[Funland] Startup với 2 tỉ nhàn rỗi.

tulai24h

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.tulai24h.com
Được mùa cam có khác, bạo miệng gớm !!!
Lậy cụ - cam thu hoạch có phải dc vài trăm tấn / 1 lần thì tươm . Ôi năm đầu rả rích thu hoạch mà bán cho buôn cam sạch còn rẻ hơn cam k sạch giá :(( ===> vì hình thức xấu ạ.
Thật vs cụ cháu còn nợ bét nhè chè đỗ đen, đã khổ thì chớ mất thêm mấy trăm ngàn lo lót để đổi qua ta khai thác gỗ sang tre để laya đường sống và tìm cách đem gỗ về ạ. Tổ sư làm ăn hẳn hoi tử tế thì cấm biên gần 3 năm rồi :((
thèm tiền còn định đứng ra cho a e ở tỉnh tổ chức cờ bạc còn cháu và a e khác
làm tín dụng ở xới :)
Chả dấu rì cụ và a e of , ít thời gian trước còn nt cho ô a ở cục hs hỏi nên hay k nên :D ===> xin phép che tên k mang tiếng :P

15cm45p

Xe điện
Lậy cụ - cam thu hoạch có phải dc vài trăm tấn / 1 lần thì tươm . Ôi năm đầu rả rích thu hoạch mà bán cho buôn cam sạch còn rẻ hơn cam k sạch giá :(( ===> vì hình thức xấu ạ.
Thật vs cụ cháu còn nợ bét nhè chè đỗ đen, đã khổ thì chớ mất thêm mấy trăm ngàn lo lót để đổi qua ta khai thác gỗ sang tre để laya đường sống và tìm cách đem gỗ về ạ. Tổ sư làm ăn hẳn hoi tử tế thì cấm biên gần 3 năm rồi :((
thèm tiền còn định đứng ra cho a e ở tỉnh tổ chức cờ bạc còn cháu và a e khác
làm tín dụng ở xới :)
Chả dấu rì cụ và a e of , ít thời gian trước còn nt cho ô a ở cục hs hỏi nên hay k nên :D ===> xin phép che tên k mang tiếng :P

Người nhà em làm món này đôi lúc cũng gặp phải mấy thằng ất ơ nó bùng trốn luôn cũng mệt đầu đấy.

15cm45p

Xe điện
Đầu tư , làm ăn khi tiền ra khỏi túi thì xác định được ăn thua thì chịu ( Lý thuyết với thực tế nó khác ...) , có khi còn vướng vào lao lý hay thiệt thân .... Nếu đòi hỏi lãi chắc và đều thế thì Thiên Hạ đầy thằng có vài trăm ngàn tỷ . Không đến lượt bác ... cất tiền đi cho nó mới !
Em không biết thì mới mạo muội lên hỏi các cụ:-@
Biết đâu được: khi cô đã thương thì làm người thường cũng khó:))

tulai24h

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.tulai24h.com
Được mùa cam có khác, bạo miệng gớm !!!
Cháu k có thời gian và văn viết kém chứ
Cháu kể chuyện đánh bạc + mở xới + các kiểu ra chắc thành tiểu thuyết cmnl :D
Ô này là ngày xưa cách đây hơn 20 năm bắt cháu đến lần thứ 4 ô ý thả ô bảo : lại là mày à :D
Biến mẹ mày đi , e lượn 1 đằng ô ý bảo ngu thế chạy đường kia kìa :D
h ô ý làm tươm phết nên có ý định làm rì hơi thời vụ hơi phạm pháp vẫn hỏi qua ô ý :D
Ô ý xui nhiều cái cũng thiết thực sống tình nghĩa lắm biết điều lắm ạ.
1. Mày đứng ra mở xới đi , bọn khác lên xóc lên giam tiền , mỗi h thu từng này tiền này mà lo cho a e ở trong trại, mở 1 tuần thôi nhé xong dẹp k là tỉnh nó bắt đấy :D
2. Mày lên kia mà làm tín dụng bọn nó nhà nhiều tiền lắm
Tổ sư tổ chức đánh bạc giữa quả đồi trọc đến con gà chạy lên còn nhìn thấy mà vẫn bị bắt
Đánh bạc trên xà lan chạy nhông nhông cũng bị bắt
Đánh bạc thuê riêng cả toa tàu cũng bị bắt
Đánh bạc giữa cánh đồng cũng bị bắt
Đánh bạc hẳn trong trụ sở uỷ ban cũng bị bắt cả quan lẫn dân
Đánh bạc 4-5 lớp canh gác cũng bị bắt
Đến nhục luôn ý ạ

tulai24h

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.tulai24h.com
Cụ ôm mịa bộ ghế Rồng đỉnh trắc của em biết đâu cô thương sang năm bán lại đc 4-5 T :))

Món này lợi nhuận nhảy vọt phi mã thế ak cụ ơi:-o:-o:-o

Uh món này lợi nhuận mà , h có gỗ trắc hàng hộp 60x60 TQ vẫn mua hơn 1 tỷ 1 tấn luôn . Xưa thì rẻ bèo.

Ha ha cụ sang Phù Khê BN cháu cũng bán cho bộ ghế rồng tay 20 :D của 1 ô GDCA tỉnh dc tặng ký gửi gần 2 năm nay TQ nó k mua h hàng hoá ối ạ. Ô ý bảo e mang về nhà mà kê ===> e bảo nhà đó vỡ nợ e bán rồi :D
Cứ sang ăn Trâu bên đó xong e alo bảo người đưa đi xem .

vuongchieuquan

[Tịch thu bằng lái]
Làm cái shop giày ko cụ ? Nhượng quyèn hỗ trợ a-z luôn

15cm45p

Xe điện
Uh món này lợi nhuận mà , h có gỗ trắc hàng hộp 60x60 TQ vẫn mua hơn 1 tỷ 1 tấn luôn . Xưa thì rẻ bèo.

Ha ha cụ sang Phù Khê BN cháu cũng bán cho bộ ghế rồng tay 20 :D của 1 ô GDCA tỉnh dc tặng ký gửi gần 2 năm nay TQ nó k mua h hàng hoá ối ạ. Ô ý bảo e mang về nhà mà kê ===> e bảo nhà đó vỡ nợ e bán rồi :D
Cứ sang ăn Trâu bên đó xong e alo bảo người đưa đi xem .
Ông chú em chơi cũng là dân mê đồ cổ và đồ gỗ: cái bàn và bộ ghế nguyên cả cái gốc cây to chắc đôi tỉ, cái phản để nằm 2 x 2,4m cũng nguyên 1 thân cây em chả biết bao xèng. Chưa nói có mấy chục cái đồng hồ cổ kêu ầm cả nhà khắp các tầng và một đống đồ linh tinh phèng khác hàng mấy trăm năm.
Ông ấy kêu chơi đồ cổ và gỗ loại đẹp nó như xèng đi gửi tiết kiệm, chỉ có lãi chứ không bị lỗ.

cãi cùn

Xe tải
Em tìm nhà trong nội thành, bác nào nhà mặt phố cho thuê đc 5%/năm là loại khủng. Còn bác nào xây chỉ để cho SV thuê trong ngõ nhỏ lợi nhuận 9%/năm cũng thuộc hàng cực khủng. Nhìn 20-30% em choáng.
xây chung cư mini cho thuê cũng kiếm mà cụ. e xây 6 tầng 90m2 hết 2 tỏi. tiền nhà,điện nước hàng tháng cũng ~45 củ. tính ra cũng 25% chứ ít gì.

15cm45p

Xe điện
xây chung cư mini cho thuê cũng kiếm mà cụ. e xây 6 tầng 90m2 hết 2 tỏi. tiền nhà,điện nước hàng tháng cũng ~45 củ. tính ra cũng 25% chứ ít gì.
Sao cụ xây rẻ thế:-o
Cụ chỉ giáo em với^:)^

meotamthe

Xe cút kít
Tổ sư tổ chức đánh bạc giữa quả đồi trọc đến con gà chạy lên còn nhìn thấy mà vẫn bị bắt
Đánh bạc trên xà lan chạy nhông nhông cũng bị bắt
Đánh bạc thuê riêng cả toa tàu cũng bị bắt
Đánh bạc giữa cánh đồng cũng bị bắt
Đánh bạc hẳn trong trụ sở uỷ ban cũng bị bắt cả quan lẫn dân
Đánh bạc 4-5 lớp canh gác cũng bị bắt
Đến nhục luôn ý ạ
Cụ kể cái này mà em buồn cười quá, không có ý xấu cụ ạ, mà đơn giản là buồn cười thôi, cứ như kiểu xui xẻo nó đeo chặt vào người nhỉ. Nói vậy thôi chứ em không thích đánh bạc hay cá độ hay cho vay nặng lãi, nhà em có người dính phải cá độ rồi vay nặng lãi mệt mỏi vô cùng, em coi như không biết, chứ bao nhiêu viện trợ cũng như ném đá ao bèo, buồn !

gacan

Xe tăng
Số cụ được hưởng lộc, chưa làm đã có. Khuyên chân thành cụ đóng bỷm bào toàn trong vài năm đã. Thời gian đó đi tích luỹ kiến thức, kinh nghiệm, để trưởng thành. Nếu không 20 tỷ vứt vào làm ăn cũng hết nói j 2 tỷ. Nhiều gia đình giàu có k cho con cái kế nghiệp kinh doanh tiếp, mà chỉ vứt tiền vào NH để bảo toàn vốn, cũng vì nguyên nhân như vậy.

sonvg

Xe điện
Cụ chủ phá hết đi rồi làm lại thì mới tư vấn được.

15cm45p

Xe điện
Số cụ được hưởng lộc, chưa làm đã có. Khuyên chân thành cụ đóng bỷm bào toàn trong vài năm đã. Thời gian đó đi tích luỹ kiến thức, kinh nghiệm, để trưởng thành. Nếu không 20 tỷ vứt vào làm ăn cũng hết nói j 2 tỷ. Nhiều gia đình giàu có k cho con cái kế nghiệp kinh doanh tiếp, mà chỉ vứt tiền vào NH để bảo toàn vốn, cũng vì nguyên nhân như vậy.
Em thì thừa hưởng từ gđ cũng nhiều nhưng số tiền gửi tk kia cũng là công sức e làm ra đấy, chạy ngược xuôi mấy năm làm cu li cho bme, vì cứ xong cái việc nào mang xèng về cty thì em lại có % trong đó.