Chi hội SO2_Thực đơn cỗ bàn và các vấn đề liên quan !!!

Trạng thái
Thớt đang đóng
Kính thưa các Cụ, các Mợ ! Sau khi cân nhắc , thu xếp và bàn bạc . Trên phuơng trâm từ trước tới nay của OF thì tiêu chí : Ngon-Bổ-Rẻ-Thiết thực và tránh lãng phí được đặt lên hàng đầu. Chính vì vậy sau khi thống nhất thì bọn em đã quyết định lần siêu off này cũng trên tiêu chí hoàn toàn : Cây nhà lá vườn ( kể cả phục vụ) để giảm thiểu chi phí cho toàn thể ofer! :D, do đó hôm đấy ngoài những món làm sẵn thì các món còn lại cũng do nhà mình đảm nhận nốt, chính vì vậy sẽ cần số lượng khoảng 20-25 cụ, mợ phụ giúp BTC về các công tác chuẩn bị! Nếu Cụ, Mợ nào rảnh thu xếp thời gian đến sớm được thì xin đăng ký ạ! Em xin cập nhật các Cụ , Mợ đã đăng ký nhé :

1- Ngananhvu
2- Phan Huyền Nhi
3- Thu Lan
4- 3 Cụ nhà TTH
5: 5 Cụ, mợ nhà 2 bánh
6: 2 Cụ Mợ do cụ khanhsil đăng ký
7-Little.xu
0933 151 513
Và một số cụ ,mợ trong BTC.
8- Mợ Huơng Nhân văn + sếp Ánh ! :D
Hiện nay do điều kiện về thời gian cũng như số lượng nên chúng ta không thể thưởng thức hết các món của các địa phuơng trong một lần off, vì vậy mong các cụ, mợ có đăng ký các món mà không được chọn lựa thông cảm cho BTC chúng em! Em đã fix lại thực đơn và chốt rồi nhé!

Ngoài ra , vì chúng ta tự phục vụ được nên giá thành cũng giảm đi được một chút. Ngày mai em sẽ thông báo cụ thể để mọi người biết!

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:
@ Các Cụ, các Mợ: Về phần thực đơn em đã chốt và không thay đổi! Vì vậy sẽ không thể bổ xung món nào vào phần thực đơn chính thức được nữa vì đã fix kinh phí ! Nhưng nếu các chi hội địa phuơng muốn giới thiệu các sản phẩm quê huơng mình trên tinh thần ủng hộ 100% thì các cụ, mợ thông báo và đăng ký trên này! ( vì yêu cầu của bên cho thuê địa điểm nên mọi người cần phải thực hiện việc đăng ký món ủng hộ để ký nhận về vấn đề vệ sinh an toàn thực phẩm do bên A yêu cầu!

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

huongnhanvan

Xe điện
Tưởng nhớ
Hôm tới BTC cần khoảng 20 cụ, mợ đến sớm (14h) để cùng BTC sắp xếp , bầy biện, trang trí!
Các Cụ ! Mợ nào có thể thu xếp thời gian đến được thì xin đăng ký nhé :D
Mục này em xin đăng cai một xuất :))+ thêm 01 người phục vụ của phục vụ nữa ạ.

Chỉnh sửa cuối:

Vietinco

Xe tăng
Ặc thế là em không mang su su Sapa xuống nữa , thay vào đấy em mang khoai lang luộc xuống có được không ạ ? ( mục 8 trong thực đơn ) 8-}

Chỉnh sửa cuối:
Ặc thế là em không mang su su Sapa xuống nữa , thay vào đấy em mang khoai lang luộc xuống có được không ạ ? ( mục 8 trong thực đơn ) 8-}

Hứa gì làm nấy nhá. Còn thích mang thêm cứ thoải mái, kể cả diệu một ba tám :))

Fun vậy thôi, nhưng em vẫn nhiệt liệt hoan nghênh tinh thần của cụ vì món susu Sapa.
Nhưng có một sự thật ta phải chấp nhận là: phục vụ 1 món ăn cho 200 đến 300 người ăn không hề đơn giản, cụ mang susu Sapa xuống là quý, nhưng chẳng may không đủ cho ngần ấy mâm thì... các cụ các mợ mắng chúng iem chít

Cụ Tờ lờ mờ bổ sung mợ Xu vào đội hậu cần nhé. Tks

cho em đăng ký 1 chân, định đi theo Chi hội nhưng cứ vào đây đăng ký đã, em sẽ ck sau. để hôm nào tài khoản có tiền đã ạ.
à, mà BTC cần ngừoi hỗ trợ hoặc hậu cần gì thì cứ ới em nhé vì hôm dó em đc nghỉ. ngừoi khác thì góp của - tài trợ. em chỉ góp công - hỗ trợ OF thôi ạ

Chỉnh sửa cuối:

huongnhanvan

Xe điện
Tưởng nhớ
Oh! Món này hay quá Bác mang nhiều nhiều cho em ké với :)) em là em khoái món này lắm ạ. Sapa có món khoai lang nướng than hoa ngon cực.

nguyenanhson113

Xe tăng
Oh! Món này hay quá Bác mang nhiều nhiều cho em ké với :)) em là em khoái món này lắm ạ. Sapa có món khoai lang nướng than hoa ngon cực.
Mợ nào cũng thích khoai lão Phương nướng than hoa là sao????:))

phuong auto

Xe điện
Website
www.facebook.com
ai gọt susu và ai luộc susu a ơi ;))

nguyenanhson113

Xe tăng
Nếu Bác cũng có khoai để nướng thì em mời Bác mang xuống thêm đi ạ không nhất thiết khoai của ai đâu. Khoai là thích rồi =))
Mợ đừng có bảo là khoai bi cũng được đấy nhá...mợ bảo thế là em mang đến thật!X_X

nguyenanhson113

Xe tăng

Vietinco

Xe tăng

khanhsilk

Xe tải
Lọ mọ từ Lào cai về lại lúi húi đi gọt và luộc kể cũng ngại thật . Em mang cái mồm xuống thôi vậy .
Mang ái mồn xuống là đương nhiên rồi .
....Còn vụ susu mang đổ vào luộc ai ăn người đó tự gọt ....hihihihi
Còn vụ hóng trong hậu cần 2 chân em làm gì đây CM ơi !b-)

phuong auto

Xe điện
Website
www.facebook.com
hậu cần có những việc gì đấy ạ,nếu làm đc e thu xếp qua sớm

Mang ái mồn xuống là đương nhiên rồi .
....Còn vụ susu mang đổ vào luộc ai ăn người đó tự gọt ....hihihihi
Còn vụ hóng trong hậu cần 2 chân em làm gì đây CM ơi !b-)
Nhiều việc cho lão lắm, lão cứ có mặt 14h nhé!

khanhsilk

Xe tải
Công việc gì cũng được .... nhớ loại em ra khỏi cái vụ SUSU nha ... không gót đâu chi ăn thôi :))
** Ai mang tới đi mà gọt **.
Nhưng có vụ Xôi 5 mầu là ngon ./.

Trạng thái
Thớt đang đóng