Subaru Outback 3.6R 2015 màu trắng

Các cụ thấy em Outback 3.6R 2015 màu trắng thế nào ?:D

Đèn pha HID, bi Xenon, tự động bật / tắt đèn, rửa đèn pha phía trước
Đèn sương mù trước
Lưới tản nhiệt phía trước mạ Crôm, Ốp lườn mạ crôm dọc bệ bước xe.

Kính chiếu hậu chỉnh điện, gập điện, tích hợp đèn xi nhan LED

Vô lăng có thể điều chỉnh được góc lái, kết hợp điều khiển âm thanh.
Hệ thống Cruise control.
Hệ thống lái thông minh SI-Drive với 3 chế độ tùy chọn (I/S-S#)
Hệ thống âm thanh vòm 3D (Headman Kadon) với 8 loa và 1 amply ở dưới ghế lái.
Khởi động / tắt động cơ bằng nút bấm, chìa khóa thông minh.

Màn hình LCD 7 inch hiển thị đa thông tin, camera lùi không có tính năng giải trí .Như vậy có thế giúp người lái tập trung hơn khi lái xe an toàn.
Hệ thống máy lạnh 2 vùng nhiệt độ độc lập tự động, cửa gió làm lạnh cho hàng ghế sau.
Hộp số tự động vô cấp CVT ( tương đương với 8 cấp số ảo )kết hợp chế độ lẫy chuyển số trên tay lái.
Phanh tay bằng điện tử.
Hệ thống lái X-Mode dùng cho đường ghồ ghề, trơn trượt, hỗ trợ xuống dốc, lên dốc.

Ghế bọc da cao cấp, ghế người lái và ghế hành khách phía trước điều chỉnh bằng điện kết hợp chức năng nhớ 2 vị trí ghế người lái.
Bơm lưng ghế

Cửa sổ trời điều chỉnh trượt điện.

Hàng ghế ngồi sau vô cùng thoải mái.

Cửa cốp sau đóng mở bằng điện, kết hợp nhớ vị trí cửa cốp sau.
Cốp sau vô cùng rộng và có thể để được rất nhiều đồ đạc.

Lốp dự phòng và bộ đồ nghề.

Cảm biến lùi và camera lùi phía sau

muabanotocu

Xe hơi
Bóc hết nilon ra chụp mới đẹp chứ cụ, toàn ngắm bao thế này

hehehe xe mới bóc ra làm sao được cụ :D

hoangduytung

Xe tải
Subaru cho có 2 cái cảm biến lùi thôi nhỉ, kibo thế :D

tungkhuyen

Xe điện
SubOB thừa thời gian trả lời mấy ông đấy làm j. Lái xe mà cứ phụ thuộc cảm biến thì có lẽ sơn hết cả kính rồi làm bộ camera 360 eagle view lái như xe tăng là xong.

Nhachuacoxe

Xe buýt
Ước mơ của em la Forester XT

SubOB thừa thời gian trả lời mấy ông đấy làm j. Lái xe mà cứ phụ thuộc cảm biến thì có lẽ sơn hết cả kính rồi làm bộ camera 360 eagle view lái như xe tăng là xong.
cụ Tùng Khuyên nói đúng quá ! Đúng la thừa thời gian với mấy ông đấy:-bd

hoangduytung

Xe tải
đùa chứ, e nói có mỗi thế thôi cũng bị ném đá ghê vậy =)) e chỉ bảo nói là có 2 cái cảm biến thôi, chứ có bảo là nó ko có camera lùi hay là phụ thuộc vào cảm biến lùi đâu? Các cụ lái giỏi rồi thì ko cần, còn em lái kém nên cần, được chưa? Với e càng nhiều trang thiết bị an toàn càng tốt, chứ cả cần cái danh hão lái xe ko cần trang bị này trang bị kia. Nói như cụ tungkhuyen thì tốt nhất Subaru khỏi cần trang bị cảm biến, camera lùi làm cái gì, để đỡ phải phụ thuộc.

nếu các cụ hay sinh hoạt trên box Subaru của OS chắc cũng thấy avt của e, đọc các post của e cũng biết e là fan ruột Subaru, okay?

tungkhuyen

Xe điện
đùa chứ, e nói có mỗi thế thôi cũng bị ném đá ghê vậy =)) e chỉ bảo nói là có 2 cái cảm biến thôi, chứ có bảo là nó ko có camera lùi hay là phụ thuộc vào cảm biến lùi đâu? Các cụ lái giỏi rồi thì ko cần, còn em lái kém nên cần, được chưa? Với e càng nhiều trang thiết bị an toàn càng tốt, chứ cả cần cái danh hão lái xe ko cần trang bị này trang bị kia. Nói như cụ tungkhuyen thì tốt nhất Subaru khỏi cần trang bị cảm biến, camera lùi làm cái gì, để đỡ phải phụ thuộc.

nếu các cụ hay sinh hoạt trên box Subaru của OS chắc cũng thấy avt của e, đọc các post của e cũng biết e là fan ruột Subaru, okay?
Nói thật ban đầu nhìn nick cụ mới e cứ nghĩ vào spam để vào Chợ trời mua bán. Nếu có j ko phải thì xin lỗi cụ.

Còn vụ cảm biến thì nó công cụ hỗ trợ thôi, kỹ năng vẫn là chủ yếu. Ko phải mỗi Sub đâu mà ngay cả nhiều đồ chơi như xe Hàn thì người thích lái xe họ cũng ko quan tâm lắm đến mấy món đó.

darkxt

Xe buýt
:)) va chạm rồi :))

Btw, vụ cảm biến lùi, theo cụ Duy Tùng thì bao nhiêu cái mới đủ, phải trang bị cả cảm biến góc hay thêm mấy cảm biến để tăng tính an toàn...?

Em lùi xe theo thói quen rất ít khi nhìn màn hình cam lùi mà chỉ nghe cảm biến lùi cảnh báo + nhìn gương chiếu hậu là đủ để lùi rồi. Cảm biến báo cả bậc vỉa hè bị khuất không nhìn đc gương chiếu hậu, với em thế là đủ (chứ chả phải em cho rằng mình lái giỏi gì hết).

Em ko troll đâu mà hỏi thật quan điểm của cụ về vụ thiếu/ít cảm biến lùi đấy ah

danmexe

Xe điện
Èo, ngày trước đíu có cảm biến và camera đâm ra lái cẩn thận và khéo léo hơn bi chừ nhiều. Giờ có mấy món này công nhận cũng tiện ra phết, dưng mà cảm biến phải chơi đa điểm mới sướng đc - xác định đc luôn điểm va chạm gần nhất để mà chú ý...

campha

Xe buýt
Xe này có bản nào ko có cửa sổ trời ko ah?món này ko tiện dụng ở vn lắm

Cửa sổ trời thì chỉ có bản Fil bản base là không có thôi cụ ơi.

tungkhuyen

Xe điện
Thật là cái cửa sổ trời cực ít khi dùng. Mà năm nào cũng phải vệ sinh cái đường thoát nước của nó đến mệt.

tungkhuyen

Xe điện
Thật là cái cửa sổ trời cực ít khi dùng. Mà năm nào cũng phải vệ sinh cái đường thoát nước của nó đến mệt.

tungkhuyen

Xe điện
Hôm nay e đã tháo gương bên ngoài xe bác mauxehoi Outback 2015 ra nghiên cứu thì hoàn toàn ko có jack chờ cho việc thay gương chống chói, sưởi kính, cảnh báo điểm mù. Thế nên khả năng chỉ lắp đc gương chống chói trong xe thôi, ko có dây ra tín hiệu điều khiển làm tối mặt gương bên ngoài.
Bác hathai1977 , tung son , NTK có ý định chơi món này thì khó rồi ạ.

NTK

Xe máy
Hôm nay e đã tháo gương bên ngoài xe bác mauxehoi Outback 2015 ra nghiên cứu thì hoàn toàn ko có jack chờ cho việc thay gương chống chói, sưởi kính, cảnh báo điểm mù. Thế nên khả năng chỉ lắp đc gương chống chói trong xe thôi, ko có dây ra tín hiệu điều khiển làm tối mặt gương bên ngoài.
Bác hathai1977 , tung son , NTK có ý định chơi món này thì khó rồi ạ.
Khi nào tungkhuyen tháo trần xe ob thì còn nhiều bất ngờ nữa nhé ;)

NTK

Xe máy
Cả cái cốp sau mở điện mỗi lần đi rửa xe là phải đứng canh nếu không thợ sẽ dùng sức mạnh cơ bắp nâng nó lên, nhìn rất phê