[TNGT] Tai nạn tối ngày 17 trên đường Sơn Tây

HT_CRV

Xe tải
Tối nay lúc 9h15 em đưa gấu ra Parkson thì thấy vụ tai nạn này, hiện trường gần Parkson, đối diện cái đại học j đó. Đầu tiên là 1 chú Cam bạc trông mới toe, toàn bộ lườn bên phải xước be bét từ đầu đến mít, phần bên dưới đầu xe đi mất toàn bộ đoạn giữa (trông như cái mồm bị móm ý). Chú Cam này nằm ở sát giải phân cách ( đoạn quay xe gần Thái thịnh ). Tiến lên khoảng 20m thì có 1 chú taxi Ma tịt. Chú này mới thảm, toàn bộ đầu trước bẹp dúm dó, vỡ loạn xị. Kính chắn gió nát be bét ( chưa vỡ, lạ cái là không thấy bong bóng nổ ). Lốp bên lái nổ tan tành, chặn ngay phía trước lốp là 1 cục bê tông của dải phân cách ( em thấy lạ là cái giải phân cách ở giữa lại chả thiếu cục nào ). Ngay phía trên đầu xe ma tịt là 1 xe máy ( lead hay atila j đó-em dự là do 1 mợ lái ) nằm chỏng gọng ngang đầu xe. Không thấy người điều khiển 2b và taxi đâu cả. Chắc là đi viện rồi. Toàn bộ 3 xe này nằm trên 1 trục đường thẳng. Nguyên nhân thì em không nắm rõ nên không dám dự bừa.
Em đang dùng con nokia đời ô kìa chỉ có chức năng đèn pin nên không chụp được cái ảnh nào hầu các kụ cả. Có kụ nào có thêm thông tin thì bổ sung nhé
Cầu mong cho nạn nhân 2b tai qua nạn khỏi

pro8386

Xe tăng
xông thớt cụ phát :D nghe cụ tả cũng thất kinh rồi,không biết người có sao không cụ

745Li

Xe container
Cụ chụp bằng mồm thế là chi tiết òi. Mong nạn nhân k sao.

mortal_kombat

Xe hơi
Website
www.facebook.com
nhà cháu đi qua đấy nhưng tắc đường kinh quá, công an không cho dừng lại xem nên chẳng chụp được kiểu nào :(

mr_hieu1

Xe điện
sáng nay em cũng gặp 1 vụ mà tời giờ em vẫn ghê :
em thì không ở HN , đại loại là như này : một chú tấn rưỡi chở đầy đất táng nguyên đầu của 1 cậu choai choai nát bét ! em quan sát thì thấy chú tấn rưỡi lấn sang làn bên trái cũng khoảng mét rưỡi chắc là chú này sai

nqthang274

Xe hơi
Bác chủ thớt đi vội không nhìn kỹ rồi. Ma tịt thì làm giề có túi khí mà nổ.

trienchieu12

Xe tăng
Đường Tây Sơn chứ ko phải Sơn Tây, bác nhỉ

NewPeace

Xe điện
Em lại cứ tưởng Parkson nó chuyển về gần bến xe Kim Mã ngày xưa.

745Li

Xe container

HT_CRV

Xe tải
Bác chủ thớt đi vội không nhìn kỹ rồi. Ma tịt thì làm giề có túi khí mà nổ.
Lúc đấy công an đuổi tóe loe nên em cũng chỉ quan sát được có thế. Em thì chả biết Ma tịt j nhưng mà cái ma tịt của thằng bẹn em nó có 1 cái bong bóng ở trên vô lăng nên em dự là Ma tịt nào cũng có :D

Thaonuce84

Đi bộ
Em cũng vừa mới về đến nhà đây.Em xin kể lại từ đầu là, lúc em nhìn thấy cái taxi này thì là lúc nó đang bị quây ở ngã tư Nguyễn Trãi và Khuất Duy Tiến ( lúc đó là 19h15), có khoảng gần 10 người lao vào đánh, chính lái xe taxi đứng bên ngoài đánh thằng ngồi trong taxe và hô là Cướp, cướp... nên mọi người xông đánh thằng đang ngồi trong xe để lôi nó ra. Nhưng nó vẫn ngồi được trong xe và nhấn ga nhằm chạy thoát về phía Ngã Tư Sở. Em và một vài người khác đuổi theo phía sau, trên đoạn đường em đi từ Thanh Xuân đi lên tới Ngã Tư Sở nó cuốn một số xe máy và gây tai nạn trên đường Nguyễn Trãi, taxi chạy lên cầu vượt Ngã Tư Sở và khi xuống đường Tây Sơn cũng lại tiếp tục gây tai nạn cho các xe máy cho đến khi đến đoạn cầu vượt cho người đi bộ đoạn cổng trường Thủy Lợi lại tiếp tục va chạm với 1 xe Camry, 1 xe Futuner và một xe Lead có 2 mẹ con nằm ngay đầu xe taxi. Thằng kẻ cướp ngồi trong xe không ra, cho đến khi mấy chiến sỹ CSGT ở ngã 4 Chùa Bộc đến thì nó vùng thoát chạy ra ngoài, mọi người lại quây lại và bắt nó. Đến đây thì em phải có việc nên ko dừng lại xem tiếp được. Đến 21h20 em quay về, tình trạng lúc này vẫn còn bị tắc đường, đứng lại hỏi một số người bên đường nghe họ kể lại thì thằng kẻ cướp đó là thằng khựa nó cướp xe taxi đó từ bến xe Hà Đông, người lái xe taxi bắt xe ôm đuổi theo đc đến Thanh Xuân thì nó dừng lại nhưng ko bắt được, để nó chạy lên tận Tây Sơn gây tai nạn liên hoàn. Nghe mấy người kể đứa bé mới đc vài tháng bị ngã xuống đường mà em xót xa quá, mong là tất cả những ai bị tai bay vạ gió trong vụ tai nạn này qua khỏi. Khổ thân họ, tự dưng không đâu bị vạ vào thân. Em không chụp lại ảnh được, chỉ tường thuật được bằng đó thôi. Cảm ơn các bác đã đọc đến đây.
MONG MỌI NGƯỜI AI KHI LÊN XE RA ĐƯỜNG ĐỀU ĐƯỢC AN TOÀN TRỞ VỀ NHÀ

P/s: còn vụ bác chủ topic bảo đó là phố Sơn Tây thì xin lỗi bác về xem lại bản đồ Hà Nội giúp em nhé, bác nên đưa chính xác hơn chút

Xsara

Xe tăng
Không hiểu vụ này thế lào,phố đấy cũng hẹp mà tai nạn kinh thía

Dark_KnightTL

Xe máy
Em nghe Tây đồn là người gây ra tai nạn là một chú Tàu Khựa, đầu tiên khống chế tài con Matiz sau đó giành vô lăng bỏ chạy từ Khuất Duy Tiến ra đến đó thì gây tai nạn liên hoàn. Chắc rồi cũng thả thôi vì nó là nước "bạn" với lại nước "lạ" mà các cụ.

fuxe

Xe container
khựa à, to chuyện rồi :ar! sao giờ loạn thế ko biết, cướp ngày cướp đêm đủ cả, thằng này phải phanh thây [-O<

KIA Q7

Xe tăng
Đánh chết nó đi.

lyhuong

Xe điện
Thàng tầu này phải tiêm thuốc gì vào người nó nó ngơ hẳn rồi giả về nước .. bực tức !!!

HT_CRV

Xe tải
Hóa ra là tàu khựa cướp xe. Không hiểu vụ này Vịt mềnh xử lý thế nào nhỉ??? Em thì chỉ muốn để nó đứng giữa đường Tây Sơn rồi em làm phát cho nó dính vào kính lái là xong
Thương đứa bé quá. Cầu mong 2 mẹ con không bị làm sao cả