Shark 125 chạy trên đường

Snuza

Xe đạp
Sau một thời gian xem hình và phân tích thông số, em phục các bác đã có những dự đoán phải nói chính xác về Shark. Còn đây là kết quả test xe chính thức mà em có được cho các bác xem thử. Mấy bác đã mua xe xem coi đúng ko nhé.

Cảm giác đầu tiên khi cưỡi Shark là xe chạy cực êm, máy mạnh. Trên đường láng thì khỏi phải chê, lại không gây tiếng rền như nhiều loại tay ga khác. Còn trên đường gồ ghề thì nhờ vào một số thiết kế mới như bánh xe to, có các đường rãnh sâu cộng với bộ giảm xóc tự chỉnh nên có khả năng giảm xóc rất tốt. Thế nên mới thấy là SYM có khá nhiều kinh nghiệm thiết kế xe tại VN.

Nhìn tổng thể thì thiết kế của xe khá ổn. Khoảng cách ngồi lái cũng phù hợp với đàn ông người Việt, các bác lái thử rồi cũng có cảm giác đó chứ ạ. Tay lái cũng vừa đủ cầm, dễ lên ga :D

Cốp xe đủ lớn để chứa cùng lúc hai mũ bảo hiểm và một số đồ khác. Có thêm đèn trong cốp khá rõ và có thể mở cốp bằng nút bấm trên ổ chìa khóa.

Thêm một số tiện ích khác của xe, khiến chú Shark này khác biệt so với các loại tay ga khác như chống nghiêng cảm biến, giúp các bác ra đường khỏi phải nghe “chống kìa bác” :D. Hệ thống đèn của xe rất cá tính vào ban đêm, hai làn sáng xanh dọc theo đèn cực đẹp. Bình xăng được dời hẳn về phía trước để khỏi mất công mở yên khi đổ xăng (thích nhé). Chìa khóa xe còn đặc biệt hơn, giúp các bác tìm dc xe trong bãi đổ và mở yên bằng nút trên chìa luôn.

Cuối cùng là sàn để chân vừa vặn, đỡ mỏi và yên xe mềm mại bằng vỏ bọc da.

Và điểm trừ của Shark mà bác nào cũng kêu ca là tay ga tăng tốc hơi chậm.

Xecutkit2008

Xe điện
Cụ làm bên VOV quảng cáo đấy ạ.:P

Phamthai

Xe buýt
ủa, thế chê chỉ có vậy thôi hả cụ?
thế thì em này chuẩn nhỉ...
có thêm chuột bạch nữa không!Nghe cụ thì Shark cháy hàng...

thích_lái

Xe tải
qThêm một số tiện ích khác của xe, khiến chú Shark này khác biệt so với các loại tay ga khác như chống nghiêng cảm biến, giúp các bác ra đường khỏi phải nghe “chống kìa bác”[/quote]
Đoạn này cho thấy bác này là...sâu rồi:^)

anhnta

Xe hơi
kụ ở sô dum nào chỉ iem để iem xem xe cái kụ, ae ofer bán giá gốc cụ nhé.

4cho

Xe đạp
Em còn chưa bit hình dáng của nó ntn... cụ làm bên quảng cáo hay gì mà tả rõ thế???./
Cụ ơi là cụ. Người ta nói chuyện trên diễn đàn nữa tháng nay rùi, xe cũng chạy đầy đường rùi cụ còn chưa biết nó thế nào à *-). Mấy cái hình trên chụp kỹ đó. Thanks cụ Snuza một cái.

Snuza

Xe đạp
Em viết vậy mà giống quảng cáo lắm hả các bác :41:. Tại em có thằng em chạy chiếc này rồi, về nó huyên thuyên bao nhiêu em post lại vậy đó.

Em cũng chưa thấy chiếc màu caffee nào, chỉ mới thấy màu đen thôi. Mà nghe nói màu cafee hút hàng dữ lắm, chắc phải đặt trước.

Quất Lâm

Xe tăng
Nói chung cũng vẫn là SYM , hình thức la lá SH300i vì xe nó to, nhìn phần đầu trên to dưới bé không cân đối , mỗi rổ rá là em không biết , em đoán tầm 60 đổ lại

4cho

Xe đạp
Cái rổ rá thì em rành, giá chính thức vẫn là 45tr, ra đại lý thì thêm giấy tờ hay gì nữa sẽ cao hơn. Bác cũng quan tâm con này nhỉ?

Quất Lâm

Xe tăng
Giá mền đấy bác nhỉ . Nhưng em không thích SYM vì hay chôm chỉa kiếu dáng :102:

BéoNgố83

Xe hơi
e nói thật, con này trông rất là quê mùa , nửa ông nửa thằng, thiết kế chắp vá ăn cắp. 1 là đi cái xe máy bình thường , 2-3 chục triệu. 2 là mua sh hẳn hoi, đi làm đi chơi nhẹ nhàng thanh cảnh .chơi làm j cái loại này hả các bác:77:

ruoi

Xe điện
Website
www.sirnam.co.cc
e nói thật, con này trông rất là quê mùa , nửa ông nửa thằng, thiết kế chắp vá ăn cắp. 1 là đi cái xe máy bình thường , 2-3 chục triệu. 2 là mua sh hẳn hoi, đi làm đi chơi nhẹ nhàng thanh cảnh .chơi làm j cái loại này hả các bác:77:
Chuẩn... nhưng cái ý 2 đó ối bác phải xem xét...:)):)):))

Quất Lâm

Xe tăng
Giá chuẩn , mua em này về quê đi tán gái thì bắt em nào chết tươi em đấy . Em thề

4cho

Xe đạp
Mỗi người một cách nhìn các bác ah. Cũng có nhiều người rất thích đấy chứ. Đừng đặt SH trước Shark thì nó cũng đâu có tệ.
Đúng là chú Shark này phải rất khó để thoát khỏi cái bóng to lớn của SH. Như bác Lâm nói: mua về quê chạy là ngon nhứt (non SH):69::69::69: