[TNGT] Tai nạn lại xảy ra trên đường Phạm Hùng

kieninlove

Xe tăng
Xem xong rùng mình, đi xe máy đường này nguy hiểm thật :102:

phuonglinhlinh

Xe buýt
xin chia buồn !:77::77::77:.mong sao tai nạn không đến vói ae nhà mình và mọi ngưòi!

XichLoBMW

Xe tải
Chia buồn với gia đình, bạn bè nạn nhân...
Nhưng đúng là 2b nhiều khi đi đường rất gây ức chế và tự gây nguy hiểm cho bản thân mình với kiểu đi lấn lướt nên nhiều khi rất khó xử lý với các loại phương tiện cồng kềnh như xe tải hoặc các tài mới vào nghề:mad:

LAIMOI

Xe hơi
xin chia buồn với gia đình nạn nhân

Phú Ông

Xe container
Khổ thân cô gái, từ Sơn La về HN làm gì để chết thảm quá! Cầu mong cho linh hồn được siêu thoát.
Thằng xe tải Hà Lội này đi cũng kinh lắm, xe biển 26 thì cũng chẳng kém phần bừa bãi. Vậy là cái sai gặp cái bậy... :102:
Các cụ nên lấy cảnh này để cảnh giác và cẩn thận với các em 2 bánh.
Đúng là khu vực này giao thông lộn xộn, tạp nham... vô cùng.:6:

tptitoe

Xe tăng
Cô gái chết do tai nạn: Thương ư?!!
Nhưng nguyên nhân do ai? Có phải là do chính nạn nhân đi ẩu không? Nhìn thấy cái mũ bảo hiểm còn nguyên vẹn cài trên xe thì chết cũng đáng lắm. Nếu thế thì nên thương cả người lái xe ô tô kia mới đúng. Họ còn công việc, còn vợ con, mẹ già...
Nhà cháu muốn biết ngọn ngành của sự việc trên rồi mới bỏ lòng thương cho đúng chỗ.
Đoạn đường này xe 2b chạy hỗn loạn lắm, các cụ đi 4b hết sức thận trọng.

lainghiemtuc

Xe đạp
em thường đi làm trên đoạn đường này co mấy nhận xét sau:
đây là đoạn đường cưc kỳ phức tạp về giao thông!
-tất cả các loại xe đều được chạy trên đoạn đường này.[ nếu có đủ các yếu tố ngoài luật pháp]. các bác cứ kiểm chứng xem, em thề!
- đường này đủ rộng để ai chủ quan mát chân ga! để rồi hậu quả xảy ra rồi mới...
-đoạn đường này có 2 loại thần chết hay đi lại đó là xe tải chở cát xây dựng và xe khách chạy từ bến MỸ ĐÌNH các bác tài này phải nói là coi tính mạng người đi đường không ra gi! kể cả họ rất coi thường***chắc có "ấy" hàng tháng rồi nên "không cần mất thì giờ!
-cách bến xe MỸ ĐÌNH 300m về 4 phía giao thông cực kỳ hỗn độn vì có nhiều giao cắt với đường chính với lại lượng người về bến xe luôn đông. các xe khách thì luôn vòng vo vồ khách nên dừng đỗ rất bừa bãi.
-vậy em có nhời khuyên bác nào có việc đi qua đây phải hết sức cảnh giác vì tai nạn luôn thường trực!
- cầu mong cho linh hồn người xấu số nhanh siêu thoát!

luonphuc_vu

Xe tải
Nhìn cảnh này quả thật đau lòng quá, không biết lỗi do ai cái đó pháp luật sẽ phân minh cầu mong hương hồn người mất siêu thoát.

all4country

Xe tải
Theo em thấy ở pic trên thì hình như em gái này có mũ bảo hiểm mà ko thèm đội thì phải. Vì mưa nên đội là bị vướng chăng? Khổ thân quá.
Mà mấy bố xe tải đi trên đg Phạm Hùng cũng phóng kinh lắm. Cứ như là đg riêng của xe tải hay sao đó. 2B đi cũng ẩu, nhiều khi em đi trên đg này thấy các bác 2B cũng tạt ngang tạt dọc kinh lắm cơ.
Xin chia buồn với gia đình người xấu số. Mong linh hồn em gái siêu thoát.
Em thấy như là mũ bảo hiểm úp lên cái xe, trông như là quai bị đứt hoặc lỏng quá. Mọi người cũng cần chú ý đội mũ bảo hiểm đúng cách khi ra đường! Cầu cho linh hồn cô gái sớm siêu thoát!

Em xuống Hà Nội luôn phải đi đường này, thực sự đi rất sợ đủ các thể loại xe đi không theo trật tự nào cả!

hiep luc

Xe điện
Website
hieplucjsc.fpt.in
Đúng chỗ này cách đây 1 tuần Em chứng kiến vụ xe Attila màu xanh bị xe tải 15T kéo vào gầm. Một cô gái bị kéo vào bánh sau kẹp qua đầu, chứng kiến ngay trước mắt. Bây giờ vẫn còn run

tymobai

Xe điện
Đúng chỗ này cách đây 1 tuần Em chứng kiến vụ xe Attila màu xanh bị xe tải 15T kéo vào gầm. Một cô gái bị kéo vào bánh sau kẹp qua đầu, chứng kiến ngay trước mắt. Bây giờ vẫn còn run
Hình như vụ ý cũng có thớt trên này rồi thì phải, thứ bảy tuần trước! Cụ chủ thớt cũng phọt ảnh lên nhưng sau đó xóa luôn!
Cầu mong linh hồn cô gái đc siêu thoát!

Junko

Xe buýt
Nạn nhân chết thảm quá, xin chia buồn tới gia đình nạn nhân. Trời mưa đường trơn đây mà:77:

luckystar

Xe hơi
Ghê quá, em ứ dám nhìn lâu.

Mazspeed

Xe container
Có mũ bảo hiểm nhưng không đội, chứng tỏ nạn nhân cũng không có ý thức tuân thủ luật lệ giao thông. Xe tải thì không coi luật ra gì, đương nhiên rồi. Hậu quả thật thương tâm.

HUNGSMUN

Xe container
Thương quá, tội nghiệp cô gái xấu số. Cầu mong em được siêu thoát

gamo2007

Xe tải
Chẳng dám trách ai (xe tải hay xe máy)..anh em nhắc nhau phải cẩn thận đoạn đường này các bác ạ, nhà em ở Mỹ Đình - Sông Đà gần đó mỗi lần qua chỗ bến xe Mỹ Đình em đều đi rất chậm và tự nhắc mình về những TNGT mà em đã chứng kiến..chỗ này là điểm đen 1 năm nó cướp đi sinh mạng của bao người...!:^)