Sorento 2014 Trường Hải

anhson 78

Xe tải
Bác nói kiểu say xe dạng mùi và không khí ngột ngạt là sao ạ? Còn khi lái bác thích con nào hơn? Bác có thấy các chức năng trang bị cho sò như cc, cửa sổ trời, ghế nhớ, cảm biến trước là thừa k?
Cụ hỏi khó qúa !! Thế em hỏi cụ ! Cụ đi vào mỏ bụi mù mịt thì cụ có mở cửa trời không !! Vào mỏ mà cảm biến trước kêu thì cụ nhức đầu - Vào mỏ đi 5km/h thì cái ga tự động có chạy được không cụ - Còn say xe thì em thấy có người bảo do mùi xe nên say - Có người bảo tròng chành nên say
Còn lái thì lúc nào đi công trường hoặc vào mỏ thì đi phò thích hơn - Còn đi cao tốc hoặc về hà nội chơi thì sò cụ ạ

mroke

Xe hơi
cụ anhson cho em hỏi cái bọc chìa khóa cụ mua ở đau thế ah

BUCATI VERON

Xe tải
Cùng câu hỏi,cụ mua cái bọc chìa ở đây thế :D

thichduthu2011

Máy Bay
Cụ hỏi khó qúa !! Thế em hỏi cụ ! Cụ đi vào mỏ bụi mù mịt thì cụ có mở cửa trời không !! Vào mỏ mà cảm biến trước kêu thì cụ nhức đầu - Vào mỏ đi 5km/h thì cái ga tự động có chạy được không cụ - Còn say xe thì em thấy có người bảo do mùi xe nên say - Có người bảo tròng chành nên say
Còn lái thì lúc nào đi công trường hoặc vào mỏ thì đi phò thích hơn - Còn đi cao tốc hoặc về hà nội chơi thì sò cụ ạ
Hehe k phải hỏi khó mà chắc tại bác hiểu nhầm ý e :))
Sở dĩ e muốn hỏi bác vì bác sở hữu cả 2 xe phò và sò do đó sẽ chính xác hơn nếu chỉ sở hữu 1 trong 2. Ý đầu tiên là e hỏi có phải sò có mùi khó chịu hay không gian chật hơn nên ngột ngạt dẫn đến say xe? còn cái chuyện option thì e nghĩ nếu chọn sò ~ giá phò mà thương hiệu thì k bằng có nghĩa là người sử dụng ngắm đến option nhiều hơn (hiển nhiên là chỉ sử dụng ở những nơi có đk bình thường) do đó nếu thấy nó thừa và k thấy khác biệt khi lái thì mua phò xe hợp lý hơn (bền hơn, sau này bán đỡ mất giá).

anhson 78

Xe tải

anhson 78

Xe tải
Hehe k phải hỏi khó mà chắc tại bác hiểu nhầm ý e :))
Sở dĩ e muốn hỏi bác vì bác sở hữu cả 2 xe phò và sò do đó sẽ chính xác hơn nếu chỉ sở hữu 1 trong 2. Ý đầu tiên là e hỏi có phải sò có mùi khó chịu hay không gian chật hơn nên ngột ngạt dẫn đến say xe? còn cái chuyện option thì e nghĩ nếu chọn sò ~ giá phò mà thương hiệu thì k bằng có nghĩa là người sử dụng ngắm đến option nhiều hơn (hiển nhiên là chỉ sử dụng ở những nơi có đk bình thường) do đó nếu thấy nó thừa và k thấy khác biệt khi lái thì mua phò xe hợp lý hơn (bền hơn, sau này bán đỡ mất giá).
Em thấy mất giá như nhau mà cụ
Em tính như thế này
Em phò 1 tháng em đi trung bình hết 17 triệu tiền xăng
Bây giờ đi Sò em tính hết khoảng 8 triệu
Như vậy mỗi tháng em dôi ra 9 triệu
Đến lúc bán chắc Sò vẫn lãi hơn cụ nhỉ

ARTCOOL

Xe tải
Cụ lắp thêm màn hình gối đằng sau thì cụ phải thay cả cái màn theo xe - Hoặc không cụ phải chế đường ra AV ( Háng nó cắt mất cái đường ra AV cụ ah )
Cụ có biết cái dây luồn trong ống sắt của cái tựa đầu là dây gì ko, em vẫn dùng màn cũ theo xe còn đường AV em có thể tự chế đc. Mà nhà cụ ở khu rừng nào mà lắm hổ thế hi hi...

Chỉnh sửa cuối:

anhson 78

Xe tải
Cụ có biết cái dây luồn trong ống sắt của cái tựa đầu là dây gì ko, em vẫn dùng màn cũ theo xe còn đường AV em có thể tự chế đc. Mà nhà cụ ở khu rừng nào mà lắm hổ thế hi hi...
Đây ạ

thichduthu2011

Máy Bay
Em thấy mất giá như nhau mà cụ
Em tính như thế này
Em phò 1 tháng em đi trung bình hết 17 triệu tiền xăng
Bây giờ đi Sò em tính hết khoảng 8 triệu
Như vậy mỗi tháng em dôi ra 9 triệu
Đến lúc bán chắc Sò vẫn lãi hơn cụ nhỉ
Chắc là bác ss phò máy xăng với sò máy dầu rồi chứ nếu phò máy dầu cũng ít hao nhưng hơi ồn và bị cắt chụi.

mr.ken_no1

Xe container
Cụ [@anhson 78;123796] cho e hỏi là cái gối đầu của mình khi cụ tháo ra nó có chức năng gật gù không vậy?
Mấy cái nhận xét của cụ về Sò và Phò e thấy rất công tâm

ARTCOOL

Xe tải
Em nghĩ nó là chức năng " tựa đầu tự động điều chỉnh hạn chế chấn thương" ( theo catalo của hãng), còn nó hoạt động dư lào thì em chịu.
Cụ anhson78 ơi nẹp viền chận kính của cụ bằng inoc hay bằng nhựa mạ crom ạ?

anhson 78

Xe tải
Cụ [@anhson 78;123796] cho e hỏi là cái gối đầu của mình khi cụ tháo ra nó có chức năng gật gù không vậy?
Mấy cái nhận xét của cụ về Sò và Phò e thấy rất công tâm
Nó chỉ có đẩy ra đẩy vào phần dưới của gối thôi cụ ạ !! Còn khi cụ ấn mạnh vào cái thanh ở dưới thì toàn bộ phần gối đầu đẩy ra khoảng 5 cm ạ

anhson 78

Xe tải
Em nghĩ nó là chức năng " tựa đầu tự động điều chỉnh hạn chế chấn thương" ( theo catalo của hãng), còn nó hoạt động dư lào thì em chịu.
Cụ anhson78 ơi nẹp viền chận kính của cụ bằng inoc hay bằng nhựa mạ crom ạ?
Nẹp khung kính bằng inox cụ ạ !!! Nói chung là ngon mặc dù em nghĩ hơi đắt
Cụ nào lấy nẹp khung kính đăng ký ở đây em lấy lại bên thanh tùng theo dạng đổ buôn chắc cũng rẻ hơn nhiều đấy ạ

Slow&Fast

Xe hơi
Nẹp khung kính bằng inox cụ ạ !!! Nói chung là ngon mặc dù em nghĩ hơi đắt
Cụ nào lấy nẹp khung kính đăng ký ở đây em lấy lại bên thanh tùng theo dạng đổ buôn chắc cũng rẻ hơn nhiều đấy ạ
Giá khoảng bao nhiêu cụ

fele

Xe đạp
có bác sales nào vào giúp em cái giá tốt cho tháng 12 nà đi...em chuẩn bị lấy xe phiên bản máy xăng...