứ nào có cao to đẹp dai gì cho cam. Nhà nghèo , chí lùn chứ cũng chẳng phải hệ tài cao phận thấp chí khí uất mới lạ chứ 🤣
"Ngoài ra mua tặng 5 bao thuốc loại em đang hút..cô ấy đưa em và kèm theo mẩu giấy có sđt mà nó gửi cô..": Bác còn phone không, xe pháo cho êm vậy.
Anh nớ trông thế mà hào sảng, nhề.

Xe nội lước

Xe container
"Ngoài ra mua tặng 5 bao thuốc loại em đang hút..cô ấy đưa em và kèm theo mẩu giấy có sđt mà nó gửi cô..": Bác còn phone không, xe pháo cho êm vậy.
Anh nớ trông thế mà hào sảng, nhề.
Em không Phone . Vất mẩu giấy, chỉ lấy 5 bao vina thôi.
Tay đó to đậm . Đẹp trai,bóng bảy , nói chuyện hay , ăn mặc chỉn chu , tay và cổ thấy đeo nhiều vàng cụ ạ..thâm chí tên nghe kêu như ca sĩ.

hiennhuho

Xe máy
Lúc đầu em cũng tưởng bở thế đấy mợ ạ. Sau em đi qua cái cửa kính lớn , thấy bóng mình trên đó em ngắm cái xem sao... thấy khó giải thích mợ ạ.🤣
Cái đẹp nó ở trong mắt người si tình cụ ợ. Dưng mà nghe cụ tả cái tay cao to, đẹp trai, ăn mặc bảnh bao, hót hay mà đeo cả đống vàng thế kia, phụ nữ chúng iem cứ thấy tiếc tiếc là

pandacity

Xe đạp
[/QUOTE]
Em 4 lần bị 4 thằng đực rựa nó cà . Có 1 thằng chắc nhìn thấy em bị sét đánh hay sao mà nó ngồi cùng quán. Hỏi vu vơ . Nó đứng dậy đi trước , lúc em ra tt thì cô bán hàng bảo thằng kia nó trả hết tiền cho em. Ngoài ra mua tặng 5 bao thuốc loại em đang hút..cô ấy đưa em và kèm theo mẩu giấy có sđt mà nó gửi cô..
1 lần khác , bọn em khi ấy mới 22, 23 đi đến nhà 1 thằng ăn uống tối trước hôm cưới nó. 1 thằng cao ráo đẹp trai , râu ria đầy mồm nó lại sờ cần số em lúc em đang mơ màng ngủ...đm em mắng cho đôi câu rồi chuyển chỗ khác ngủ tiếp. . Loạng quạng em phang chết cụ nó ngay..biết không dê đc em nó nằm im. Sáng sau các ae ăn cỗ nó lảng mâm khác..mệ nó . Cháu gái nó đẹp kinh mà chẳng làm cái việc ấy thay cậu có phải là việc tốt lành không cơ chứ..
1 thằng là lờ đờ của em. Éo đc đáp tình , nó tì em xuống ctrinh mấy tháng..kỳ lạ là thằng này vợ hiền hậu , có đủ con trai gái ..
Số em nhọ kinh cccm ạ. Các mợ thì chẳng chịu mạnh dạn như vậy, mà cũng chẳng mấy mợ bị sét đánh lúc gặp em..giá ngày đó các mợ quen em cũng hung dữ như mấy thằng kia thì có lẽ giờ này em thành nhà thơ mnr.. dõ chán.
Mà em cũng bt chứ nào có cao to đẹp dai gì cho cam. Nhà nghèo , chí lùn chứ cũng chẳng phải hệ tài cao phận thấp chí khí uất mới lạ chứ 🤣
Cụ khinh ngta mà đồ họ đưa cụ vẫn nhận ngon ơ thế.
Đây là ví dụ để các cụ khác thấy trai thẳng dù có bị gạ kiểu gì vẫn ko cong đc. Đừng đổ thừa cho hội lgbt, chỉ có các cụ có sẵn máu ấy trong người đúng thời điểm nó trổ ra thôi.
Hội gay văn minh nó chả thiếu người để quen mà đi gạ trai thẳng. Chỉ có mấy ông bóng lộ thiếu khát mới đi làm ba cái chuyện này.

Mriru

Xe hơi
Vào một số quầy bar và sàn nhảy nước ngoài, hay gặp mấy ku rõ to cao, nhìn manly cơ bắp, đi ưỡn ngực, bụng sáu múi, mông mẩy, nước hoa nặng mùi, chị em nhìn dễ bắt mắt, nhưng các em gái ngồi uống đó nó bảo mấy cậu kia đa phần gay hoặc lưỡng tính vào tìm bạn trai. Hình như ngoài vấn đề gen tự nhiên, cái này còn do tác động văn hóa, xã hội, thậm chí đua đòi học nhau như một thứ mốt, nhất là với một số em gái xinh nhưng les đồng tính.

pandacity

Xe đạp
Vào một số quầy bar và sàn nhảy nước ngoài, hay gặp mấy ku rõ to cao, nhìn manly cơ bắp, đi ưỡn ngực, bụng sáu múi, mông mẩy, nước hoa nặng mùi, chị em nhìn dễ bắt mắt, nhưng các em gái ngồi uống đó nó bảo mấy cậu kia đa phần gay hoặc lưỡng tính vào tìm bạn trai. Hình như ngoài vấn đề gen tự nhiên, cái này còn do tác động văn hóa, xã hội, thậm chí đua đòi học nhau như một thứ mốt, nhất là với một số em gái xinh nhưng les đồng tính.
Tôi còn biết có vài anh trai thẳng ngon zai vợ con đầy đủ nhưng sa đà ham chơi, thỉnh thoảng vẫn bán dâm cho gay để kiếm thêm tiền tiêu vặt đó. Nhưng các anh này vẫn thẳng nhé, sex thì sex chứ ko có cảm xúc gì với trai cả.

Xe nội lước

Xe container
Cụ khinh ngta mà đồ họ đưa cụ vẫn nhận ngon ơ thế.
Đây là ví dụ để các cụ khác thấy trai thẳng dù có bị gạ kiểu gì vẫn ko cong đc. Đừng đổ thừa cho hội lgbt, chỉ có các cụ có sẵn máu ấy trong người đúng thời điểm nó trổ ra thôi.
Hội gay văn minh nó chả thiếu người để quen mà đi gạ trai thẳng. Chỉ có mấy ông bóng lộ thiếu khát mới đi làm ba cái chuyện này.
[/QUOTE]
Vâng. Cụ nói khinh thì nó lag khinh. E thấy là bệnh thì nó là bệnh .
Chắc em làm cụ văn minh giận. Cụ văn minh bỏ qua cho em nha. Lúc ấy em trẻ cũng không nghĩ đc sâu xa. Đúng là em rút kn , lần sau này em không nhận đâu ạ..thưa cụ văn minh.

kid_qx2

Xe điện
Website
bossdoor.tk
Trước thì em thấy nó "không đâu vào đâu" nhưng dần dần xã hội phát triển thì e cũng theo xu thế, chấp nhập sự thực đó và "thấy coi như không thấy", họ cũng là con người như mình, họ có quyền sống với giới tính thật của họ. Chỉ hy vọng cộng đồng LGBT hãy tôn trọng xã hội, ra ngoài hãy cư xử lành mạnh và đúng mực, chỉ như vậy mới nhận lại được sự tôn trọng của người khác.

pandacity

Xe đạp
Vâng. Cụ nói khinh thì nó lag khinh. E thấy là bệnh thì nó là bệnh .
Chắc em làm cụ văn minh giận. Cụ văn minh bỏ qua cho em nha. Lúc ấy em trẻ cũng không nghĩ đc sâu xa. Đúng là em rút kn , lần sau này em không nhận đâu ạ..thưa cụ văn minh.
Bởi thế mới nói gay hay thẳng chả nói lên đc giá trị 1 con người.
Cụ còm lời lẽ chả khác nào các chị em nói khía nhau, tôi chê.

Xe nội lước

Xe container
Bởi thế mới nói gay hay thẳng chả nói lên đc giá trị 1 con người.
Cụ còm lời lẽ chả khác nào các chị em nói khía nhau, tôi chê.
Tôi có ý thức dùng giọng văn sao hợp với giới mình nói chuyện. Với chị tôi cũng không ngoại lệ.
À . Mà chê cũng là góp ý rồi. Tôi khen chị .

comiki

Xe lăn
1 lần còn vô tình chứ đây hẳn 4 lần thì đối với họ, cụ rất chi là "đệp troai và hấp dẫn" ợ.
"Đệp troai và hấp dẫn", nhưng chỉ là đối với các anh kia chứ ko phải là đối với các mợ :D

Nắng_Sài_Gòn

Xe tải
Các cụ càng chấp nhận thì coi như gián tiếp cổ xúy cho cái lũ LGBT này, em đồng ý là muốn sút vào mõm mấy thằng gay