Sửa Điều Hòa ô tô ạ !

Abram

Xe điện
Cụ qua e xử lý cho ạ. E ở dương đình nghệ ,yên hòa,cạnh keangnam. Cụ alo e chung - đh oto chung tỵ, phon e 0975963843 đảm bảo cẩn thận ạ và đã làm rất nhiều e này.
Cụ cho em hỏi, xe em altis 2.0, chạy 3 vạn, điều hòa bình thường cả hai chiều. Cảm giác có mùi một chút, em khá thính mùi. Giờ muốn bảo dưỡng cho nó thơm tho một chút, cụ cho em phương án và giá cả ạ

quangnguyenle

Đi bộ
Thế để sáng mai em qua chỗ cụ ạ

xecocon

Xe tải
Hai cụ để khách hàng đánh giá làm như này phản cảm quá!
Các cụ ở khu vực Tây Hồ, Cầu Giấy cứ qua Hà Thành là chuẩn nhất. 500 Võ CHí Công, Tây Hồ các cụ ạ. Tay nghề thợ lâu năm, giá thành thì hợp lý.
KHUYẾN MẠI LỚN DÀNH CHO CÁC CỤ ĐÂY Ạ

KHUYẾN MẠI THÁNG SINH NHẬT HÀ THÀNH

GIẢM GIÁ :

10% Sơn phủ gầm
10% Dịch vụ dọn nội thất
30% Rửa khoang máy
30% Phủ bóng Brila của Nhật < Độ bền 5 năm >

XE SẠCH RẠNG NGỜI – SÁNG CHÓI LÓA CHỈ VỚI CHƯA ĐẾN 3 TRIỆU ĐỒNG
GIÁ NET– KHÔNG PHỤ THU – KHÔNG PHÁT SINH

===================================
--------------------
===================================

✌ COMBO 3 DỊCH VỤ CHĂM SÓC : Vệ sinh nội thất - Vệ sinh khoang máy - Vệ sinh giàn lạnh nội soi 1.950.000 VNĐ

✌ COMBO 4 DỊCH VỤ CHĂM SÓC: Vệ sinh nội thất - Vệ sinh khoang máy - Vệ sinh giàn lạnh nội soi - Đánh bóng sơn xe
CHỈ CÓ : 2.950.000 VNĐ

399.000 VNĐ CHO GÓI BẢO DƯỠNG ĐIỀU HÒA CƠ BẢN - DUY NHẤT TẠI HÀ THÀNH GARAGE
90 phút kiểm tra bằng CÔNG NGHỆ NỘI SOI dàn lạnh hiện đại nhất hiện nay,
Không cần tháo taplo – Không cần xả Ga - nhanh gọn – tiết kiệm chi phí
Hà Thành sẽ giúp các cụ hoàn toàn yên tâm về bộ phận quan trọng này của xe trong mùa hè.

GÓI BẢO DƯỠNG TRỊ GIÁ 980.000 VNĐ BAO GỒM CÁC HẠNG MỤC SAU :

- Bảo dưỡng phanh 4 bánh
- Bảo dưỡng cụm bướm ga
- Vệ sinh kim phun
- Vệ sinh bugi
- Vệ sinh lọc gió động cơ, lọc gió điều hòa
- Kiểm tra bổ sung các loại dầu nước (không bao gồm vật tư)
- Kiểm tra hệ thống lái
- Kiểm tra hệ thống treo
- Kiểm tra hệ thống điện thân xe bằng máy chẩn đoán
Hà Thành và đội ngũ cam kết : LÀM KHÔNG TỐT - HOÀN LẠI TIỀN.

SƠN LẠI CẢ XE TRÊN 12TR ĐƯỢC KHUYẾN MẠI 50% GÓI PHỦ BÓNG BẢO VỆ LỚP SƠN < BRILA ĐỘ BỀN 3 NĂM >

⚡ Chúng tôi là đơn vị hàng đầu sở hữu hệ thống phòng hấp sấy đạt tiêu chuẩn cao

⚡ Phòng pha chế sơn chuẩn hãng được các chuyên gia R-M xác nhận

⚡ Chúng tôi sở hữu đội ngũ thợ sơn có kinh nghiệm và tay nghề cao, có thợ đã được đào tạo chuyên tu tại nước ngoài

⚡ Cam kết chỉ sử dụng sơn RM chính hãng Đức – đảm bảo chất lượng tuyệt đối cho xe

⚡ Thời gian trả xe theo đúng lịch hẹn, tuyệt đối chính xác

CHƯƠNG TRÌNH ÁP DỤNG TỪ NGÀY: 15/9/2017 - 30/9/2017

ĐỊA CHỈ: 500 Võ Chí Công, Tây Hồ, Hà Nội
HOTLINE: 01647.302.377 - 0912.86.0505

civicoraltis

Xe máy
Các cụ tu vấn giúp em: Điều hoà xe của em chỉnh hướng gió thì bị kêu cạch cạch. Hướng thẳng người thì kêu còn hướng xuống chân và lên đầu thì không kêu. Vậy xe em bị sao ạ?

batman90

Xe hơi
Xe em kia morning 2009 tự nhiên có hiện tượng bật điều hòa, có tiếng kêu như tiếng xì hơi ở chỗ lọc gió điều hòa. Tắt điều hòa đi thì lại hết. Các cụ cho e hỏi như thế thì bị làm sao nhỉ?
Em cảm ơn!

batman90

Xe hơi
Xe cụ thiếu ít có thể nạp thêm nhưng thiếu nhiều thì phải làm xem nó xì xì ở đâu.còn chi phí thì tùy thuộc vào mức độ thiếu, và cụ nạp ga gì ở đâu ạ. ?
Cụ ở số 1 dương đình nghệ nhỉ. Nhà e ngay mỹ đình, chiều mai rảnh e qua kiểm tra.:D

fiatcoi

Xe tăng

caonguyenmc

Xe hơi
Cụ qua e xử lý cho ạ. E ở dương đình nghệ ,yên hòa,cạnh keangnam. Cụ alo e chung - đh oto chung tỵ, phon e 0975963843 đảm bảo cẩn thận ạ và đã làm rất nhiều e này.
Trước em sửa chỗ cụ ròi nói chung đi ổn. Giờ nó lại bị thỉnh thoảng khi bật điều hòa cửa gió không ra hơi lạnh, mặc dù quạt thổi mạnh, em tắt đi bật lại thì lại được. Nó như vậy là sao cụ nhỉ. Xe em túcon 2012.

caonguyenmc

Xe hơi
Vâng cụ, e đang để ý đến khả năng xe cụ bị chập trờn ở tại con lốc. E cũng ko nhớ cụ cho e biển số e ktra lại xem xe cụ lm những j ạ.
em sửa chỗ cụ chắc được gần năm rồi 30a-86502. Cụ thay cho em con điều khiển tại lốc điều hòa

caonguyenmc

Xe hơi
Vâng ah. Xe cụ làm 8-1-16.xe cụ e đã thay van đuôi lốc khắc phục, và vsbd. Nếu có hiện tượng vậy cụ có thể qua e ktra lại nhớ giữ nguyên lúc xe ko có lạnh ạ.
OK! Nhưng thỉnh thoảng mới bị thôi, tắt máy đi bật lại thì lại được như vậy mang ra khó kiểm tra nhỉ! Cụ chẩn đoán nó bị sao ?

Abram

Xe điện
Uây. E xl cụ giờ mới tl cụ ,
Nếu xe của cụ gần đây có mùi giống mùi cao su nhựa cháy thì cụ gặp cụ Cá voi, cụ ý đã xử lý đc và e thấy altis hay bị vậy.
Nếu xe cụ vệ sinh bảo dưỡng toàn bộ hệ thống điều hòa ( trong đó có vệ sinh dàn lạnh ko tháo taplo - nội soi, hiệu xuất đạt khoảng 60%) thì giá cụ loanh quanh khoảng 1củ ạ, nếu tháo dỡ tap lô hiệu xuất đạt 100% và giá khoảng 1 củ 6 ạ.
Nguyên nội soi dàn lạnh ko thì mất khoảng 2 bữa ăn sáng cụ ạ. Hihi
Cảm ơn cụ.

Hôm nay em qua chỗ cụ, các bạn xem xong tư vấn thay mỗi cái lọc gió, em đã thay và xem thế nào đã.

Còn cái mùi khét đấy, chính xác hơn nó kiểu như mùi dầu, nó rất nhẹ và không rõ lắm. Hình như hôm nào em bật nóng quá nó mới cảm nhận rõ. Cụ ca_voi kiểm tra cho em rồi ạ. Em đã ghi nhớ cách cụ Ca_voi chỉ.

Cảm ơn hai cụ.

zolek0001

Xe đạp
Các bác sửa điều hoà thì tránh chỗ số 1 dương đình nghệ ra nhé. Đặc biệt là bệnh van đuôi. E sửa 1 lần, tiền mất, tật mang. ở đấy chỉ đc cái nhiệt tình chứ trình độ thợ quá kém...

GANHO

Xe buýt
Các bác sửa điều hoà thì tránh chỗ số 1 dương đình nghệ ra nhé. Đặc biệt là bệnh van đuôi. E sửa 1 lần, tiền mất, tật mang. ở đấy chỉ đc cái nhiệt tình chứ trình độ thợ quá kém...
Em thấy OK mà, máy lần quả Toy cty em kêu lọc xọc khu điều hòa, vào Hãng phán hỏng lốc phải thay đủ thứ ra chỗ Cu này làm tý lại chạy ngon hơn năm rồi mà kinh phí bằng 1/4 hãng báo cũng hạng mục, lại chả phải thay mấy

ty MAY LANH OTO

Xe tải
Nhờ các cụ tư vấn dùm em cái điều hòa ạ,xe của em nóng lạnh vẫn hoạt động tốt,chỉ duy nhất khi bật quạt gió bất kể là gió trong hay gió ngoài đều thấy cái mùi bụi bụi và bị khô mũi sau khi bật 1 lúc,chính vì thế nên khi bật điều hòa cứ hay bị khô mũi họng,có cụ bảo em là do cái đường ống điều hòa xe em bẩn cần tháo hết đường ống ra vệ sinh lại,có cụ lại bảo là bị hở chỗ nào đó nên ko khí bên ngoài tràn vào,vậy em lên đây nhờ các cụ tư vấn dùm là xe em bị bệnh ở đâu để em còn sửa ạ,em cám ơn các cụ nhiều.
Trươc tiên cụ cần vệ sinh sạch sẽ trước đã. Va kiểm tra gió trong và ngoài xem có đóng kín hay ko cụ nhé. Con nguyên lý bật dh nó bị khô la đúng rôi. Ko ngại cụ qua e kt cho 0977149689 e ở sau keengnam. Chuc cụ thanh công

villa4789

Đi bộ
Xe em bị hiện tượng: cứ bật điều hoà lên, khi dừng xe là xe rùng lên và dạo này xe hơi ì hơn. Bác cho e hỏi xe e như vậy là làm sao ạ? Xe em là xe cruze 2012

villa4789

Đi bộ
Vâng chào cụ, thông thường các dòng xe 1.6 trở nên khi bật điều hòa ít có hiện tượng dung như vậy.
Nếu hiện tượng khi bật điều hòa có tiếng kêu lạ và giật giật kết hợp điều hòa mát yếu thì rất có thể đó là nguyên nhân.
Trường hợp lạnh tốt và ko phát sinh tiếng kêu hì cụ phải ktra vấn đề máy cho e ( ví dụ như vệ sinh họng hút hoặc van ko tải...)
Nếu cụ rảnh thì chạy qua e ktra cho ạ.
vâng, cuối tuần rảnh e chạy qua bác ạ
Vâng chào cụ, thông thường các dòng xe 1.6 trở nên khi bật điều hòa ít có hiện tượng dung như vậy.
Nếu hiện tượng khi bật điều hòa có tiếng kêu lạ và giật giật kết hợp điều hòa mát yếu thì rất có thể đó là nguyên nhân.
Trường hợp lạnh tốt và ko phát sinh tiếng kêu hì cụ phải ktra vấn đề máy cho e ( ví dụ như vệ sinh họng hút hoặc van ko tải...)
Nếu cụ rảnh thì chạy qua e ktra cho ạ.

Thd

[Tịch thu bằng lái]
Cảm giác mát không được sâu :) , cụ nào kiểm tra sủa chữa cho em cái địa chỉ.
Tks