Sơn lại cả xe.

Banhmivu

Đi bộ
Các cụ cho e hỏi thủ tục sơn lại cả xe có phức tạp không và chất lượng sơn của EA thế nào ạ?
Cảm ơn các cụ nhều nhều

tatrung

Xe điện
Website
www.thegioixesang.vn
Các cụ cho e hỏi thủ tục sơn lại cả xe có phức tạp không và chất lượng sơn của EA thế nào ạ?
Cảm ơn các cụ nhều nhều
vào hãng sơn thì e ko biết chứ sơn ngoài ở Đại Từ, TÙng Hiệp, Phú Hải đều rất ngon, giá tầm 12~15 củ.
thủ tục thì sơn xong rồi cụ qua công an đk xin giấy đổi màu sơn là dc, dễ mà, làm lại đk là xong

9595

Xe máy
Xe cụ là xe gì? Nếu xe đắt tiền thì vào hãng cũng được nhưng tháo đồ thì phải chọn nơi nào cẩn thận làm mới được. Sơn lại cả xe, nếu đổi màu nữa thì phải tháo toàn bộ, thậm chí cẩu máy ra sơn mới đẹp được cụ ạ. Em hay sơn ở Văn Tân, thích hài lòng, làm cẩn thận, giá cả chấp nhận được. Nếu xe ít tiền thì tùy chỗ sơn thôi cụ ạ. Nói chung cứ dành khoảng 15 củ là được.

Jack i30

Xe tải
Cảm ơn các cụ nhều nhều
Hôm trước em có làm bảo hiểm bên EA, thấy chất lượng sơn và màu sơn thì ok, nhưng thợ làm không cẩn thận, khâu kiểm tra lại trước khi trả xe cho khách là ko có. Xe em sơn xong vẫn bị mấy vết xước kiểu như lúc đánh bóng ko đánh hết phần kem, xước vùng đánh bóng kỹ quá...v.v.. Với bây giờ EA chuyển qua bên Ngô Gia Tự, ở đấy ko có phòng sơn mà phải chuyển ra thuê một kho nghe đâu ở ngoài cánh đồng. Lúc em nhận xe ở EA nhìn xa rất bẩn, và ko phát hiện được tình trạng chất lượng sau khi sơn, khi em về nhà rửa xe thì mới phát hiện thấy.

auto.pro

Xe tăng
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
daunhapkhau.com
Cảm ơn các cụ nhều nhều
Bác định sơn quây à.Bác qua địa chỉ 256 kim giang , Xưởng dịch vụ Autoclub sơn, Ở đây sơn Dubol sịn , giá cả cũng hợp lý

kisscu

[Tịch thu bằng lái]
Cảm ơn các cụ nhều nhều
EA được cái màu chuẩn, nhưng sơn nhanh bong lắm :))

hpnetauto

Xe tải
Đầu tiên sơn xe bác nên chọn ngày nắng to thì hãy sơn,đảm bảo sơn khô ráo,ko bị ẩm mốc,thơm xe
-sơn quây sẽ tháo toàn bộ phần vỏ,nếu tiện bác thêm vài trăm k vệ sinh lại toàn bộ nội thất bên trong.
-về phần chất lượng thì nên hỏi rõ xem họ dùng loại sơn j,đá qua gara xem phòng sơn của họ thế nào
-Về loại sơn thì bh cứ chọn sơn dupont,bả 380 là ngon rồi. Sơn loại đắt tiền chưa chắc đã tốt vì còn fai phù hợp vs thời tiết vn,cứ ko bay màu,bong tróc và bảo hành sơn 1 năm là ok
Chúc V2 của bác ngon lành

ferrari360

Xe buýt
Nhà e cũng ddabg quan tâm vụ sơn đổi màu toàn bộ xe này.xem nhiều qua h đâm ra nhiễu thông tin :)

hpnetauto

Xe tải
nếu cần tư vấn từ thợ sơn thì bác đánh xe qua đây, tiện em làm lọc gió dầu,điều hòa free cho.

hpnetauto

Xe tải
Nhà e cũng ddabg quan tâm vụ sơn đổi màu toàn bộ xe này.xem nhiều qua h đâm ra nhiễu thông tin :)
nếu cần tư vấn từ thợ sơn thì bác đánh xe qua đây, tiện em làm lọc gió dầu,điều hòa free cho.:bz