[Camera] Soái ca va chạm và múc nhau

Lé Xai

Xe tăng
Phải có lý do mới oánh, cụ nào chưa gì đã " ko hiểu tiếng nhau " với " chả hay ho gì "
Vụ Lexus vs SH trắng đấy, đều hiểu tiếng nhau và rất hay đấy
Cái gì cũng có nguyên nhân của nó và méo ai cần các cụ pải ra vẻ dạy người ta nói cùng thứ tiếng cụ đang nói với lại làm cho cụ thấy hay.
Ra đường bây giờ nguy cơ đầy rẫy, biết nhẫn nhịn tí thì tốt. Còn 2 cụ, đến cả gõ phím còn chả nhẫn được lại còn nghĩ mình làm tốt hơn khi ra đường.
Ko biết có chuyện gì mà đánh nhau thế? Chẳng nhẽ ko hiểu tiếng của nhau?
chả hay ho gì, chỉ tổ tắc đường, đằng sau còn có cả xe cấp cứu đang chờ
2 cụ có thấy các cụ khác họ còm thế nào ko ? Chỉ là 1 clip và chả rõ nguyên nhân va chạm hay là kẻ thù từ trước hay là do 1 tiếng còi xe hoặc là kèn cựa ko nhường đường... tất cả là nguyên do mở. Chưa gì đã vội hô :))

dau-tay

Xe tăng
Nhìn sói trắng boxxing có vẻ chuyên nghiệp đấm thủ như ai sói đỏ chắc goviet bỏ chạy là phải, ở lại thì thành bao cát cho nó ah keke. Cơ mà oánh nhau trên cầu là ko nên. Ngon ăn rủ vào chỗ nào vắng mà tẩn cho lịch sự.

hgjp

Xe tăng
Phải có lý do mới oánh, cụ nào chưa gì đã " ko hiểu tiếng nhau " với " chả hay ho gì "
Vụ Lexus vs SH trắng đấy, đều hiểu tiếng nhau và rất hay đấy
Cái gì cũng có nguyên nhân của nó và méo ai cần các cụ pải ra vẻ dạy người ta nói cùng thứ tiếng cụ đang nói với lại làm cho cụ thấy hay.
Ra đường bây giờ nguy cơ đầy rẫy, biết nhẫn nhịn tí thì tốt. Còn 2 cụ, đến cả gõ phím còn chả nhẫn được lại còn nghĩ mình làm tốt hơn khi ra đường.

2 cụ có thấy các cụ khác họ còm thế nào ko ? Chỉ là 1 clip và chả rõ nguyên nhân va chạm hay là kẻ thù từ trước hay là do 1 tiếng còi xe hoặc là kèn cựa ko nhường đường... tất cả là nguyên do mở. Chưa gì đã vội hô :))
vâng cảm ơn cụ đã dạy bảo, cụ không phải ra vẻ dạy mà cụ đang dạy em đấy với cụ transporter3 đấy :))

nhanoto44

Xe tăng
cứ có clip như nài, lên phường là mệt rồi.

Nhìn sói trắng boxxing có vẻ chuyên nghiệp đấm thủ như ai sói đỏ chắc goviet bỏ chạy là phải, ở lại thì thành bao cát cho nó ah keke. Cơ mà oánh nhau trên cầu là ko nên. Ngon ăn rủ vào chỗ nào vắng mà tẩn cho lịch sự.
Boxing không ai lấy đà tay từ tận sau lưng thế cụ ạ ;))

Goviet mà đứng lại tẩn tiếp thì áo trắng dễ ăn đòn.

canhnh89

Xe tăng
Website
toyota-thanhxuan.com
Hôm nay em ngồi uống nước, chỉ vì chuyện đổ nước thừa mà chị chủ quán đánh nhau với 1 anh ăn cơm gần đó. Giờ các anh chị dễ động tay, động chân quá.

dau-tay

Xe tăng
Em vừa đi khám mắt về. Cổng viện mắt còn có đội nghũ các chị rất là cao thủ cơ hai chú này chưa ăn thua.

Minhbeboi

Xe buýt
Có chuyện gì cũng nên giữ bình tĩnh.ngồi lại nói chuyện được cùng nhau là tốt nhất

dexom

Xe ba gác
E mua luôn rồi, à con này bị đứt cáp nên đèn bàn phím tịt, camera tèo cũng do cáp đứt. Hn e mới lắp sim dùng lão ah.
Hic lâu lắm rồi em ko dùng, màn hình sống mà lại đứt cáp là sao cụ nhỉ? Hay để em gửi cụ tiền nhé?

HUNGBDA79

[Tịch thu bằng lái]
Hic lâu lắm rồi em ko dùng, màn hình sống mà lại đứt cáp là sao cụ nhỉ? Hay để em gửi cụ tiền nhé?
Vầng, nó bị tèo cáp rồi, cáp nó liên quan đến nhiều thứ phết. E định thay mấy con đèn bàn phím nhưng cu e sdt nó bảo ko phải đâu, cáp nó nhiều sợi mà lão. Nó đứt tà tà mà.

HAILINHDUY

Xe tăng
Em sợ nhất là gặp các đối tượng giải quyết việc bằng nắm đấm! @-)

dexom

Xe ba gác
Vầng, nó bị tèo cáp rồi, cáp nó liên quan đến nhiều thứ phết. E định thay mấy con đèn bàn phím nhưng cu e sdt nó bảo ko phải đâu, cáp nó nhiều sợi mà lão. Nó đứt tà tà mà.
Thôi cụ dùng tạm vậy, camera em cũng chả dùng nên ko để ý vụ đấy, ngại vãi hehe.

hbu082

Xe container
Oánh nhau tay không. Đúng tinh thần thượng võ:D
gặp phải húng chó thì lại thành thượng thọ :D
tốt nhất làm cái bh vc, có va có quệt gì thì qua bh nó làm, húng hắng rồi vớ vẩn có ngày lại sấp mặt.