Chi hội SO3_Thớt ảnh cho Siêu Offline lần III

Trạng thái
Thớt đang đóng

Nine

Xe điện
Sửa theo yêu cầu :)

Chỉnh sửa cuối:

me.muop

Xe buýt
Em vào hóng hớt được mấy chục trang, thấy các cụ mợ hoành tráng quá, thấy thật đáng ngưỡng mộ... Nhưng vẫn thấy hình như thiếu một cái gì đó...
Đến tận trang cuối mới biết đó là cái gì...
Đúng như cụ Phantome nói, em chả thấy tính cộng đồng và giao lưu otofun ở đâu, ngoài thấp thoáng ở một số trang đầu, còn lại thì chỉ toàn thấy tâng bốc với khen ngợi nhau..
Thôi thì thói thường, xinh thì mình thích, mình ca ngợi, mình chế ảnh để lấy lòng người ta, cũng chả ai dám nói gì các cụ, nhưng có cần thiết phải nhắc tới mấy "mợ sồn sồn" một cách mỉa mai thế không.
Đã đành các hot gơn làm cuộc sống của chúng ta màu mè hơn, nhưng OF sẽ ra sao nếu không có mấy mợ sồn sồn kia???
Hẳn các lần SO sau, các mợ sồn sồn sẽ tủi phận mà vắng mặt, (dù sao cũng là tâm lý phụ nữ mà), và các cụ sẽ tha hồ mà ngăm hot gơn thôi!
Bọn sồn sồn như em chẳng dám tham gia vì tủi và tự ái lắm
Xấu cũng là cái tội.
Em thấy khá nhộn nhạo, bát nháo

caoxinh

Xe buýt
Thâm nho ...

Quá thâm hiểm, ý lão định nói là mợ kia Cáo nên chê cụ ấy già như em chớ giề ...:((

Mợ khen cụ ấy Già chứ gì, động chạm, động chạm rồi, chị Lead chị ấy buồn lây kia kìa, đi mà dỗ đi ...=))
Cụ cứ nói thế mất lòng hai bác cháu, gà gô dù già dai nhưng vẫn ngon mà. Quan trọng là tự tin, e vừa già vừa xấu lại hai con nhưng tâm hồn vẫn non nớt lắm, hiii.

pooka

Xe container
Xấu cũng là cái tội.
Nói thật nhé , nói chuyện với mấy mợ sồn sồn thích hơn các mợ trẻ nhiều đấy ạ . Các mợ trẻ chỉ để nhìn và trưng bày thôi
Hầu hết các cụ trên OF cũng tuổi" sồn sồn " rồi

Làm gì mà già mấy, già bình thường dì à.
Bây giờ các mợ 60 tuổi vẫn đi khiêu vũ bình thường đấy ợ . Tuổi tác chỉ là những con số thôi

Website
www.facebook.com
hôm nay nhìn kỹ cái ảnh ở trang đầu tiên mới nhận ra 1 chuyện. bác nào biết lão "Bụp" làm việc chính ở đâu cho e hỏi nhé: Có phải lão ta làm việc ở công ty có tí liên quan đến xăng dâu ko ạ? nhìn cái tai nghe đeo ở tai e mới thấy quen quen.
Em biết cụ ợ.:D Đúng òi.

pooka

Xe container
Đúng roài, ô tô và giao lưu, sinh hoạt cộng đồng là chính, gái là phụ...khổ nỗi, min/mod cũng thích đổi món, thấy ái trẻ là quýnh cả lên như bao ofer khác ( có em), quên m ịa nó nhiệm vụ :21:

Từ đầu đến cuối toàn gái là gái, nịnh nọt, tâng bốc, chả có nét gì đặc thù của ô tô phăn cả.
Những nét đặc thù của OF có đủ đấy cụ ợ , nhất là ở các Box khác và các topic khác .

caoxinh

Xe buýt
Xấu cũng là cái tội.
Chị ơi e cũng băm rồi, cũng chẳng xinh đẹp gì nhưng e cứ đâu vui là e thích, kệ chứ chị quan trọng mình tự tin bản thân, vẻ đẹp trí tuệ và tính cách đẹp sẽ là đẳng cấp còn vẻ đẹp bề ngoài chỉ nhất thời thôi chị ạ.

lead2011

Xe container
Hâm hết rồi..ọp để giao lưu, vui chơi, xả choét...

Còn tư vấn kỹ thuật, xe cộ, bệnh tật, chính trị chính em...từ thiện từ theo...hầm bà lằng đếch phải lúc này...c

Chán bỏ mẹ mấy cái ông cao đạo lúc cần thì éo thấy mẹt đâu ngồi mà gõ phím bình thiên hạ.

gago69

Xe lăn
Ờ đúng, cần tư vấn thì các cụ vào các box kỹ thuật, tương ứng với những dòng xe mà các cụ cần, còn ọp là để vui, cà phê quán là để xả sì troét chứ ngay trong diễn đàn đầy người chưa có xe ( như em ) thì đâu có phải là tất cả mọi người đều cần nói chuyện về xe ở mọi nơi mọi chốn thế đâu.

Nói nhiều có khi lại còn bị dân tình ném đá là mấy ông rửng mỡ có cái xe đểu suốt ngày khoe khoang cũng nên ấy chứ ...

QuocAnhHoang

Xe tải

Còn tư vấn kỹ thuật, xe cộ, bệnh tật, chính trị chính em...từ thiện từ theo...hầm bà lằng đếch phải lúc này...c

Chán bỏ mẹ mấy cái ông cao đạo lúc cần thì éo thấy mẹt đâu ngồi mà gõ phím bình thiên hạ.
Để có 1 buổi SO như thế là công sức rất lớn của BTC rồi (chương trình phi lợi nhuận)
Đêm qua em đọc bài của 1 cụ cũng điên lắm, định viết 1 bài dài để ý kiến mà nghĩ như thế lại làm thread mất vui. Nên thôi, kệ đi cụ. May mà thành phần vậy chỉ là cá biệt.

Website
www.facebook.com
Em vào hóng hớt được mấy chục trang, thấy các cụ mợ hoành tráng quá, thấy thật đáng ngưỡng mộ... Nhưng vẫn thấy hình như thiếu một cái gì đó...
Đến tận trang cuối mới biết đó là cái gì...
Đúng như cụ Phantome nói, em chả thấy tính cộng đồng và giao lưu otofun ở đâu, ngoài thấp thoáng ở một số trang đầu, còn lại thì chỉ toàn thấy tâng bốc với khen ngợi nhau..
Thôi thì thói thường, xinh thì mình thích, mình ca ngợi, mình chế ảnh để lấy lòng người ta, cũng chả ai dám nói gì các cụ, nhưng có cần thiết phải nhắc tới mấy "mợ sồn sồn" một cách mỉa mai thế không.
Đã đành các hot gơn làm cuộc sống của chúng ta màu mè hơn, nhưng OF sẽ ra sao nếu không có mấy mợ sồn sồn kia???
Hẳn các lần SO sau, các mợ sồn sồn sẽ tủi phận mà vắng mặt, (dù sao cũng là tâm lý phụ nữ mà), và các cụ sẽ tha hồ mà ngăm hot gơn thôi!
Xấu cũng là cái tội.
Đây, giả hàng cho 2 mợ GATO

lead2011

Xe container
Để có 1 buổi SO như thế là công sức rất lớn của BTC rồi (chương trình phi lợi nhuận)
Đêm qua em đọc bài của 1 cụ cũng điên lắm, định viết 1 bài dài để ý kiến mà nghĩ như thế lại làm thread mất vui. Nên thôi, kệ đi cụ. May mà thành phần vậy chỉ là cá biệt.
Mà khá là nhiều bác nhầm siêu ọp với sinh nhật OF...nhầm từ khái niệm xong quay sang bắt bẻ tiêu chí mới hài.:D

pooka

Xe container
Chị ơi e cũng băm rồi, cũng chẳng xinh đẹp gì nhưng e cứ đâu vui là e thích, kệ chứ chị quan trọng mình tự tin bản thân, vẻ đẹp trí tuệ và tính cách đẹp sẽ là đẳng cấp còn vẻ đẹp bề ngoài chỉ nhất thời thôi chị ạ.

Ờ đúng, cần tư vấn thì các cụ vào các box kỹ thuật, tương ứng với những dòng xe mà các cụ cần, còn ọp là để vui, cà phê quán là để xả sì troét chứ ngay trong diễn đàn đầy người chưa có xe ( như em ) thì đâu có phải là tất cả mọi người đều cần nói chuyện về xe ở mọi nơi mọi chốn thế đâu.

Nói nhiều có khi lại còn bị dân tình ném đá là mấy ông rửng mỡ có cái xe đểu suốt ngày khoe khoang cũng nên ấy chứ ...
Các cụ các mợ nói đúng ạ
Tinh thần OF là phải vui .
Nếu đi Off , Các mợ chịu khó chụp ảnh để làm kỷ niệm . Tại vì nhiều người không chụp ảnh thì lấy đâu ra ảnh mà chém gió , nhà cháu nghĩ các cụ đều thích nhìn vẻ đẹp chín chắn của các mợ trên 40 tuổi , thích nói chuyện với họ

Còn chuyện đi Off thì nó là buổi giao lưu họp mặt và trình bày của các OFER , Bàn đến chuyện chuyên môn xe cộ làm gì

gago69

Xe lăn

Các cụ các mợ nói đúng ạ
Tinh thần OF là phải vui .
Nếu đi Off , Các mợ chịu khó chụp ảnh để làm kỷ niệm . Tại vì nhiều người không chụp ảnh thì lấy đâu ra ảnh mà chém gió , nhà cháu nghĩ các cụ đều thích nhìn vẻ đẹp chín chắn của các mợ trên 40 tuổi , thích nói chuyện với họ

Còn chuyện đi Off thì nó là buổi giao lưu họp mặt và trình bày của các OFER , Bàn đến chuyện chuyên môn xe cộ làm gì
Tại cô Cáo và dì Lead đấy, tự nhiên đem tuổi già ra khoe khoang đâm ra mấy cụ gần già rồi thấy bị động chạm nên tức, được thể mấy mợ vào hùa theo, hay là cũng thấy bị động chạm nhẩy.

Em thì lại cứ thích già mới chín chắn, mới đằm thắm, mới ... chị Lít nhỉ .. =))

Website
www.facebook.com
Thế nào là trẻ? Hay sồn sồn?
Em 26t cụ mang e ra trưng bày hay nói chuyện:|
Không chơi trò chữa sai bằng việc dìm hàng đối tượng còn lại nhé
Lão ý chỉ nhìn và để trưng bày chẳng qua là vì nhát thôi.=))

dongnguyendn001

Xe tải
Tất cả em gom lại 1 câu! HOÀNH TRÁNG QUÁ

Trạng thái
Thớt đang đóng