Đánh giá Review Hack và kích hoạt các tính năng ẩn cho xe mazda

Đào Văn Hòa

Xe đạp
Website
doxe247.vn

Mai Duc

Xe đạp
Xe em 2019, em tự làm ngay sau khi mua, cả tính năng ẩn trên màn hình và bật LIM, dễ mà :)
Trên màn hình em chỉ cần có bản đồ, hack xong cắm cái ĐT Samsung vào dùng được Google maps, Youtube... Vietmap cũng được nhưng em ghét nó nói nhiều nên không mua bản quyền.

Cụ nào hack màn thì đừng tham mà cài hết mọi thứ, cái màn này cấu hình thấp, cài thêm phần mềm chạy video từ USB thì rất hay bị treo. Em bỏ qua cái đó, dùng từ 2019 đến giờ chả thấy có vấn đề gì.
cụ cho em hỏi chút, xe cụ cá sãn thẻ bản đồ hay cụ hack được ah. Em đọc 1 số bài mà không làm. Cụ làm dược rồi thì chia xẻ em học với nhé. Xe em M3 2019 đã Hack

cụ cho em hỏi chút, xe cụ cá sãn thẻ bản đồ hay cụ hack được ah. Em đọc 1 số bài mà không làm. Cụ làm dược rồi thì chia xẻ em học với nhé. Xe em M3 2019 đã Hack
Đã hack rồi thì cần thẻ bản đồ làm gì, cụ cắm cái ĐT Android vào dùng Google maps hơn chứ.
Thích cảnh báo thì mua cái Vietmap nó cũng hiện lên màn hình luôn.

Mai Duc

Xe đạp
Đã hack rồi thì cần thẻ bản đồ làm gì, cụ cắm cái ĐT Android vào dùng Google maps hơn chứ.
Thích cảnh báo thì mua cái Vietmap nó cũng hiện lên màn hình luôn.
Ah thích nghịch ấy cụ, với lại cái Android em nó Realme Q không hỗ trợ Android auto nên cũng hơi phèn. Tính đổi mà chưa thấy phù hợp.

Ah thích nghịch ấy cụ, với lại cái Android em nó Realme Q không hỗ trợ Android auto nên cũng hơi phèn. Tính đổi mà chưa thấy phù hợp.
Em ko dùng thẻ bản đồ nên cũng ko tìm hiểu vụ đấy, nói chung thấy review là chả ra gì :)

Mít đen

Xe buýt
Em ko dùng thẻ bản đồ nên cũng ko tìm hiểu vụ đấy, nói chung thấy review là chả ra gì :)
chưa biết chất lượng bản đồ thế nào nhưng cứ phải update bằng tay là phiền phức rồi cụ nhỉ :))