Tin tức Tài mới nên mua Lux A bản plus hay full ạ !

Bảo_Ngân

Xe buýt
Lái mới cụ làm con xe 4-500 củ chạy tạm nâng h lái đã. Bập vào con mới bóc trym như Lux A là ko nên. Mí lại con A ra 2 năm rồi, tầm 1 nữa phải có bản facelift. Cụ xem có nâng cấp gì ko khi ý đổi lái cũng chả muộn cụ ơi 😀

Sen VinFast

Đi bộ
Website
showroomxevinfast.com
Xin chào các bác. E ở tỉnh sắp lấy bằng, rất kết Lux A. E đang phân vân 2 bản plus và full ạ. Bản full hình thức và nội thất e thik hơn, nhung vành 19 lốp mỏng hơn e nhìn hơi hồi hộp vì chưa có kinh nghiệm lái gì nhiều. E ko có nhu cầu độ đẽo gì mấy, tính cách chạy xe cũng từ tốn. Bản full mâm đẹp hơn, mạnh hơn, nội thất da sang hơn nhưng giá cao hơn kha khá. Giống như con tim yêu bản full mà lí trí lại mách bảo lấy plus vừa đủ với nhu cầu vậy đó. Nhờ các bác có kinh nghiệm chỉ giáo cho để e có lựa chọn xuống tiền hợp lí ạ. Cảm ơn các bác!
Theo cách nói của bác thì bác lấy bản plus là phù hợp, nhu cầu sử dụng đến bản plus thì chả nên rướng đến full làm gì, về mâm về da bản plus đẹp chán rồi bác

Ocean13

Xe tải
Em cũng đang phân vẫn xem nên chọn mẫu lịch nào. Bóc ra rồi khả năng là khó đổi

cap3hk

Xe tăng
Tài 10 năm sờ vào Lux A Base còn ú a ú ớ bị chửi đến khóa cả topic đây này.
Cụ mua cái xe nào nó đơn giản, ít "AI" thôi mà đi. Ko đến lúc bật điều hòa ko mát, xe kêu cút kít với tắt máy ko đi được giữa đường lại hết hồn đấy 😚

bốbutchi

Xe tải
E mà lấy e lấy bản plus xong e về độ lên theo ý mình

b2_moi_ra_lo

Xe buýt
Lúc đầu e cũng nghĩ như cụ, sau khi đọc thuộc thông số kt e thấy nhiều thứ e ko cần: cốp điện, da cao cấp, nhiều ống xả, cam 360 theo xe hơi cùi, nẹp viền kính, động co mã lực cao, mâm to và lốp mỏng, rèm che nắng kính sau, kính sau tối màu, bản đồ tích hơp dd, nhiều loa mà nghe chả hay, cảnh báo d mù, đèn nội thất. E chốt luôn bản tiêu chuẩn về e định độ cái android, cam 360, với dán cách nhiệt, cam hành trình, với thêm con loa bass gầm ghế với 2 con trele hết tầm 50 tr là hết bài dv e hj, chốt roài, cn ký hd.