Chi hội Tài khoản từ thiện HNC

vietrade

Xe tải
Thưa các kụ, các mợ sau buổi gặp mặt thứ 7 tuần trước HNC chúng ta đã thống nhất mở một tài khoản để quyên góp, vấn đề đơn giản nhất lại là phức tạp nhất đó là ai đứng tên chủ tài khoản?
sau khi thống nhất qua điện thoại, em sẽ đứng tên chủ tài khoản nhưng sẽ phải có đủ 2 chữ ký mới được rút (hoặc chuyển) em và bác Chánh cùng thống nhất là kụ Hưng Oceanbank sẽ đồng ký với em và đăng ký thêm người được ủy quyền trong trường hợp cả em và bác Hưng cùng đi vắng thì người được ủy quyền sẽ là Chánh tổng hoặc 1 trong 2 mợ nhà ta. (lý do mở tài khoản tại Oceanbank đơn giản là để tận dụng quan hệ và các hỗ trợ của Ocean bank cho vụ thẻ VIP của HNC):

Số Tài khoản đây:
Số TK:35035028946888888
Tại ngân hàng OCEAN BANK Chi nhánh Thăng Long.
Chủ tài khoản Bùi Thanh Tùng

Đồng chủ TK là: Lê Khả Hưng ( các cụ, mợ không cần quan tâm đến phần này lắm, phần này là để khi nào rút tiền thì phải có 2 người mới rút được ).

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

Mr.Saclo

Xe tăng
Mà em nghĩ nên có 1 tài khoản của VCB nữa. Chứ ck khác ngân hàng lại bắt anh em lọ mọ ra bank .

SW1.5

Xe buýt
Mà em nghĩ nên có 1 tài khoản của VCB nữa. Chứ ck khác ngân hàng lại bắt anh em lọ mọ ra bank .
Cụ ơi, cụ lạc hậu quá, VCB chuyển khoản qua net đc cả cho Ngân hàng khác nữa mừ, cụ check lại thông tin đi nhá!:-bd

asiandragon

Xe hơi
VCB vừa mới mở dịch vụ chuyển khoản online đến tài khoản ngân hàng khác hôm kia cụ ạ. Phí tối thiểu là 11k/giao dịch.

vietrade

Xe tải
Tài khoản lập trong ngày là có mà, sao tận thứ 2 mới có tài khoản thế cụ chủ tịch. Em nóng ruột đóng góp quá đây.. 8->
Dạ kính kụ Chánh ạ! bác Hưng đi công tác chủ nhật về em lại không phải giám đốc bank nhưng bác Hưng cũng gọi điện lấy thông tin của em rồi, bác ấy định lấy số TK có 5 số 8 cuối, em sẽ thông báo ngay khi nhận dược mail của bác Hưng các kụ nhá.

Dạ kính kụ Chánh ạ! bác Hưng đi công tác chủ nhật về em lại không phải giám đốc bank nhưng bác Hưng cũng gọi điện lấy thông tin của em rồi, bác ấy định lấy số TK có 5 số 8 cuối, em sẽ thông báo ngay khi nhận dược mail của bác Hưng các kụ nhá.
5 số 8 ở cuối cơ ah, HNC chơi trội nhỉ? :-bd

SW1.5

Xe buýt
Thế mà hôm trước e thấy các cụ "chém gió" ầm ầm và bẩu là đầu tuần này sẽ có luôn và ngay, hóa ra thì là đầu tuần sau mới có ợ??? :-??

Loidaveco

Xe tải
Thế mà hôm trước e thấy các cụ "chém gió" ầm ầm và bẩu là đầu tuần này sẽ có luôn và ngay, hóa ra thì là đầu tuần sau mới có ợ??? :-??
Đúng roài cụ còn thắc mắc gì nữa, em thấy chuẩn không càn chỉnh đúng lời các cụ ấy mừ, em té đây không vỡ đầu=))

Mr.Saclo

Xe tăng
Bão roài các cụ ơi :)) . té thôi

phuongeptc

Xe tải
Keke.HNC. Quả là ăn chơi, số tài khoản cũng VIP luôn

SW1.5

Xe buýt
"Chém gió" là nghề chính của Ban chủ tịch, anh em cứ cẩn thận không vỡ đầu thật đới.... >:/
E thấy các cụ "chém gió" khiếp quá nên khoe với bạn gái e (cũng là GĐ chi nhánh Ocean bank), bạn ý nghe xong cười nhạt rồi bẩu "tưởng giề, tk có 5 số 8 ở cuối nếu thích thì chịu khó ngồi ngoan và nghe lời 1 tí roài sáng mai vác xác qua cấp cho 1 mớ", keke... E xấu hổ quá nên dọt luôn! E té ợ!8-x

E thấy các cụ "chém gió" khiếp quá nên khoe với bạn gái e (cũng là GĐ chi nhánh Ocean bank), bạn ý nghe xong cười nhạt rồi bẩu "tưởng giề, tk có 5 số 8 ở cuối nếu thích thì chịu khó ngồi ngoan và nghe lời 1 tí roài sáng mai vác xác qua cấp cho 1 mớ", keke... E xấu hổ quá nên dọt luôn! E té ợ!8-x
Bữa nào cụ cho em gặp "bạn gái" cụ nhớ... trình "chém gió" cỡ đó thì nên tạo điều kiện cho anh em học hỏi cụ ợ... =P~

SW1.5

Xe buýt
Bữa nào cụ cho em gặp "bạn gái" cụ nhớ... trình "chém gió" cỡ đó thì nên tạo điều kiện cho anh em học hỏi cụ ợ... =P~
Okie thoai, đảm bảo cụ mà gặp bạn e là cụ thấy lê tê phê lun, dễ thương và đáng iu thì đừng hỏi, keke... (30s dành cho Quảng cáo)=))

Chỉnh sửa cuối:

Loidaveco

Xe tải
Okie thoai, cụ có thể đến thẳng Chi nhánh Ngân hàng Oceanbank, tòa nhà Dầu khí 18 Láng hạ roài mở TK là gặp bạn gái e thì sẽ bít trình "chém gió" còn cao hơn mấy cụ nhà mềnh nhìu lém ợ, cụ cần tên và số đt thì mật thư cho e để lấy nhá.:)]
TB: Đảm bảo cụ mà gặp bạn e là cụ thấy lê tê phê lun, dễ thương và đáng iu thì đừng hỏi, keke... (30s dành cho Quảng cáo)=))
Cụ ơi em không quan tâm đến đoạn đầu mà em chỉ quan tâm đến 30s quảng cáo thì có mật thư không cụ ợio->

SW1.5

Xe buýt
Cụ ơi em không quan tâm đến đoạn đầu mà em chỉ quan tâm đến 30s quảng cáo thì có mật thư không cụ ợio->
Để e chờ ý kiến chỉ đạo của Cụ chánh đã, cụ chịu khó xếp hàng chờ đi nhá! Cứ yên tâm là e đã "chém gió" là chuẩn lun, ko phải chém cái kiểu... cho zui đâu nhá!:!!

Loidaveco

Xe tải
Để e chờ ý kiến chỉ đạo của Cụ chánh đã, cụ chịu khó xếp hàng chờ đi nhá! Cứ yên tâm là e đã "chém gió" là chuẩn lun, ko phải chém cái kiểu... cho zui đâu nhá!:!!
Cụ ơi em chỉ xin phàn 30s quảng cáo thôi mừ.... chứ chờ cụ chánh thì đến bao giờ....