[CCCĐ] Sa Vĩ - Bình Liêu: Mùa thu trên đường tuần biên!

NHON 2012

Xe điện
Chuẩn bị sẵn đồ ăn từ Móng Cái nên đến nơi chỉ bỏ ra chiến đấu thôi, mời các cụ

Ăn uống nhanh chóng, nghỉ trưa một lúc để chuẩn bị chiều đi thác thay vì tiếp tục đường biên.
Các cụ ăn uống đạm bạc thế này sao lên đỉnh được:D

Menhim1601

Xe container

yeomyung

Xe hơi

thành đông

Xe điện

lvduan

Xe tải
Em vào hóng và đặt cái chum sớm cuối tuần :)

NHON 2012

Xe điện
Em hóng ảnh và đặt cái chén:)

Celerio

Xe hơi
Cũng đã trưa, đói, nên cả đoàn kéo nhau đi ăn. Lần này nhờ khách sạn đặt trước nên chỉ việc cất đồ và ra quán

Tên quán quá hay, đọc 1 lần nhớ mãi, đến giờ em vẫn chưa biết gà loại này là loại gì

Chắc là món này

Đến cũng sớm hơn dự kiến nên tranh thủ làm vài lon bia, nghỉ trưa để chiều khám phá Tp Móng Cái và Trà Cổ

Em cũng đến đúng quán này, cũng gọi món "Gà không lối thoát", món này em đã ăn rồi nhưng ở chỗ khác, muốn test lại phát, thấy chuẩn hơn! Nhưng sao theo hình của cụ nó không có lớp xôi chiên bọc kín bên ngoài con gà vậy cụ, lớp xôi này sau họ cắt ra để mình thưởng thức với chén súp nhỏ cùng con gà? Vì muốn nó không lối thoát thì nó phải bị bọc kín, xôi có đỗ xanh, mấy hạt sen, hành phi, ăn xôi đã lắm!!

thành đông

Xe điện
Em cũng đến đúng quán này, cũng gọi món "Gà không lối thoát", món này em đã ăn rồi nhưng ở chỗ khác, muốn test lại phát, thấy chuẩn hơn! Nhưng sao theo hình của cụ nó không có lớp xôi chiên bọc kín bên ngoài con gà vậy cụ, lớp xôi này sau họ cắt ra để mình thưởng thức với chén súp nhỏ cùng con gà? Vì muốn nó không lối thoát thì nó phải bị bọc kín, xôi có đỗ xanh, mấy hạt sen, hành phi, ăn xôi đã lắm!!
nhà em ăn không phải gà không lối thoát cụ nhé

hoangtuananh69

Xe tăng
các bác liều vãi, mùa này nổi tiếng là hay có lũ quét mà cả nhà bác dám đứng chơi ở ngầm, tháng trước vừa có 3 người bị lũ quét trôi ở ngầm đấy, góp ý bác lần sau đi qua cầu ngầm đừng dừng lại quá lâu nhé
Cám ơn cụ , cũng ngó nghiêng lúc đó mực nước còn cách mặt ngầm khá cao nên các nhà mới dám dừng lại he he ..

hoangtuananh69

Xe tăng
Thấy mọi người đa số đều có sở thích là đi du lịch, nhưng để biến sở thích thành sự thật và đi nhiều như cụ và một số ít cụ khác thì không nhiều, cụ nhỉ, cảm ơn cụ.
Thích là nhích thôi mà cụ , tiêu chí của 7X là phải máu máu 1 tý , lái cứng cứng 1 tý ...còn mấy cái tý tý nữa em quên mất tiêu rồi hôm nào phải đọc lại quy chế ...:)):)):))

Gỗ Minh Long

Xe buýt
Website
gominhlong.com
Có lỗi sau xảy ra với yêu cầu của bác:
Úi, sao bác chú ý tới bác dmdviet nhiều thế! Cho dù hay hoặc dở thì bác cũng phải rót rượu cho 20 người khác rồi mới rót lại cho bác dmdviet được.
Em muốn mà chẳng được cụ ei
Góc trên bên phải và góc trên bên trái của cái ảnh ở trên và toàn cảnh ảnh dưới chắc là bên Đông hưng phải không cụ. Em đi từ 2004 đến giờ nhìn ảnh chả nhận ra chỗ nào vào chỗ nào nữa
Vâng ạ, hôm nào đánh úp phát thì chắc là chỉ có nước trốn trong núi anh nhể?
Cụ ấy cứ cậy xung quanh mình núi non trùng điệp nên lẩn tránh dễ dàng ấy mà khà khà...
Thấy mọi người đa số đều có sở thích là đi du lịch, nhưng để biến sở thích thành sự thật và đi nhiều như cụ và một số ít cụ khác thì không nhiều, cụ nhỉ, cảm ơn cụ.
Cụ chủ cho cháu xin nick của cụ áo tím với, cái áo tím kia đẹp quá, không biết cụ ấy mua ở đâu ;;)
Nhà cụ ý còn chơi đủ bộ sim tím biên giới cơ
các bác liều vãi, mùa này nổi tiếng là hay có lũ quét mà cả nhà bác dám đứng chơi ở ngầm, tháng trước vừa có 3 người bị lũ quét trôi ở ngầm đấy, góp ý bác lần sau đi qua cầu ngầm đừng dừng lại quá lâu nhé
Mợ mà hỏi mua ở đâu em chịu rồi. ( có mua đâu mà nhớ).

Chuyến đi thật hấp dẫn. Cụ thành đông dạo này hót quá, nhiều người để ý ghê. :D