Đánh giá Sao giá xe subaru đắt dữ vậy

tungkhuyen

Xe điện
Các bác đừng so sánh Subaru với hãng khác nhé
Không so được đâu
Nói thẳng subaru ở đẳng cấp khác đấy
VW của Đức em thấy còn kém xa
e cũng thấy thế. tiếp tất cả các cụ muốn phản biện cụ nguyenhao nhể. nhưng phải đi uống bia cơ :D

ATTILA

Xe điện
Các bác đừng so sánh Subaru với hãng khác nhé
Không so được đâu
Nói thẳng subaru ở đẳng cấp khác đấy
VW của Đức em thấy còn kém xa
Em xem vài clip về mấy con xe Subaru thì thấy nó vượt trội về hệ dẫn động, còn đẳng cấp là những gì bác khai sáng cho ae với. Tks bác.

chocolatepie

Xe hơi
Trước em chạy thử con Forester XT gì đó tầm năm 2017, chạy cũng quá bình thường mà sao lắm người cứ ca tụng thế không biết. Giá thì đúng là hoang tưởng nặng.

tungkhuyen

Xe điện
Mồm nói đẳng cấp mà chả biết cái giống gì, subaru hơn xe khác điểm gì chắc gì mấy ống biết, em thật.
Bác ơi fun đi, bác trên cũng đùa thôi mà. Còn bác muốn trải nghiệm thực tế xe của người đang đi xe thì có khó gì đâu :D

dungblhk

Xe buýt
Trước em chạy thử con Forester XT gì đó tầm năm 2017, chạy cũng quá bình thường mà sao lắm người cứ ca tụng thế không biết. Giá thì đúng là hoang tưởng nặng.
Giá nhập Nhật không được ưu đãi thuế nên như thế cũng là bình thường. Cụ seach giá RAV 4 nhập xem còn cao hơn. Forester công nghệ máy Boxer chỉ có 2 hãng làm đó là Subaru và Porcher khác hắn các hãng khác. Trọng tâm thấp chạy ổn định ở tốc độ cao. Chưa kể công nghệ tubor tăng áp, máy 2.0 đời mới và 2.5 đời cũ mà tầm 240hp đạp ga là dính lưng luôn, máy 2.5 của RAV4 không có cửa nó mạnh tương đương 3.5 V6 đó

nguyenhao147

Xe tải
Mồm nói đẳng cấp mà chả biết cái giống gì, subaru hơn xe khác điểm gì chắc gì mấy ống biết, em thật.
Nhiều khi chạy subaru trên game cũng hay mà cụ.
Bác muốn biết bữa nào cafe là biết ngay.Hehe
Cụ CT ơi, off đi

ATTILA

Xe điện
Nhiều khi chạy subaru trên game cũng hay mà cụ.
Bác muốn biết bữa nào cafe là biết ngay.Hehe
Cụ CT ơi, off đi
À thôi, bác tự sướng đi em chả có điều kiện. Định học sàng khôn nhưng đẳng cao quá nên lướt vậy.

tungkhuyen

Xe điện
À thôi, bác tự sướng đi em chả có điều kiện. Định học sàng khôn nhưng đẳng cao quá nên lướt vậy.
Kkk, bác nhậy cảm quá. Bác nguyenhao chỉ đùa khi nhắc lại mấy câu quảng cáo tự sướng của sale là xe Su đẳng cấp thôi. Chứ đã đi Su rồi thì biết rõ bệnh và từng con ốc nên chẳng ai lại đi khoe xe mình kiểu đó đâu.

Còn đúng như bác cảm nhận là xe Su dc cái máy và truyền động, những cái khác chả có cái mẹ gì nổi bật mà có thể gọi là đẳng cấp dc, kể cả là Eyesight.

Với e thì Su nó cũng chỉ là cái ô tô thôi chứ chả có gì khác lắm đâu.

darkxt

Xe buýt
CT phát biểu thế này là phải phạt... cái logo đầy sao, nổi bật thế còn bảo ko đẳng cấp??? Ai nhìn qua cũng hỏi ngay xe Đài Loan chứ ko phải xe Tầu, đẳng cấp thế các anh còn chê ah :))

tungkhuyen

Xe điện
Mềnh yêu hoà bình và thích uống bia hơi nên sợ đẳng cấp lắm :))

CT phát biểu thế này là phải phạt... cái logo đầy sao, nổi bật thế còn bảo ko đẳng cấp??? Ai nhìn qua cũng hỏi ngay xe Đài Loan chứ ko phải xe Tầu, đẳng cấp thế các anh còn chê ah :))

NexusTwo

Xe tải
Vậy thì cụ cứ mua Vitara mà đi rồi tha hồ khoái chí vì bọn bán và mua Su chúng nó ngờ u thôi ! Bọn bán thì bán thế chẳng được mấy còn bọn mua thì đắt thể cũng cắm đầu vào mua ! Thế thôi !
Em đang đi Su. Nghe câu này có vẻ hơi khó vào tai. Chắc cụ khờ ôn hơn nhiều người nhỉ???