Sh 2015

mr.coccu

Xe máy
Smart Key có lắp lên đc đời cũ không các cụ? Thèm quá :(

Tô hải anh

Xe tải
Chìa khóa xe không an toàn nữa hay sao ý ạ.

Kent Bello

Xe máy
Sao e hỏi bên khacten họ báo tận 400k lận @@
Cụ đen rồi, bảng giá ghi khoá xe máy là 200k, em là người làm đầu tiên ở đó, shop còn chụp lại mà, chắc thấy giống khoá ô tô nên tăng giá, bác xem bảng giá thì biết
Bây h e ra chỗ công an quận, e bảo h a có tiền chú cho a vài cái số đẹp. Nó nói là bây h đang làm a căng nên chỉ có thể lọc cho a khoảng 200 số rồi a bấm ngẫu nhiên trong đấy, chống cháy chống tịt. Mất 500k.
Em chả mất tiền gì, ra bấm toạch phát được cái biển 507.60 vừa tiến, tổng 8 nút lại có lộc cụ ạ hehe. Chắc tay em đỏ =))
bác nói rõ hơn về việc lắp thêm khóa chip cho anh em biết được không. Lăp thêm như thế thao tác mở có bất tiện lắm ko.
Cái này bác search Kitx6000 là rõ thôi, em lắp của a Ngọc 100 An Dương chính hãng , bác ý rất nhiệt tình, cái khoá này k chạy bằng pin cũng k ăn điện bình, chống nc... trc khi đi bác chỉ cần bấm định vị r vặn khoá ol thôi, còn nếu bác k bấm định vị mà vặn ol luôn thì nó kêu ầm ĩ lên và ngắt điện k đề được máy :D An toàn cho mấy cụ kể cả đứng gần xe cũng k xoắn, em lắp để khắc phục điểm yếu duy nhất của khoá smartkey honda hiện nay :D
web cho các bác :D
http://khoachongtrom.net.vn/khoa kit x6000 cho xe SH va xe AIR BLADE.htm

thinh_petro

Xe máy
Cụ đen rồi, bảng giá ghi khoá xe máy là 200k, em là người làm đầu tiên ở đó, shop còn chụp lại mà, chắc thấy giống khoá ô tô nên tăng giá, bác xem bảng giá thì biết

Em chả mất tiền gì, ra bấm toạch phát được cái biển 507.60 vừa tiến, tổng 8 nút lại có lộc cụ ạ hehe. Chắc tay em đỏ =))

Cái này bác search Kitx6000 là rõ thôi, em lắp của a Ngọc 100 An Dương chính hãng , bác ý rất nhiệt tình, cái khoá này k chạy bằng pin cũng k ăn điện bình, chống nc... trc khi đi bác chỉ cần bấm định vị r vặn khoá ol thôi, còn nếu bác k bấm định vị mà vặn ol luôn thì nó kêu ầm ĩ lên và ngắt điện k đề được máy :D An toàn cho mấy cụ kể cả đứng gần xe cũng k xoắn, em lắp để khắc phục điểm yếu duy nhất của khoá smartkey honda hiện nay :D
web cho các bác :D
http://khoachongtrom.net.vn/khoa kit x6000 cho xe SH va xe AIR BLADE.htm
cái này nó ko có chìa khóa ak bác, nó tích hợp vào remote của sh luân ak bác. Dùng remote sợ trộm sử dụng thiết bị dò sóng. Theo em dùng khóa chip thủ công an toàn hơn :))

HungVu07

Xe hơi
em nhờ ông anh mua trực tiếp được ạ. thế có cần lưu ý những điều gì khi đi chọn mua ko bác để em bảo ông anh chọn cho chuẩn???
Có 2 mẫu cho bác lựa chọn.
- mẫu thứ 1: Hàng Vn chất liệu nhựa dẻo. Loại này được cái che một phần đèn sương mù nên nhìn phần đầu to ra. Đi vài tháng bát chắc gãy chịu ko nổi. Giá 650k.
Bác có thể xem thêm tại đây :http://dochoixemay199.com/san-pham/mat-na-sh-y-cho-sh-vn-2013-2014-2015-mau-moi-2015/
Vài hình ảnh em nó:

Có lưới che đằng sau khe

- Mẫu thứ 2: Hàng Thái mẫu ý giống 99%. Loại này lắp khớp ko cần phải chế. Khe gió kín sẵn ko cần lưới che như hàng vn. Nhựa ABS rất cứng và lớp sơn tốt. Giá 1.2 triệu.
Bác có thể tham khảo tại đây: http://dochoixemay199.com/san-pham/mat-na-sh-y-nhap-khau-cao-cap-cho-sh-vn-2013-2014-2015/

Xe bác mà màu đen bác dán decal che cái đèn sương mù với xinhan đi là đẹp ngay.

ngoctrangkute

Xe tải
Hôm nay em ra một số head thì thấy bảo là xe hết và chuẩn bị ra xe mới. quan trọng là em chỉ đủ tiền 1 chiếc sh125i 2015. Em chưa mua xe bao giờ nên trên trang chủ check giá là 66 triệu( đã VAT) nhưng ra các head thì toàn 74-76 triệu. KHông biết giá đó là giá lúc mới ra ở các head hay giá do các head đề ra. Vậy tới nay nếu sh2016 ra thì giá có bị chênh lếch nhiều thế không để em biết mà chờ @@

chờ em 2016 đi cụ ơi..có đề thông minh đi thích hơn ạ.hihihi

Kent Bello

Xe máy
cái này nó ko có chìa khóa ak bác, nó tích hợp vào remote của sh luân ak bác. Dùng remote sợ trộm sử dụng thiết bị dò sóng. Theo em dùng khóa chip thủ công an toàn hơn :))
Vậy là bác chưa hiểu côg dụng của nó r. Nó tích hợp vào định vị xe chứ k hề có sóng và remote. Mỗi xe đều có mã hoá định vị khác nhau. Muốn dò sóng thì xe phải sử dụng công nghệ bluetooth. Cái khoá này nếu trộm có "chẳng may" ( giờ thì chưa ai hack dc khoá honda) hack dc thì còn cái khoá kit kia... k ai trên thế giới hack dc khoá kit bác ạ. nó tương tự litech, litech trc khi đi bác phải dò như dò mìn thì đây chỉ cần bấm định vị thôi :D

thinh_petro

Xe máy
Vậy là bác chưa hiểu côg dụng của nó r. Nó tích hợp vào định vị xe chứ k hề có sóng và remote. Mỗi xe đều có mã hoá định vị khác nhau. Muốn dò sóng thì xe phải sử dụng công nghệ bluetooth. Cái khoá này nếu trộm có "chẳng may" ( giờ thì chưa ai hack dc khoá honda) hack dc thì còn cái khoá kit kia... k ai trên thế giới hack dc khoá kit bác ạ. nó tương tự litech, litech trc khi đi bác phải dò như dò mìn thì đây chỉ cần bấm định vị thôi :D
ý em là trộm nó dò dc tần số cái remote của sh và sao chép 1 cái tương tự. nó sử dụng remote sao chép để ra lệnh thì bộ kít kia có bảo vệ được không bác :-/. như litech mình còn phải thêm thao tác dò mìn nữa hi.

Demon197

Xe hơi
Em đen thật, vì họ up ảnh quảng cáo xong e hỏi báo giá là 400k. Đắt vãi @@

Kent Bello

Xe máy
ảnh ở đâu hả bác . khóa xe máy 200k thôi mà, chắc sau đợt em bọc xong họ nâng giá
ý em là trộm nó dò dc tần số cái remote của sh và sao chép 1 cái tương tự. nó sử dụng remote sao chép để ra lệnh thì bộ kít kia có bảo vệ được không bác :-/. như litech mình còn phải thêm thao tác dò mìn nữa hi.
Thứ 1 SH ko có tần số, nó là sóng vô tuyến, khi bác tắt remote thì nó cũng tắt ăng ten dò chứ ko mở liên tục để do đc. Thứ 2 nếu nó phá được đi chăng nữa thì sẽ có bộ kit kia bảo vệ, em đã bảo nó giống litech chỉ khác thao tác thôi mà :D Em hỏi một bác chuyên bảo mật thì được biết . Khóa nào mà dò đc bluetooth thì sẽ bi hack. Còn khóa SH em ko dò đc nên chắc an toàn :D Còn các cụ lắp định vị cũng cẩn thận. Nó chỉ cần dùng máy phá sóng là xong, xe các cụ mat tích, chẳng qua là nó có biết xe cụ lắp định vị ko thôi :D

nghiaho

Xe hơi
Bọn khacten bựa thật. Có ảnh quảng cáo cái tặng giá gấp đôi :))

autogp1912

Xe buýt
Head mà mua bán như chợ búa các cụ nhỉ. Em hỏi giá xe màu đen kêu 74,5tr, trắng 73, bảo tại xe còn ít. Ít bán giá cao để người có nhiều tiền hơn mua ah.
màu trắng cụ hỏi ở head nào 73 đó ạ :) không biết 150 giờ bn nữa nhỉ :(

wwwbmv

Xe máy
400k thì bọc làm j, có phải mình nó làm k mà giá vô lý thế, e định hôm nay ra bọc mà cụ nói thế thì thôi, cho cái khacten vào blacklist của mình luôn

Hoàng Nghĩa

Đi bộ
400k thì bọc làm j, có phải mình nó làm k mà giá vô lý thế, e định hôm nay ra bọc mà cụ nói thế thì thôi, cho cái khacten vào blacklist của mình luôn
Chắc cụ Demon gặp em nhân viên mới rồi, em vừa mua sáng nay ở lý nam đế cũng 200k mà, khắc cả tên nữa, 15p là có

Kent Bello

Xe máy
Chắc cụ Demon gặp em nhân viên mới rồi, em vừa mua sáng nay ở lý nam đế cũng 200k mà, khắc cả tên nữa, 15p là có
Hehe, bác bọc giống hệt em, cả phần design luôn :v Mà các cụ ko ưng í thì đi hàng khác bọc thôi, có gì đâu, em thấy nhiều hàng bọc mà :D

hoanganhcloud

Đi bộ
Chờ mãi giá không về 70 nên chiều nay phải vác em Primavera trắng về chơi trung thu vậy :(

Demon197

Xe hơi
Thanks cụ nhé. Sáng mai e chạy ra làm luôn. Cụ xem có cái bao da mà họ báo giá như head honda vậy 8-}

thinh_petro

Xe máy
ảnh ở đâu hả bác . khóa xe máy 200k thôi mà, chắc sau đợt em bọc xong họ nâng giá

Thứ 1 SH ko có tần số, nó là sóng vô tuyến, khi bác tắt remote thì nó cũng tắt ăng ten dò chứ ko mở liên tục để do đc. Thứ 2 nếu nó phá được đi chăng nữa thì sẽ có bộ kit kia bảo vệ, em đã bảo nó giống litech chỉ khác thao tác thôi mà :D Em hỏi một bác chuyên bảo mật thì được biết . Khóa nào mà dò đc bluetooth thì sẽ bi hack. Còn khóa SH em ko dò đc nên chắc an toàn :D Còn các cụ lắp định vị cũng cẩn thận. Nó chỉ cần dùng máy phá sóng là xong, xe các cụ mat tích, chẳng qua là nó có biết xe cụ lắp định vị ko thôi :D
nói tới sóng là có tần số và bước sóng bác ạ :D. Theo em các bác lên đọc bài này sẽ thấy mối nguy có thể xảy ra và tìm cho mình biện pháp bảo vệ hữu hiệu. em cũng đang đau đầu vì cái này. bác nào có kinh nghiện xin chia sẻ anh em biết.
http://linhkientudong.vn/thiet-bi-phan-tich-song-khong-day-wireless-remote-analyzer-315m-433m-dualband-thiet-bi-do-va-phan-tich-song-dieu-khien-khong-day-rf_i2160_c188.aspx
http://tuoitre.vn/tin/phap-luat/20140830/pha-cua-cuon-an-trom-bang-cong-nghe-cao/639214.html
theo em sử dụng bộ x6000 với sóng RF của remote cũng ko an toàn.

Chỉnh sửa cuối: